PDA

Xem đầy đủ chức năng : xin cho em gởi đến anh lời yêu cuối cùng rồ ngày mai đường ai nấy đi

em sẽ không yêu ai
14-11-2005, 02:00 AM
tuy bây giờ em rất là đau lòng sau những gì anh và người yêu mới của anh nói với em nhưng em vần muốn nói với anh rằng :
anh hãy xem lại chính mình và hãy thay đổi cách sống của mình đi , anh còn phải lo cho đứa con khờ dại của chính mình nữa chứ . Em nói ra những điều này không phải dạy đời anh đâu mà em chỉ mong rằng anh sẽ là một người cha tốt . Khi đến với anh em chỉ là một cô bé vứa mới học xong phổ thông và em cũng đã chấp nhận những chuyện quá khứ của anh , cho dù anh đã từng có vợ và cũng đã có con nhưng vì yêu anh em có thể chấp nhận tất cả . Em đã nghĩ rằng nếu yêu anh thì mình cũng phải yêu con của anh nên em đã cố gắng để hiểu anh nhiều hơn nhưng có lẽ những gì em làm đã không vừa lòng anh , nhưng em cũng sẽ không oán trách gì anh đâu tuy em rất muốn hận và cũng rất muốn ghét anh nhưng em không thể làm được vì em rất yêu anh.
anh nói em chỉ lo cho anh về mặt tinh thần và em chỉ biết yêu anh mà thôi chứ em không lo cho anh được gì cả . Có lẽ người yêu mới của anh có thể lo cho anh những gì mà em không thể làm cho nên anh đã chọn người đó . Nếu là thế thì em cũng không còn gì để mà níu kéo anh lại nữa cả , thôi thì anh cứ đi vui bên tình mới đi .
Tự đáy lòng em luôn cầu chúc cho anh được hạnh phúc

tea_young
14-11-2005, 02:10 AM
đọc thư bạn,tea đau lòng lém,thiệt buồn cho 1 tình iu!

em sẽ không yêu ai
14-11-2005, 02:20 AM
anh hãy sống thật là hạnh phúc nha và anh hãy nhớ rằng ở nơi đây em vẫn luôn yêu anh

nhatnam88
14-11-2005, 02:26 AM
đọc thấy cảm động qué trời ơi!!!!Nhưng mà phải công nhận là em_sẽ_không_yêu_ai cao thượng thiệt.Mong sao người được nói trong bức thư sẽ quay lại với you!!!

em sẽ không yêu ai
14-11-2005, 09:32 PM
anh à trong những giấc mơ em vẫn thấy anh , em không sao ngủ được vì nhớ anh và vì những gì mà anh và người yêu mới của anh đã nói với em

anh à ! nếu lỡ một ngày em gặp anh tại một nơi nào đó thì em biết đối xử với anh như thế nào sau lời anh đã nói rằng " En ngu thì em ráng mà chịu " , em thật sự rất rất là đau lòng nhưng em không sao hận hay là căm ghét anh được
em sẽ xem anh là bạn hay là một người xa lạ đây hả anh , em biết phải đối xử với anh như thế nào đây khi con tim em vẫn yêu anh chân thành .

thế là từ nay trên con đường em đi đã không còn có anh bên cạnh em nữa rồi và trên con đường anh đi sẽ không còn có những lời an ỉu anh mỗi khi anh buồn nữa .Em sẽ cố gắng đứng dậy để đi tiếp con đường em đã chọn tuy việc đó đối với em nó rất là khó anh à

quên làm sao nhớ làm sao
muốn nhớ hay quên có được nào

em sẽ không cố quên anh bởi em sẽ không bao giờ quên được anh người mà em luôn yêu say đắm

em sẽ làm theo như lời của câu nói này đây anh à :
"cứ đi rồi sẽ đến , cứ gõ cửa rồi sẽ mở , cứ tìm rồi sẽ thấy "
anh à em vẫn luôn mong anh quay về bên em .

forever love
14-11-2005, 09:52 PM
bạn ah mình nghĩ bạn thật là can đảm đó từ một cô bé đang còn đi hoc mà chấp nhận một người đã có gia đình và có con nữa .nếu là mình thì mình k thể bởi vì mình k can đảm như bạn

em sẽ không yêu ai
14-11-2005, 10:08 PM
không có đâu , mình không có can đảm như foever love noi đâu , nếu mình có được can đảm như vậy thì giờ này mình đã không phải đau khổ như vậy đâu bạn à
nhưng cũng cám ơn bạn rất nhiều

Không quảng cáo web khác ở đây nha bạn !

:.>Hamyko<.:
15-11-2005, 01:09 AM
Tình yêu là như thế , khó đoán , khó biết trước được mình sẽ như thế nào , nhưng có 1 điều là bạn đã yêu rất chân thành , right ?

em sẽ không yêu ai
15-11-2005, 01:37 AM
đúng vậy nho ve anh a
mình đã yêu anh ấy rất chân thành

anh à
đây là lời cuối cùng em muốn gởi đến anh : rằng : em không bao giờ hối hận vì đã yêu anh cho dù anh có là một người như thế nào , anh hãy nhớ rằng em luôn luôn yêu anh như ngày đầu

nhatnam88
16-11-2005, 12:12 AM
đúng rùi yêu một người là phải yêu khuyết điểm của người ấy chứ ai lại đi yêu ưu điểm của người ấy.Thế mới là tình yêu đích thực chứ!!!Mình ủng hộ bạn.

