PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình yêu nhỏ nhoi

nhoquay...88
14-11-2005, 05:50 PM
.......anh.........
'' trái đất này nhỏ lắm ,mai này không biết em có còn gặp lại anh.......!''
từ lúc xa anh đên giờ cũng được gần một năm rùi ,vậy nhưng sao em vẫn không thể nào quên được anh,khuôn mặt giọng nói ...tất cả .Chẳng biết sao nưa , ngày cũng như đêm không lúc nao em không nhớ đến anh,anh ra đi tuy chẳng một lời nói, vậy nhưng em không hề trách anh , em biết mình la người có lỗi trong mọi chuyện , và giờ co thể là quá muộn nhưng em vẫn muốn anh nhận lời xin lỗi từ em , được chứ ! Em vẫn yêu anh như ngày nào , cuộc sống của em hầu như nhàm chán khi thiếu anh,bỗng dưng tiếng nói cười ngay nao giờ chẳng còn đâu .. em sông như vô vi ,em vẫn luôn hi vọng vào ngay mai anh sẽ quay ve cùng em...........và chúng ta lại như ban đầu............bởi vì em vẫn yêu anh nhiều lắm............................................. ............
.................................................. ..................................SORY MY LOVE..............
.................................................. .................................................. ......cháy !.........

chuột lười
14-11-2005, 06:44 PM
chao một nủa cua tui

buồn quá , lại một ngày cuối tuần nủa trồi qua , vẫn một mình. tại sao thần tình yêu vẫn mãi hơ hưng quên mất việc bắn mui tên tình yêu vào trái tim mình nhỉ ,không biết một nủa của mình như thế nào nhỉ , tại sao cứ chơi trò trốn tim mình :3nhay:

asiashine
15-11-2005, 09:12 AM
Cháy cưng của anh!!!!!!!!:flower:
Anh vẫn ui em như ngày nào mờ.:huglove: ............chỉ có em là 2 tay bắt lun 2 con cá thôi:ham:
Anh ghét em vì em còn iu Nhất:madsung:

< hem phải asia pede nghia, type dùm thoai>:lol: :lol: :lol:

tieu ha
15-11-2005, 06:12 PM
muộn còn hơn ko mà .

em sẽ không yêu ai
16-11-2005, 12:09 AM
đúng vậy muộn còn hơn không
mong rằng người đó sẽ nhận lời xin lỗi từ bạn

chianhltt
16-11-2005, 04:31 AM
em biết sẽ co mot ngày anh ra đi mãi như lời anh nói.nhưng em biết mình quá yêu anh mất rồi...

nhoquay...88
17-11-2005, 01:38 AM
tinh anh da chet xin em tu nay dung noi chi het' ,anh yeu em bang ca tam chan tinh vay ma em no doi su voi anh the sao . thoi tha anh o gia con hon em ah.chuc em vui va hanh phuc ben nguoi em yeu

GOI DEN EM THIEN THAN TRONG TIM ANH
em biet chang em ,tu lau da la thien than trong con tim nho nho nay cua anh .Vay ma tu dung em lai xao di nhung hinh anh dep de ay de thay the vao do bao toan tinh cua doi thuong, ma voi lua tuoi cua em ko bao gio phai nghi toi dieu do anh hieu nhung tai sao voi anh em cung toan tinh nhu vay? anh ko hieu tu bao gio anh da dat ra cau hoi ma gay ca anh cung ko the nao giai tich doc . em biet ko duong nhu trong anh ko con mot chut gi la vui suong khi con nguoi em thay doi mau le nhu vay em oi em hieu chang trong tham tam anh van mong em quay ve quay ve nhu ngay xua de anh duoc ben em dung bao gio toan tinh gi em ah voi anh em la tat ca vay tai sao ha em mot nguoi nhu em ma lai thay doi nhanh nhu vay hoi nguoi toi yeu mong em hieu cho nhung gi anh danh cho em anh mai yeu va mong em quay ve ben anh..uh anh cũng như nhỏ ha?

nhỏ chẳng bít phải làm sao nữa rùi ...........,nhỏ buồn và chán đời quá

..uh anh cũng như nhỏ ha?

nhỏ chẳng bít phải làm sao nữa rùi ...........,nhỏ buồn và chán đời quá
nếu được gặp lại người ấy co lẽ cuộc sống của nhỏ sẽ khác xa thế này .ừm...........chán quá!

