PDA

Xem đầy đủ chức năng : Buồn ui.....lúc nào xa!

tea_young
11-11-2005, 02:34 AM
Người tình hỡi anh nào biết rằng bao nhiêu ngày lòng em đã luôn nhớ mong , trong đêm tối em luôn nằm không , đếm tháng năm hoài trôi , và cuộc tình mình nồng nàn lời hứa thành khói mây em đi rồi anhcó nhớ những tháng ngày ta say đắm bên nhau nhiều .anh ra đi ở nơi nào thì không sao dối lừa và cuộc tình như giấc mơ mơ hồ , những đam mê bay xa giờ chia tay anh ra đi xin anh nói 1 lời đừng làm cho bước chân nơi đây sao anh đi xa xa khuất chân trời để em ngồi đợi mỏi mòn trôi mau...

Đường tình yêu hôm nay thật quạnh vắng , lá rơi trên đường kỉ niệm và hàng cây đong đưa từng sợi nắng níu nhau đi vào bóng đêm . Nhìn bầy chim đang bay về tổ ấm xót xa duyên tình chúng mình . Từ ngày anh xa em đời buồn lắm , muốn quên nhưng càng nhớ nhung thêm.
Đường xưa đó giờ vắng tênh chốn yêu thương mình em bước qua dấu chân người dòng thời gian dần bôi xóa. Tình yêu đó của chúng ta đã bao năm cùng nhau thiết tha có ai ngờ 1 ai đó gây chia lìa.
Nhớ những tháng ngày nào còn có nhau anh hứa bên em trọn kiếp sống với tình yêu mình đã trao. Mà cớ sao bây giờ bao nhiêu câu hẹn thề tựa nước trôi . Anh đã đi theo người hỡi những nỗi buồn đời niềm nhớ ơi..... chẳng biết đến khi nào nguôi.

Em đã biết cuộc tình ta không còn gì để tiếc , anh đã giết trái tim em không 1 chút luyến tiếc ,anh biết không anh là mối tình đầu của em buồn ơi khi nào nguôi. Sóng gió hãy qua mau anh về đến bên em , nỗi nhớ mãi chia ly không còn tiếc thương chi...

Tea thực sự rất muốn coi anh là 1 nửa của chính mình,nhưng thui vì yêu anh,tea đành cất bước ra đi!

tea_young
11-11-2005, 04:22 PM
oài ui!Ju thicch' tea há!
to doibuon:viết thì kệ tea,chán đời thì viết hoh được sao

Bin Hee
11-11-2005, 08:22 PM
Sao ai cung hoi tham Tea zday.

Trái tim ta như con thuyền cô độc.
Mắc cạn giữa biển tình mênh mông.
Nụ cười em như làn hương như gió thỏang vỗ về ,đẩy thuyền ta lướt đi.
Có phải là định mệnh , ta chờ đợi riêng em cả cuộc đời .
Yêu em ,vì đó là em.

luumanhhp
12-11-2005, 03:43 AM
ò la à lô chẳng biết nói gì cả chỉ biết là nghe vào phết

tea_young
12-11-2005, 10:01 PM
cảm ưn mọi người há!

To Ju:cảm ơn dzì tình cảm của Ju há!

fanstung
12-11-2005, 10:31 PM
hic.một cô gái xinh xắn đáng yêu, lại duyên dáng thì ai chẳng thích.

tea_young
12-11-2005, 10:34 PM
fans noái ai dzị,phải là tea hoh đóa,dzậy fans là ai sao bít Tea dzạ?

fanstung
13-11-2005, 12:47 AM
oh! tui có biết tea đâu
tôi chỉ nhận xét qua những lời nói của các bạn # thôi. Tea giới thiệu về tea đi :D

tea_young
13-11-2005, 10:04 PM
oh! tui có biết tea đâu
tôi chỉ nhận xét qua những lời nói của các bạn # thôi. Tea giới thiệu về tea đi :D
Hí hí,tea nà!
Nguyễn Bảo Ngọc
14 tuổi
Tính tình:dễ thương hít bít=>nhưng hoh cóa ai yêu
ID của tea:be_phongluu217
Cóa rì bạn dzô phỏng vấn các ngôI sao,trong phỏng vấn Tea_Young,rùi hỏi hén!ĐâY nà:
http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=54635