PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi người tôi yêu

mi2507
13-11-2005, 07:37 PM
anh à !
anh có biết là mấy ngày nay em buồn thật nhiều hay không, em vẫn biết tình yêu mà anh dành cho em thật nhiều nhưng em không thể nào chịu nỗi cách anh đối sử với em như thế. Anh chẳng biết cảm giác của em như thế nào lúc nào anh cũng chỉ biết uống rượi, anh chỉ biết bạn của anh mà thôi. Ai cũng bảo sao em có người yêu mà lúc nào cũng chỉ đi một mình không thôi, em chẳng biết phải nói gì với người ta cả. em chỉ biết nói là anh bận nên không đi cùng em được nhưng có ai biết là anh đang cùng bạn bè anh uống rượi cơ chứ. Không phải là em cấm anh uống rượi, em không cấm anh đi chơi cùng bạn bè. nhưng anh à cái gì nó cũng có giới hạng của nó chứ, anh chẳng biết em đang cần gì. lúc nào anh cũng chỉ nói lời xin lỗi chẵng lẻ cứ làm gì sai la nói lời xin lỗi là xong tất cả sao anh. Em mong rằng khi đọc được những dòng chữ này của em anh hãy suy nghĩ lại nhé. Anh cứ như thế mãi chắc là em và anh sẽ chia tay thôi, mặc dù em yêu anh nhiều nhưng sự chịu đựng của con người có giới hạng anh à. Thôi những lời muốn nói với anh em đã nói tất cả rồi chúc anh vui vẻ nhé. Yêu anh thật nhiều

shansongvn
13-11-2005, 08:52 PM
em à.anh cũng biết anh có lỗi nhiều với em.nhưng anh cũng chẳng biết phải làm sao cả.anh uống rượu đâu phải vì anh thích.vì anh có nhiều chuyện buồn em ạ em có hiểu cho anh kô?đúng là ít đi cùng em thật.anh muốn có tự do của riêng mình mà.khi yêu rồi anh kô muốn làm mất tự do của em của anh.mồi người vẫn là phải có tư do riêng mà em.anh yêu em ,yêu bằng con tim chân thật của anh có thể.anh kô biết cách chăm sóc em như những người khác nhưng anh có tình yêu chân thật dành cho em.anh biết em cũng hiểu điều đó phải kô em....anh sẽ cố hoàn thiện mình hơn em ạ.cám ơn em vì tình yêu của em dành cho anh.anh sẽ luôn ở bên cạnh em...................

tea_young
13-11-2005, 11:01 PM
2 ngừi là PHU THÊ á,tuyệt dzờI!mi2507 nên hỉu cho shan!