PDA

Xem đầy đủ chức năng : 1244 của em

sad_moon
15-11-2005, 03:37 AM
Anh...hom nay la ngay ki niem 1 nam chung ta yeu nhau,...Nhung chung ta đã chia xa
Em mong 1 ngày ko xa Anh sẽ quay về ben em như lúc xưa... Bởi vì em yêu anh và mai mai chỉ mình anh mà thôi. Sau này cho dù ko thể ở ben anh nhung em luôn nhớ về anh, về chuyện tình của 2 chúng ta.thật đẹp đúng ko anh? Em rat hanh phuc khi biet đươc trong long anh con có hình bóng em và đặc biệt Anh Vẫn Yêu Em. Tuy hôm nay ko đươc o bên anh nhung em van vui vi anh vẫn luôn nghi ve em, ít nhat la lúc nay...Giữ Mãi Bóng Hình Anh...

tieu ha
15-11-2005, 06:16 PM
t/y đẹp thế sao ?

*forget-all-world*
15-11-2005, 09:56 PM
nếu tình yêu là một vầng trăng đẹp sao đôi khi trăng lại khuyết cơ chứ , bạn đã yêu quá cao thương vì rất hiếm người nào sẽ nghỉ tốt về nó nữa một khi chia cách

Selena
15-11-2005, 11:38 PM
Mình chúc hai bạn sẽ quay về cùng nhau đi trên một con đường như ngày xưa bạn nhé ..... Tình yêu thật đẹp mà :) ;)

em sẽ không yêu ai
16-11-2005, 01:25 AM
tình yêu của bạn sao đẹp đến thế nhỉ
chúc cho hai bạn sẽ mãi hạnh phúc

ciao05
22-11-2005, 01:35 AM
Gửi cho "một người" !!
Tình yêu đẹp thật phải ko em??? Nhưng tình yêu đẹp là gì khi mà cả 2 chúng ta đã chia tay nhau .Tưởng rằng khi mà cả 2 đã đỗ Đ H thì sẽ được ở bên nhau,nhưng ko ,ngày mà cả 2 cùng đỗ Đ H thì cũng chính là ngày mà chúng mình mãi ko còn được bên nhau như xưa .Tại sao vậy em ? Đó là điều bắt buộc sao ? Em có nghĩ rằng đó là điều mà em đã hi sinh quá lớn ko? Đ H quan trọng nhưng liệu có phải đó là sự hi sinh nhất thiết ko??
Giờ đây anh đang cảm thấy lòng mình ngổn ngang quá em ạ. Chẳng bít mình đang suy nghĩ gì nữa .Nửa muốn tìm em,nửa thì chẳng dám ....Lòng anh ngổn ngang những nỗi nhớ em,muốn đến bên em nhưng em lại từ chối.Nếu em còn yêu anh thì tại sao em fai từ chối cơ chứ ??? ....Anh cứ hỏi lòng tại sao lại ko thể quên em,nhưng mãi đến tận bây giờ anh vẫn chưa tìm được câu trả lời cho riêng mình .
Anh chẳng bít giờ này em thế nào? Anh ko bít e còn yêu anh nữa ko ? Anh mãi mong một ngày nào đó em sẽ trở về bên anh .Vì đã từ lâu rồi,từ ngày anh tỏ tình với em cũng là ngày anh bít rằng tình yêu của anh mãi dành cho em...Vẫn mong em quay về Nhóc của anh ạ...