PDA

Xem đầy đủ chức năng : Phải chăng?

xx_hope_xx
11-11-2005, 06:00 AM
anh ạ, em đã đọc những gì mà anh đã viêt.Em buồn lắm và không ngờ anh lại thay đổi 1 cách như thê.Em không dám tin vào sự thật nữa, anh đã ko còn yêu em? Vì sao chứ vì sao em khơng thể hiểu được...Thời gian đối với em qua bây giờ thật là chậm dãi, em cảm thấy nó dài thườn thượt.Đôi khi lúc nào em cũng nghĩ về anh, về những gì chúng ta đã có về những gì mà chúng ta cùng nhau trải qua từ những gì hạnh phúc rồi đến những cuộc cãi vã những gì khổ đau.
Anh vẫn ở đó vẫn sống vẫn hiện diện nhưng khác rồi, giờ anh đã không phải của em nữa.Tình cảm đôi khi thật khó nói trước như anh đã nói.Anh tuyệt vời em không phủ nhận nhưng giờ đây anh đâu chỉ tuyệt vời trong mắt em mà trong những cô gái khác nữa.
Tại sao em lại yêu anh đến thế?Vì vẻ ngoài ư? Ko đâu anh ạ, em yêu anh yêu cử chỉ của anh, yêu điệu cười rồi những câu nói kháy, cái bĩu môi dễ thương, những câu chọc vui mà có thể làm em hết buồn trong giây lát.
Bên anh em uloon cảm thấy vui vẻ, luôn cảm thấy có sự có mặt của mình trên đời và hạnh phúc vì nó.Bên anh em cảm thấy an toàn, cảm thấy ấm cúng cảm thấy hạnh phúc ,đó là tất cả cho 1 tình yêu.
Phải chăng anh đã không còn là chính anh là T của em nữa, có phải ko anh?
Phải chăng tình cảm anh trao em ko sâu đậm như em tưởng?
Phải chăng anh đã khgoong còn yêu em chỉ vì một người nào đó trên mạng?
Phải chăng em không bằng người đó?
Phải chăng tình yêu em trao anh là ko đủ, là ko mang cho anh 1 sự tin cậy?
Phải chăng bên em anh thấy nhàm chán?
Phải chăng khi em đi xa thì tình cảm của anh cũng dần xa với em?
Phải chăng em đã mất anh sao? Phải chăng đó là sự thật....
EM không muốn thế đâu anh ạ, em vẫn còn yêu và rất yêu anh
Chỉ còn 2 tháng nữa thôi, em sẽ về đẻ được gặp anh nhưn g ko biết lúc đó anh còn gặp em ko nữa, em có dam tự tin dám lì lợm để đứng trước mặt anh và giành lại tình yêu đã từng thuộc về mình ko nữa?....Em không nói trước được nhưng có 1 điều em sẽ luôn nói và luôn biết trước được.
Anh là tất cả với em, em sẽ mãi luôn yêu anh dù thế nào đi nữa.

diabay
11-11-2005, 02:23 PM
... đừng trách him là người ko chung thuỷ ... đơn giản vì chung thuỷ nghĩa là chưa tìm ra người fù hợp hơn. Nếu now him đã tìm ra ... thì ok, cầu mong him hạnh fúc, cầu mong người con gái nào đó sẽ thương him thiệt lòng và họ sẽ bên nhau ...

Nhưng, db nghĩ bạn nên way về và gặp him, kiểm tra lại tình cảm của him, coi him như thế nào, là hiểu lầm? là một fút yếu lòng chứ him còn thương bạn hoặc blah blah blah ... còn nếu him yêu người con gái kia ... thì chỉ còn biết đứng bên lề và cầu chúc thôi ... giành giựt có được gì đâu nếu trái tim ai kia đã có chủ ...

x2uz21.o2O5
12-11-2005, 06:42 AM
em à, ko nên níu kéo cái gì đã qua, anh đã mail cho em và nói rõ rồi.
Không phải 1 cái gì đó nhưng quả thật tình cảm của anh đã dần nguội lạnh rồi.
Anh sợ viết thư ở đây anh định mail cho em nhưng tiện thì anh viết luôn.
Chúng ta nên ngừng ở đây em à....Chúc em hạnh phúc

Kitty
12-11-2005, 06:56 AM
Có thể bạn ko bao giờ quên được người đó ,ty bạn dành cho người đó cũng chẳng biết khi nào mới phai nhạt nhưng bạn hãy dùng lí trí để đưa anh ấy vào kỉ niệm và hãy bắt đầu 1 cuộc sống mới ko có anh ấy.....Níu kéo cũng chỉ vô nghĩa......

be_ghet_anh
12-11-2005, 05:43 PM
cuộc sống ko nah sẽ rất buồn.những tháng ngày dài tiếp theo sẽ ko còn được anh quan tâm nữa.ko được những câu nói thân quen của anh làm ấm lòng em khi đông về nữa.tất cả giờ đây chỉ còn là kỉ niệm anh nhỉ?