PDA

Xem đầy đủ chức năng : mình yêu bạn nhiều

khanhtrinhhg
09-11-2005, 11:45 AM
Lần đầu tiên vặp người đó trên mạng tôi đã yêu người ấy rồi . các bạn có biết vì sao không . người đó rất vui tính hiền lành và nói chuyện rất họp vói tôi , sau nhiều lần nói chuyện qua nét tôi cảm thấy càng yêu người đò hon cách nòi năng ,nụ cười tính cách chính nhũng cái đo đã làm tôi yêu người đó
ngươi dó tên yến ơ NAM ĐỊNH bằng nhưng tôi thì lại ơ quá xa vói yến nhưng tôi nghĩ la không co ji` có thể chia cách tôi với yến dù cho đó là đến chân trời góc biển tôi cũng quyết định tìm bằng được yến và khi gặp yến tôi sẽ nói là
mình yêu ban nhiều lắm

White Wolf
09-11-2005, 11:58 AM
nói thì dễ nhưng làm thì rất khó đôi khi mình cũng giống như bạn vậy hôm nay ở nhà nghĩ rằng khi gặp người đó minh sẽ nói anh yêu em nhưng đến khi gặp được rồi lại nói thôi để khi khác vây bây giơi chưa thích hợp
vì vậy hãy hạ quyêt tâm và cố một lần và chỉ một lân thôi bạn nha

forever love
09-11-2005, 09:16 PM
bạn chỉ gặp cô ấy ở trên mạng thôi thì chưa đủ bạn phải gặp cô ấy ở ngoài thì bạn sẽ xác định dc tình cãm đó

nguoitoiyeunth
10-11-2005, 01:02 AM
chào người tôi yêu!

ko biết vì sao mà tôi yêu hiếu đến thế chứ,tôi củng không nghĩ ra nữa.chỉ vì tính cách của cô ấy đã làm cho tôi phải ngả lòng.cô ấy đúng là một người con gái ma tôi chưa từng gặp . Một người con gái rất cá tính, đầy trách nhiệm luôn sống vui vẽ và luôn sống vì bạn bè.thôi tui nói đến đây thôi .

meocon_dk
10-11-2005, 12:14 PM
ừhm nếu vậy... bạn haỹ cố gắng tạo điều kiện đi tìm cô ấy nha !!! tui tin rằng nếu bạn đã có niềm tin như vậy... chắc chắn bạn sẽ dành được cái hạnh phúc ấy.....chúc bạn may mắn !!!!!!!!!