PDA

Xem đầy đủ chức năng : Bức thư tính hay nhất thế kỷ.....!!!

hoangson0902
12-11-2005, 06:41 AM
Gởi đến bà xã : TRINH HOÀI KHÁNH ChÂU :blinking: chào em , đây là bưc thư đầu tiên anh viết cho em . Anh run lắm ! nhưng khi nghĩ tới những gì mình sắp viết , tâm trạng anh lại trào dâng một niềm cảm xúc xóa tan mọi sư rụt rè thuờng có .
bây giờ , bầu trời nhiều sao lắm , nhưng bầu trời lại ko sáng , vì sao vậy ? vì bầu trời còn thiếu mất ánh trăng , thiếu đi một phần ánh sáng . Anh cũng thế , cuộc đời anh đã có tất cả những gì mình ước mơ , nhưnh chưa bao giờ anh có niềm vui thật sự ...rất đơn giản là vì anh còn thiếu em .
anh đã yêu em từ lâu , từ cái hồi ta mới gặp nhau . Đôi mắt đó , nụ cuời đó , hình dáng đó đã cướp mất trái tim anh từ bao giờ . Quen em , anh có những đêm ko ngủ , chỉ nghĩ về em mà quên hết sự đời . Nói cách khác là em hành hạ tâm trí anh đó . Đã 5 năm rồi , tình cảm này lớn dần lên , nó rạt rào như nước biển thái bình dương , nhiều như lá trên rừng , anh có thể khẳng định rằng " Anh rất yêu em "
Một bức thư tình ko thể nói hết tình cảm này nhưng nó có thể nói cho em biết phần nào , khẳng định cho em phần nào trái tim anh " đã , đang , và sẽ luôn huớng và dành cho em " . Anh ko biết đọc xong bức thư này , em sẽ phản ứng ra sao ! Nhưnh hãy cho anh một cơ hội , dù cơ hội đó chỉ là 0,01% thì anh đã rất vui rồi .Anh sẽ chứng minh cho em thấy , trên đời này , anh là người yêu em nhất !
Hỡi em , vị nữ thần trú ngụ trong trái tim anh . Hãy cho anh môt cơ hội , một cơ hội thôi , anh sẽ cho em thấy cơ hội em dành cho anh là đúng . Anh quyết tâm tỏ rõ tình cảm của mình , em sẽ thấy " anh rất rất yêu em " một tình yêu rất rất chân thành và say đắm . Anh luôn chờ tin em !
Em hãy trả lời anh đi ,dù đó là những câu nói làm lòng này tan nát , nhưng đó có là gì . Yêu mà ko nói ra đc mới đau khổ , nói ra được rồi thì sự thật có phũ phàng thế nào cũng có thể chấp nhận đuợc hết . Ta cũng quen nhau đã lâu , từ hồi còn rất bé , có lẽ em cũng rất hiểu anh . Em cũng chưa thấy anh yêu ai bao giờ, anh cũng ko ngờ anh lại yêu em , còn yêu rất sâu đậm . Bây giờ anh hiểu đc rằng mình phấn đấu vì cái gì , phấn dấu chỉ để cho em thấy mà thôi , chi muốn cho em biết rằng vì em anh sẽ làm tất cả . Anh có thể hứa rằng , anh sẽ làm hết sức làm cho em hạnh phúc , dù em ko yêu anh
Anh chờ tin em !

nuocmat_deyeuemhl
12-11-2005, 07:07 AM
trời ơi chẳng nghẽ lại như vậy hay sao
em củng không nghĩ được rằng anh lại viết hay như thế mà lại nhận lại là một con sô 0 hay sao
em cũng ko nghĩ rằng chị ấy lại vô tình như thế
chẵng nghẽ lại ko được gì hay sao]
anh đúng là si quá ta
đừng buồn nhe anh
chúc anh gặp dc người mình yêu

forever love
12-11-2005, 08:28 AM
hi vọng cô ấy sẽ có tình cảm với bạn

hoangson0902
12-11-2005, 08:44 PM
cám ơn các ban nhìu lam ^^ !!!!!

fanstung
13-11-2005, 12:26 AM
người yêu ơi có biết anh nhớ em nhiều lắm.
nếu người ấy đọc đc những gì bạn viết, chắc rằng cô ấy sẽ về với bạn

hoangtuxulanh
13-11-2005, 04:56 AM
Bài viết của cậu hay lắm.Nó làm tui thấy thẹn vì tui cũng là 1 thằng con trai vậy mà tui ko thể đem đến cho người yêu tui 2 chữ "hạnh phúc".Chúc bạn thành công và hãy hứa với tui là bạn sẽ làm tất cả vì người đó như bạn đã hứa qua bức thư này.Hạnh phúc mong manh lắm phải cố giữ nó nha

hoangson0902
13-11-2005, 07:16 AM
Cám ơn các bạn nghen. Bạn gái minh nhận được bài thư này rồi và cô ấy đã nhận lời rồi ^^ hihihihi ! Cô ấy đã ôm tôi và khóc ....^^ hihihi ! chác vì cảm động wa' ^_^

chip den
13-11-2005, 08:41 AM
chúc mừng bạn
chúc bạn và ngưòi bạn đó luôn hạnh phúc

Lần sau post bài nhớ tye dấu nghen bạn !

chàng_ngốc
17-11-2005, 07:02 PM
chào cậu
cậu viết hay thật giá như tui cungx viết dc như vạy thì bi giờ tui cũng đã có nàng

ve_si_rieng_cua_bep
17-11-2005, 07:42 PM
Chà!bạn thật hạnh phúc khi người yêu, hiểu bạn như vậy đó.

kukumalu_xx
17-11-2005, 10:40 PM
anh ơi! anh có thể cho bé bản quyền bức thư này để bé giúp bạn bé tán người hắn yêu dc ko anh? cám ơn anh nhiều .bé sẽ ko copy nó nếu anh ko cho phép đâu
chờ sự đồng ý của anh

hoangson0902
18-11-2005, 03:47 AM
anh ơi! anh có thể cho bé bản quyền bức thư này để bé giúp bạn bé tán người hắn yêu dc ko anh? cám ơn anh nhiều .bé sẽ ko copy nó nếu anh ko cho phép đâu
chờ sự đồng ý của anh

nếu em thích em có thể lấy làm tham khảo cũNg dươc :blinking:

Nhớ type dấu nha bạn !