PDA

Xem đầy đủ chức năng : Đoạn cuối cho một cuộc tình

okanobee
09-11-2005, 09:48 PM
Vẫn níu kéo , vẫn cố gìn giữ ......... nhưng có lẽ đó là điều không thể trong tình yêu , phải không anh ? Càng níu kéo , em thấy nó càng vượt xa tầm tay với ; càng gìn giữ , em thấy nó lại càng dễ vỡ tan ........... Vẫn câu nói " anh yêu em " , " anh nhớ em " ........ nhưng nó doesn't mean anything , đúng không anh ? Chỉ là câu nói theo thói quen và .......... chỉ là thế .......... Em đã tin ......... em cố không muốn tin ........ em để cảm giác đánh lừa chính lý trí và suy nghĩ của mình ............... nhưng rồi , cuối cùng em cũng phải tin rằng " out of sight , out of mind " . Anh , càng kéo dài , nỗi đau sẽ càng sâu hơn , em biết ; em biết làm sao ? Nhưng một lần , rồi dứt khoát , em không làm được . Em phải làm sao đây anh ?

†º°¨ђm_q§¨°º†
02-12-2005, 12:21 PM
i have no answer for you! can you ask your boyfriend? hihihi

Black & White
02-12-2005, 12:26 PM
don't worry,listen to your heart

NhanhXuongRong
03-12-2005, 12:14 AM
don't worry,listen to your heart

chài sao di dâu cũng gặp cô bé này hết vậy.:guoc:

♥ NieNie ♥
03-12-2005, 01:51 AM
i don't understand what you say.

Kim Van Phong
03-12-2005, 08:14 AM
chả hiểu gi` cả cứ nói tiếng việt đi mấy bác

White Wolf
03-12-2005, 09:35 AM
thà rằng đau một lần còn hơn kéo dài cứ dứt khoát cứ khóc cho thật nhiều sau khi những điều đó bạn sẽ cảm thấy thế giời còn nhiều cái đáng lưu luyến hơn chuyện tình yêu
yêu làm chi cho đời đau khổ ==>> ko nên yêu tui tôn thờ chủ nghĩa độc thân

no_one
03-12-2005, 08:44 PM
bùn nhả đã bít sao còn níu kéo thêm chi cho đau
chấm dứt đi
giữ làm gì
cuộc đời đâu phải có riếng hắn
sis nghe bài " nhat phai " của mtv ý
con trai là lũ đểu cáng mà
hái xong bông nài lại hái bông kia

okanobee
04-12-2005, 08:49 AM
Cảm ơn mọi người . Đây là những dòng tâm sự mà oka muốn nói với người đó khi một lần người đó làm oka buồn và cảm thấy thất vọng . Nhưng bây giờ , mọi chuyện đã qua . However , oka cũng cảm ơn mọi người nhiều .

Giả Dối
04-12-2005, 10:17 AM
@Oka ....:D tặng Oka nà quá khứ qua rồi đừng nắm bắt _ tương lai chưa đến chớ vọng cầu
Chúng ta hãy sống cho hôm nay ...sống vì hoài bảo...sống vì ước mơ.....sống vì mọi người ....cuối cùng là hãy nghĩ đến cho ta ......
Tại sao thượng đế tái tạo ra con người chúng ta có đôi mắt ở phía trước ....sao thượng đế kg để đôi mắt con người ở phía sau .....đó chính là ông muốn chúng ta phải nhìn thẳng .....hãy luôn nhìn thẳng phía trước ....nhắm đến tương lai ......đừng ngoái lại phía sau ......chúng ta hãy để những chuyện thuộc phía sau đó ....làm hành trang...làm tấm thảm cho chúng ta vững bước hơn trên con đường phíc trước.