Cháy cưng của anh!!!!!!!!:flower:
Anh vẫn ui em như ngày nào mờ.:huglove: ............chỉ có em là 2 tay bắt lun 2 con cá thôi:ham:
Anh ghét em vì em còn iu Nhất:madsung:

< hem phải asia pede nghia, type dùm thoai>:lol: :lol: :lol:
con asia này thật là quá đáng !...ít nhất mày cũng thông cảm cho tao hoăc khuyên ttao ít nhìu chứ .. đằng này mày ................đồ ích kỉ.........................:mad:

emoi_anhkhongnhoduongve
17-11-2005, 04:13 AM
tình yêu dã qua rồi thì không bao giờ còn quay lại nữa bạn đừng xin loiix vô ích

:.>Hamyko<.:
17-11-2005, 04:33 AM
Sẽ còn quay lại nếu như trong tim 2 người còn có nhau , nhưng trong tình yêu thì chỉ có 1 thôi , bequay à !

vịt búp_em yêu anh
17-11-2005, 05:32 AM
chuối cả nải! nhưng mà cũng cảm động đó
mình là dân Văn nên cũng muốn chia sẻ với bạn!
:3nhay:
:angel1:

nhoquay...88
21-11-2005, 04:12 AM
chuối cả nải! nhưng mà cũng cảm động đó
mình là dân Văn nên cũng muốn chia sẻ với bạn!
:3nhay:
:angel1:
uh........chia sẻ ................. tui cần nó .........................bít làm gì bi giờ..........hichihc

babytocvang
21-11-2005, 06:38 AM
CÁc CƯng ThẬt LÀ LẮm ChuyÊn. Con GÁi Ko NÊn HẠ MÌnh NhÉ, HÃy CỐ LÊn Nha

duybom
21-11-2005, 07:34 PM
thu tinh oi!bna yen tâm di sẽ có 1 ngày thần tình yeu sẽ mĩm cười voi bna thôi!nhu minh ne sao chãng thần tình yeu dau hêt toàn la thấy ac quy ko ả. minh buồn wa à
thần tinh yeu muốn noi chuyen voi minh thi nhan wa nick.khongyeu_tharangemnoi1cau_89?mong ràng mình va chuột lười se sớm gap dược thần tìnhyeu?

chuot luoi oi! yen tam di se co 1 ngay than tinh yeu se mim cươi voi ban thoi, ko co viec gi phai ban tam het á
minh dang cho than tinh yeu cho minh mũi tên nè neu bna muốn cho mình mui ten thi nhan wa nick khongyeu_tharangemnoi1cau_89. minh se cho cac bna

quytu_buon
21-11-2005, 10:07 PM
yêu lầm yêu lại lại lầm yêu trúng thằng đểu hahahahahah bỏ đi dừng yêu nữa khổ thôi

nhoquay...88
22-11-2005, 04:20 AM
yêu lầm yêu lại lại lầm yêu trúng thằng đểu hahahahahah bỏ đi dừng yêu nữa khổ thôi
hic hic ... um.. chắc thế rùi................

thu tinh oi!bna yen tâm di sẽ có 1 ngày thần tình yeu sẽ mĩm cười voi bna thôi!nhu minh ne sao chãng thần tình yeu dau hêt toàn la thấy ac quy ko ả. minh buồn wa à
thần tinh yeu muốn noi chuyen voi minh thi nhan wa nick.khongyeu_tharangemnoi1cau_89?mong ràng mình va chuột lười se sớm gap dược thần tìnhyeu?

chuot luoi oi! yen tam di se co 1 ngay than tinh yeu se mim cươi voi ban thoi, ko co viec gi phai ban tam het á
minh dang cho than tinh yeu cho minh mũi tên nè neu bna muốn cho mình mui ten thi nhan wa nick khongyeu_tharangemnoi1cau_89. minh se cho cac bna
ok ..... làm wen đi ...............

từ bỏ là con đường duy nhất u. chán quá mất ..hichic....