PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thế nào là một người đàn ông lý tưởng

Ngô Đàm Linh
07-11-2005, 03:26 AM
Mỗi người có một ước mơ cho riêng mình về người mình yêu .Vậy những bạn gái trong diễn đàn này có thể nói cho mình biết những mơ ước của các ban về một người đàn ông lý tưởng trong suy nghĩ của các bạn được không ? Đối với mình người đàn ông lý tưởng là một người "văn võ xong toàn ". Văn theo suy nghĩ của tớ ở đây là một người có vốn hiểu biết rộng, giỏi về một ngành nghề nào đó và phải là người có vốn hiểu biêt uyên thâm về cuộc sống. Còn võ ở đây là theo mình quan niệm đó phải là người có nhiều tài lẻ như về nghệ thuật, hay thể thao v..v.. chứ không nhất thiết là phải biết võ để đánh nhau.
Thế còn các bạn nữ , trong quan niệm của các bạn thì hai chữ văn và võ theo quan niệm cua các bạn như thế nào vậy ? :)

lovesweden
07-11-2005, 05:50 AM
trong cuoc song khong co mot cai gi co tinh tuyet doi ca. Theo toi nguoi dan ong co ban linh la nguoi ma cac ban gai luon mong doi. Toi cung dong y voi ban rang o trong cuoc song con trai fai dat nhiem vu fan dau su nghiep len hang dau. Luc nao cung co y chi vuon len ko ngai doi dau voi thu thach, luc nao cung fai co hoai bao. Mot dieu nua la luon song vui ve chan hoa voi moi nguoi.

SpringWater
07-11-2005, 09:30 AM
No one is perfect......
The Man of my dream would be : loving, caring person, sharing thoughts, sensitive, and most of all He must have sense of humor....

♥ PlanetVN ♥
07-11-2005, 09:41 AM
Cần cố gắng tự hoàn thiện mình thôi... Không có ai thật sự lý tưởng cả bạn ơi!!! :)

forever love
07-11-2005, 12:57 PM
ai thì chẳng muốn người mà mình thương thì trọn vẹn tuy nhiên cuộc sồng mà k ai mà vẹn toàn cả được cái này thì mất cái kia thôi

White Wolf
07-11-2005, 06:09 PM
Người đán ông lý tưởng mình cũng chưa bao giờ dám nghĩ mình là người đàn ông lý tưởng dù minh rất hiền và manly nhưng trong lòng minh luôn vang len câu hát của nhóm The Bettle I'm not half the man I used to be bởi vậy mình luôn cố gắng hoàn thiện bản thân dù ko được perfect chỉ cần là người đàn ông chân chinh là được rồi

Ngô Đàm Linh
08-11-2005, 03:38 AM
Cảm ơn các ban đã quan tâm đến đề tài của mình . Linh suy nghĩ rất nhiều về chữ " võ " trong câu nói của ông cha ta ngày xưa. Vậy theo các bạn một người đàn ông hoàn thiện chũ võ là như thế nào vậy ?

Ngô Đàm Linh
09-11-2005, 04:25 AM
theo tôi bạn quá cầu toàn rồi. Hình như trong bạn không có ước mơ về người đàn ông của đời mình rồi. Không biêt Linh nói có đúng không ? Nếu bạn không nghịa có thể nói cho tớ biêt mẫu người đàn ông lý tưởng của bạn được không ? Bởi linh tin rang trong mỗi người nhất là các bạn nữ những người luôn luôn mơ mộng chắc chắn đều có lý tưởng của riêng mình.

gia-lang
09-11-2005, 05:05 AM
http://hoahoctro.com/4rum/private.php?&nojs=1#usercptools