PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gui NgƯỜi Con GÁi TÔi ThÍch

trinhhamnhohoa
12-11-2005, 01:16 AM
mình không biết phai gọi bạn như thế nào nữa thôi thì gọi bạn là '' tia nắng nho '' vậy
tia nắng nho ơi mình dã thích bạn thật rồi, mình không biêt xao nữa , tự nhiên trái tim mình cam thấy dao dộng khi thấy bạn và nhất là khi bạn cười với mình.mỗi lần bạn vui mình cũng cam thấy vui, không hiêu xao môi lần nói chuyện với bạn mình chi muốn nói thật lâu,thật vui dê thấy bạn cười. bạn cười một cách vô tư , hồn nhiên.
mà bạn dâu có biết rằng sau những nụ cười cua bạn,của tôi,và của tất cả mọi người là những băn khoăn suy nghĩ,những tình cam cua tôi dàng cho bạn nhưng chưa dám nói không? chính nhờ những nét hồn nhiên,tinh nghịch và dôi lúc lãng mạng một cách dáng yêu cua bạn dã làm mình cam thấy " thích " bạn dó. hơn nữa là bạn lại rất quan tâm dến mình , chính vì diều này dã làm mình cam thấy thích bạn hơn dó bạn có biết không?
chính nhơ " tia nắng nho " này ma trong những ngày mưa bão mình vẫn cam thấy yêu dời,tự tin và mình cũng cam nhận dược một hơi ấm nho nhoi dàng cho mình .dặc biệt là trong những ngày giá lạnh chính nhơ " tia nắng nho "mà mình dã vượt lên trên tất ca dê quên di cái lạng cóng cua thời tiết.TIA NẮNG NHO ƠI cam ơn bạn rất nhiều bạn dã sươi ấm cho tâm hồn lạnh giá cua mình,mà một lần nữa xin noi nho vơi tia nắng nho răng " mình rất quý và thích cậu" tia nắng a .khi nao ban doc dươc nhung dog nay hay cho minh biet tinh cam cua ban danh cho minh nhe,minh ko biet tinh cam cua ban danh cho minh la nhu the nao ca ? vậy bạn hãy nói ra tình cam cua ban danh cho minh co dươc khong ?
" HÃY NÓI DÙ CHI MỘT LÒI"
cam ơn các bạn da dọc những tâm sư cua mình , nếu dược thì xin các bạn góp ý kiến nho nho cho minh
.

forever love
12-11-2005, 08:32 AM
cô ấy sẽ hiểu bạn nếu như bạn nói ra tình cảm của bạn với cô ấy