PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chúc Anh Hạnh Phúc anh hé!

tea_young
07-11-2005, 11:24 PM
Anh bảo dzới tea là ngày mai anh đã đi rùi,buồn thế nhỉ!!!
Thế là chẳng còn ai đi theo tea mỗi sáng khi tea đi học dzề,chẳng còn ai nửa đêm lên nhà tea chỉ để được nhìn mặt tea nữa....Nhưng sao tea hổNg cho anh 1 cơ hộI hén,làm anh khổ hoài,giờ xin lỗi thì đã muộn mất rùi.....Lèm seo bi giờ!
Thui,1 kon nhóc như tea lèm seo bít noái nhìu điều mà người lớn kia hay nói,chỉ biết chúc anh chân thành:chúc anh luôn dzui dzẻ,hạnh phúc.sớm tìm được 1 nửa như trái tim anh thực sự mong muốn và nhất là:Xin Lỗi

Mỗi người trong chúng ta đều có những ước mơ thầm kín. Những ước mơ xa vời mà ta chưa bao giờ với tới nhưng tại sao chúng ta lại không thể nói ra ước mơ ấy thay vì cứ chôn chặt mãi trong lòng .Hãy cùng thổ lộ ước mơ của mình để 1 ta được một lần mong ước nó sẽ thành hiện thực

Ước mơ của TEA là có thể trở thành một cô giáo nhá thế nhưng có lẽ suốt đời TEA sẽ không bao giờ thật hiện được ước mơ của mình vì TEA đã rẽ sang 1 con đường khác. Và TEA mong là ước mơ của một người mà TEA iu quí nhất sẽ trở thành hiện thực . Cầu mong cho thiên thần của TEA lun lun hạnh phúc

traitimbang2009
08-11-2005, 01:31 AM
hihihi....tea nói hay quá... nhưng tea ơi nhửng thứ ở bên mình tea nên quý nó dừng dể mất nha tea.....mình rất thích bài thơ của tea
lấm lúc lâm ly lòng lưu luyến
thỏ thẻ thì thầm thấy thương thương (hiiii)

tea_young
08-11-2005, 01:41 AM
ui dzà!thanks hén,tea viết tặng 1 "vệ tinh"của tea đó,tiếc là tea hôNg yeu người đóa,2 dòng thơn của traitim hay quá chời!

vit xau xi
08-11-2005, 01:49 AM
Hoh 88 nha bạn !

***windstruck***
08-11-2005, 04:00 AM
Ngọc đang nói dzề ai dzậy Ngọc !!!!

jupiter_htp
08-11-2005, 05:28 PM
Tea ơi để Ju thay thế người đó có được ko vậy

tea_young
08-11-2005, 10:07 PM
Ngọc đang nói dzề ai dzậy Ngọc !!!!
ui rài!ai thì Bẹp bít roài đó,kái boy mà có tiếng xe máy dzang trờI đóa,hắn bảo là sẽ dza đi....Làm như Ngọc tiếc hắn lắm hông =:mad: ,khi nào Bẹp iu LM,rùi Ngọc mới đếm xỉa tới ĐT:mad: E xì!ghét thí mồ hà!

to Ju:để tea còn xem xét coi,Ju có đủ điều kiện lèm b/f hông đã!

dongdanhxinh
08-11-2005, 10:31 PM
chài ai
ghét thí mồ mà sao vô đây vít thư cho ng` ta tình củm rị

tea_young
08-11-2005, 10:33 PM
ui rài!thì người ta bảo tea,là chuẩn bị đi,ít ra cũng để lại lái rì đóa lèm kỉ niệm chớ!

dongdanhxinh
08-11-2005, 10:34 PM
mà " ra đi " là đi đâu rị
nghe nghiêm trọng hóa wa' ha

tea_young
08-11-2005, 10:36 PM
ui rài!hôNg bít đi đâu,nhưng đi thì cứ đi,tea hoh buồn đâu,sợ người ta buồn cho tea thui!

DzamTag
09-11-2005, 12:49 AM
hạnh phúc của mình có được khi mang lại cho người ta hạnh phúc mà
hihihii

tea_young
09-11-2005, 09:49 PM
đúng roài đó,thui thì mình cứ bình thường,như thế người ta bớt đau khổ cho coi!

doibuon_love
10-11-2005, 05:05 AM
Nguo*i` nao` ma` vie^t' bai` nay` hay wa ta hinh` nhu bao? ngoc hai? dinh` thi` phai hic hic :love-smil con` ai ma` dc ngoc. nhac de^n va^y ta. hinh` nhu nghe noi' doan. o^ng' bo^ to thi` bt ai rui` hiiiiii

giang ho^` da^m~ mau' duo*ng` ve^` anh ko so*. chi? so*. duo*ng` ve^` thie^u' bong' em...............................hiiiii

ve_si_rieng_cua_bep
10-11-2005, 05:40 PM
chàu!!!
Nửa dêm kêu ra chỉ để nhìn mặt nhau thì hơi bị lảng mạng đó nhau (ko sợ ma àh).Tui nghỉ đó chính là một nửa mà ngọc cần tìm đó. Ngọc hay rút lại 2 từ xin lổi đừng để khoảng thời gian sau này là khoảng thời gian mà 2 ngươi ko phải hối hận.

tea_young
10-11-2005, 09:45 PM
Nguo*i` nao` ma` vie^t' bai` nay` hay wa ta hinh` nhu bao? ngoc hai? dinh` thi` phai hic hic :love-smil con` ai ma` dc ngoc. nhac de^n va^y ta. hinh` nhu nghe noi' doan. o^ng' bo^ to thi` bt ai rui` hiiiiii

giang ho^` da^m~ mau' duo*ng` ve^` anh ko so*. chi? so*. duo*ng` ve^` thie^u' bong' em...............................hiiiii
uhm hè!ai dzậy,sao bít Bảo Ngoc nà,mà Ngọc cóa iu người đóa đâu,sao dziết dzì mà ghê quá chời hà!you là ai giới thiệu tea coi đê!

