PDA

Xem đầy đủ chức năng : xin hãy tha thứ cho em

ghettraidatinh
06-11-2005, 10:44 PM
Dù em có nói xin lỗi đến ngàn lần em vẫn không thể nào chuộc hết lỗi lầm mà em đã gây ra cho anh, nhưng xin anh hãy để em được nói lời xin lỗi dù là lời xin lỗi quá muộn màng.
Anh à, đã hai năm từ ngày em nói lời chia tay, anh nhớ không, đúng ngày hôm nay, vào đầu tháng 11 này đây, em đã làm anh buồn rất buồn. em những tưởng thời gian sẽ xóa nhòa đi tất cả nhưng trời ơi 2 năm xa cách nhau vẫn không làm anh quên em, không làm anh cảm thấy căm ghét người con gái đã phụ bạc anh. Hai năm gặp lại nhau, anh đã nói với em rằng: " mặc dù anh rất muồn căm ghét em, rất muốn nhưng anh không thể, anh không thể nào ghét một người mà anh đã và đang yêu hơn bất cứ ai trên thế gian này, hãy quay lại với anh!". Mẹ anh cũng nói với em rằng: "phận làm mẹ bác biết từ khi hai đứa chia tay nhau nó vẫn chưa quen một ai, chưa yêu một ai, suốt ngày chỉ ở nhà, nếu còn yêu nhau hai đứa đừng làm khổ nhau nữa, bác rất quý cháu, từ ngày hai đứa đang còn đi học đã yêu nhau bác cũng không ngăn cản vì bác luôn coi cháu như con, bác trai biết tin hai đứa chia tay ông ấy buồn lắm, ốm mất mấy ngày"
Nhưng anh ơi, em đã phụ lòng anh, phụ lòng cá bố mẹ anh chị anh đã tin tưởng em,người con gái mà anh yêu ngày xưa đã không còn nữa đâu,anh hãy xem như nó đã chết, từ sau lần chia tay với anh chỉ vì một lí do "bắc nam xa cách" thì trái tim em đã đóng kín cửa rồi, em sợ, sợ yêu, sợ phải xa nhau, em trốn tránh tất cả, từ một con bé dịu dàng, trầm tư, ít nói em bỗng dưng trở thành một người hoàn toàn khác, ương bướng ngang ngạnh, nói nhiều hơn, cười nhiều hơn để che đậy lại cái nỗi buồn tràn ngập trong lòng em, gặp lại anh sau 2 năm xa cách, biết được tình cảm của anh vẫn chỉ dành cho em nhưng em lại không có một chút mảy may rung động nào, một chút tự ti trỗi lên trong em, em sẽ không quay lại , không bao giờ anh ơi, hãy tha thứ cho em, tháng ngày yêu nhau sẽ mãi mãi không bao giờ quay lại, hãy tha thứ cho em .
Em cua anh: ốc sò

dongdanhxinh
06-11-2005, 10:48 PM
trùi
có 1 ng` iu thương sis vậy
sis còn mong rì nữa

tea_young
06-11-2005, 11:51 PM
ừa!còn hơn DD ,ôm 1 bóng hình trong mơ,sầu gấp bao nhiu lần!

em sẽ không yêu ai
07-11-2005, 12:59 AM
bạn thật la hạn phúc khi có một người luôn yêu mình như vây
nhưng nếu bạn đã không còn tình cảm gì với anh ấy nữa thì bạn cũng đừng gượng ép bản thân mình làm chi cả
bạn hãy làm những gì mà cont im mình mách bảo bạn nhé
chúc bạn luôn hạnh phúc

cubiti
07-11-2005, 01:34 AM
anh hay tha loi cho em nhadung buonn vi emem rất yêu anh nhiều lắmhon ca gi doi voi em doi voi em anh la tat ca

anh hoan oi ! ko biet tai sao em lai yeu anh nhieu den the nhieu ma em cung kobiet tai sao minh lai yêu anh nồng đâm đến thế
co le đây là lần đầu tiên em nói từ yêu với anh đó qua thât chắc anh là mối tinh đầu cua em đo anh hoan ah`em yeu anh nhiều lắm nhieu nhất trên dời nay ko co gì ma ngăn can em dến với anh cã anh ah` em rat yeu anh yeu nhieu lam

yeu nah nhieu em rat buonn vi phai doi dien voi cuocc tinh tay ba giua em va hai ngươi ` ma em yeu nhat nua chu nhung rot cươn cung chon ra mto ngươi that long de yeu

moi tinh dau thst dep nhung tinhdn phunog cang dau kho hon