em sẽ không yêu ai
16-11-2005, 12:15 AM
tình yêu em không bao giờ thay đổi
vẫn một lòng chờ đợi anh thôi

nhatnam88
16-11-2005, 12:46 AM
tình yêu của you sâu đậm ác

em sẽ không yêu ai
16-11-2005, 01:08 AM
cám ơn bạn nhiều nhatnam88 a

em không biết có bao giờ anh đọc được những dòng thư em viết cho anh ahy không nữa nhưng em vẫn mãi chỉ yêu mình anh chỉ yêu anh thôi anh à

nỗi nhớ anh nào ai thấu hiểu
trái tim em thổn thức trong đêm vắng

lòng muốn quên nhưng tim nào làm được
anh à anh có hiểu được lòng em chăng
đây là ba dòng cuối em dành cho anh
dù có đau nhưng em cũng sẽ cố bước tiếp con đườn em đang đi và anh cũng vậy nha
chúc anh hạnh phúc

:.>Hamyko<.:
17-11-2005, 04:20 AM
Khi tình yêu còn tồn tại trong tim thì mình sẽ cảm thấy nhớ thật nhiều , cần thật nhiều những lời yêu , những cái nắm tay.... nhưng rồi khi nhận ra tình yêu đã không dừng chân nơi trái tim mình thì cũng hãy bình tĩnh để đón nhận nó như 1 điều tất yếu , bạn nhé !

meocon_dk
17-11-2005, 02:31 PM
tội nghiệp quá !!!!ngươì ta đã có vợ có con rồi...nhưng họ vâñ không chấp nhận tình cảm chân thật của sis , tui khâm phục sis đóa........ .......hy vọng mọi sự sẽ đáp lại với sự mong đợi của sis... chúc vui vẻ và hạnh phúc !!!!!!!

dethzuong_bt_yeuchetlien
17-11-2005, 10:14 PM
<vanchilaanh2411>
yến lúc nào cũng yêu và luôn nhớ tới hoà nhớ đến 1 người mà hình như người đó không muốn nhớ tới yến nữa................những điều yến nghĩ bây giờ có đúng như hòa đang nghĩ không?đúng chứ gì!hòa đã không còn thương yến nữa đúng không?và hình như hòa đã chán ghét yến rồi..................những gì yến nói có đúng không?hãy trả lời yến đi..............bây giờ yến thật sự không dám tin vào sự thật...................hãy trả lời yến đi yến van xin đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Không post thơ và nhạc trong box thư tình nha bạn !

em sẽ không yêu ai
17-11-2005, 11:55 PM
anh coi tiền hơn em thì giờ đây em chẳng còn gì để nói dù là một lời cuối cho anh
em vẫn yêu anh nhưng anh lại thay lòng , thôi nhé anh , giờ thì đường ai nấy đi
ta cứ đi tiếp con đường mà ta đã chọn dù sau này có vui buồn khổ đau anh cũng đừng bao giờ quay về tìm em làm gì anh nhé
lời cuối em chúc anh hạnh phúc

nhatnam88
18-11-2005, 11:34 PM
bạn quyết định dậy là đúng đắn đó.....Chúc bạn gặp một người tốt hơn thằng đó.

tro ve que cu
19-11-2005, 01:49 AM
anh cứ ở mãi miền xa ấy
để tình yêu nguyên vẹ trong lòng

" Lê anh dũng " em yêu và nhớ anh lắm anh có biết không ?

em sẽ không yêu ai
20-11-2005, 11:49 PM
trên con đường ta đi giờ chỉ có mình ta nhưng ta sẽ không đau , không buồn như trước nữa mà ta sẽ sống thật là tốt và thật là hạnh phúc ví anh không đáng để cho ta phải buồn
giờ anh có ra sao em cũng mặc kệ , anh đã đi sẽ không bao giờ có thể quay lại

ai biết trước tình yêu sẽ đi đến đâu nhưng trong cuộc tình này thì em biết giờ nó đã là dấu chấm hết rồi anh à em sẽ cố vui cố cười để xoa dịu bờt niềm đau mà anh đã đem lại cho em , cười lên và sống thật là vui vẻ đó sẽ là mục đích mà em sẽ làm từ giờ trở đi

nhatnam88
27-11-2005, 06:41 AM
cho tui khuyên you 1 câu cuối nghe: Đa tình tự khổ ko........ tự hiểu nhé

thegalaxy
30-11-2005, 09:07 AM
:tim::tim::tim:
ban ah khi đọc những điều bạn tâm sự ở trên mình rất buồn vì bạn chỉ mơi vừa hocxong thôi ,chi là một cô bé mà đã sốm chịu mọt cuộc tình như vậy nhưng đo chinh là sự lựa chon của bạn ,mình tin ở bạn , bạn hãy cố gắng lên nhé ,mình cũng như ban thất bại trong mối tình đầu nhưng mà mọi chuyện sẽ qua thôi .CHÚC BẠN TÌM ĐƯƠC NỮA CÒN LẠI ĐÍCH THỰC CỦA MÌNH ! :cool1: :lol:

em sẽ không yêu ai
01-12-2005, 12:46 AM
cám ơn các bạn nhiều lắm , cám ơn những lời khuyên thât là chân tình của các bạn nha
bây giờ em sẽ không yêu ai hết buồn hết đau khổ vì người đó rồi , người đó không đáng để cho em sẽ không yêu ai phải buồn , giờ em sẽ không yêu ai đã có người khác yêu em sẽ không yêu ai nhiều thật là nhiều rồi

yeu_dai_kho
01-12-2005, 03:20 AM
nhâtnam ah, mình thấy bạn quen wá

Post bài có dấu nha bạn :) Nếu không biết cách type dấu trong hoahoctro.com bạn có thế vào đây (http://hoahoctro.com/4rum/announcement.php?f=4&a=51) để biết cách post bài có dấu ha . Chúc bạn hạnh phúc :)
--akite---