chàu!!!
Nửa dêm kêu ra chỉ để nhìn mặt nhau thì hơi bị lảng mạng đó nhau (ko sợ ma àh).Tui nghỉ đó chính là một nửa mà ngọc cần tìm đó. Ngọc hay rút lại 2 từ xin lổi đừng để khoảng thời gian sau này là khoảng thời gian mà 2 ngươi ko phải hối hận.
ui rài ui!Linh Mẫn đóa hả,Ngọc chịu thui,hoh iu được,có Chúa mới bít Ngoc yêu ai!

iu_trong_niem_dau
10-11-2005, 11:33 PM
Yêu Tea Nhìu !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cho anh một cơ hội di tea , anh iu tea nhìu lắm !

tea_young
11-11-2005, 12:38 AM
Yêu Tea Nhìu !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cho anh một cơ hội di tea , anh iu tea nhìu lắm !
oái ui!sao lại có người dành cả cho tea 1 trái tim như thế,nhưng mừ đành noái SORRY!!!!!!

iu_trong_niem_dau
11-11-2005, 06:40 PM
Ko đi mô cả mà !!!!!!!!!!!
Đi làm chi cho nhọc ở nhà chơi cho đã. hiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!

tea_young
11-11-2005, 06:44 PM
Thế sao bảo đi, lèm tea tốn cả 1 đống cảm xúc để viết nà!Sầu á!

iu_trong_niem_dau
11-11-2005, 06:46 PM
Viết hay wa' ta !!!!!!!!!!!!!
Viết về ai dzay Ngọc chắc viết về Đen chứ gì !!!!!!!!!!!!

Yêu Ngọc mãi mãi !!!!!!!!!!!!

tea_young
11-11-2005, 06:50 PM
Viết về Đen làm chi,tốn sức,chẳng qua Ngọc thấy Đen "kưa" Ngọc hoài mà hoh đổ thì nói cho Đen đỡ buồn thui á,đừng yêu Ngoc nữa,nhọc!

tea_young
11-11-2005, 07:03 PM
Sao trên đời lại cóa những người "xi" tea đến thê"!

người chưa yêu
11-11-2005, 10:54 PM
trời !!!!!!!!!!!1 tình yêu của bạn thật trong sáng, tôi chỉ biết nói thế thôi!

tea_young
11-11-2005, 11:08 PM
trời !!!!!!!!!!!1 tình yêu của bạn thật trong sáng, tôi chỉ biết nói thế thôi!
hí hí,cảm ưn bạn hén,nhưng mừ đây chỉ là tình yêu của 1 người với tea,tea hoh cóa cảm tình lại đâu nà!

iu_trong_niem_dau
12-11-2005, 04:49 PM
Tình yêu anh dành cho em là thật đó ah` !!!!!!!!!!!!!!!!!!

anhquy2702
12-11-2005, 07:26 PM
hay ghê bài này bà ăn cắp bản quyền của ai thế

tea_young
12-11-2005, 09:58 PM
Tình yêu anh dành cho em là thật đó ah` !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thì em bít thế,nhưng mà thui yêu lèm gì cho mệt hả anh!

hay ghê bài này bà ăn cắp bản quyền của ai thế
sao bảo Tea ăn cắp bản quyền,pan. lạ quá trời!

fanstung
12-11-2005, 10:35 PM
Ở nơi xa ấy người ơi có nhớ
Còn giữ lại gì cái thủa bên nhau
Trách ai đây thời gian qua thật mau
Để lại đây chỉ còn niềm đau hưu quạnh.

hoangtuxulanh
12-11-2005, 10:37 PM
Câu chuyên của tea thật trẻ con wa.Như vậy mà là iu sao???Đúng là ko thể tin con gái được

tea_young
12-11-2005, 10:39 PM
oái!dzậy tea bảo là Tea iu người đóa hồI nào,hoangtu cũng hoh đọc hết thư sao hoh bít Tea còn nhỏ,thiệt tình,hoangtu noái mà tea bực quá chời!

asiashine
13-11-2005, 12:18 AM
iu trong niềm đau là nhân vật nam chính đó hả Tea?

Ko đi mô cả mà !!!!!!!!!!!
Đi làm chi cho nhọc ở nhà chơi cho đã. hiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!
boy này đi la`m rúi sao? Tea mới học lớp 8 , nhìu tủi hơn Tea wa'
con trai j` mà ''Đi làm chi cho nhọc ở nhà chơi cho đã''>>>>>>tư tưởng dzậy hem chấp nhận đc Tea ah`:think:

fanstung
13-11-2005, 12:30 AM
hãy trân trọng những gì bạn đang có
sau này khi mất nó rồi bạn mới thực sự hiểu đc tình cảm của mình

tea_young
13-11-2005, 10:25 PM
iu trong niềm đau là nhân vật nam chính đó hả Tea?
boy này đi la`m rúi sao? Tea mới học lớp 8 , nhìu tủi hơn Tea wa'
con trai j` mà ''Đi làm chi cho nhọc ở nhà chơi cho đã''>>>>>>tư tưởng dzậy hem chấp nhận đc Tea ah`:think:
ừm!nhân dzật chính đóa,mới cóa 17t thui,"kưa"tea hoài mà TEa cóa đổ đâu,dzới lại,tình yêu của tea,KSW lèm chủ roài,hoh ai bước dzô được nữa!