PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em mãi nơi này chờ anh ...........

girldethuong
12-11-2005, 09:20 PM
Đã 2 tuần rồi kể từ ngày ko gặp anh nữa , em cảm thấy trống vắng lắm anh à , em muốn được ở bên anh lắm , dù biết là nếu đợi anh anh cũng sẽ không đến , em đã cố quên anh đi nhưng sao em không thể làm được , thà anh làm cho em khổ thà anh mắng em , thà rằng em có lỗi với anh , để em có thể có một lý do nào đó để quên anh , nhưng đến ngày hôm nay khi em chưa hề quên anh một phút nào thì em vẫn chưa tìm được cái lý do ấy ,tại sao thế , tại sao ông trời cho em yêu anh rồi lại lấy mất anh đi , biết rằng mai này rồi một ngày nào đó em có thể sẽ gặp một người khác , nhưng để chấp nhận người ấy em sẽ phải quên anh , và em không làm được anh à ! Anh có hiểu lòng em không , nếu anh đọc được những lời này chắc anh sẽ buồn lắm vì em đã hứa với anh rằng sẽ không nghĩ đến anh nữa nhưng em làm không được anh à ,nó thật khó đối với em . Em muốn nói em nhớ anh , yêu anh nhiều !

Ngốc
12-11-2005, 09:30 PM
quên 1 người khó lắm...

tea_young
12-11-2005, 10:04 PM
Bạn cứ nói đi,nhưng chắc người đó sẽ khôNg chịu hiểu cho tất cả những gì bạn nói đâu!

fanstung
12-11-2005, 10:28 PM
quên một người thật khó.nhưng bạn đừng bao giờ cố gắng quên, nó chỉ làm bạn thêm nhớ về người ta thôi