PDA

Xem đầy đủ chức năng : Truyền thuyết tình yêu trên mùa hoa tím...

Angle_in_my_heart
06-11-2005, 06:39 AM
Gửi Mỹ Trang!!!
T. biết Tr rất khó xử về tất cả những gì vừa qua. Những ngày sống trên đất Huế thực sự là những ngày êm đềm nhất trong T. Nhưng làm sao để giữ được nó thật quả là khó đối với T. lúc này bởi vì những ngày êm đềm đó bây giờ lại gắn chặt với những kỷ niệm về một người con gái. mà khi xa nó là một vết thương khó phai trong lòng T. vì vậy, cách tốt nhất có thể là chúng mình không nên.... và cứ coi như đó là một chút gì thoảng qua thôi nhé. T. rất sợ đến một ngày giữa chúng ta không còn gì cả...T. lại không thích lợi dụng lòng tin của người khác. khi T. biết Tr chỉ coi T. là... Bạn. thực sự T. là con người rất ích kỷ.
Nhưng sâu trong lòng T. muốn nói rằng.......thật lòng T. đã...yêu ...Tr. mất rồi. Hãy nhắn tin cho T. nhé...........................
___________ngày buồn vô tận_______________

......Thương em thương cả câu hò ngẩn ngơ anh suốt canh thâu. thương em thương cả hạt mưa động trên đôi mắt em sầu. bao lần ngỏ lời nên duyên, em thẹn thùng...cứ hẹn mùa sau.....

em sẽ không yêu ai
06-11-2005, 09:57 PM
chuyện tình của bạn hay lắm
chúc bạn hạnh phúc bên cạnh người yêu của mình nha

Angle_in_my_heart
07-11-2005, 05:52 AM
......... Hạnh phúc ở đâu khi mình không đủ dũng cảm để xây dựng nó. Quả là khó khăn khi một mình T. phải làm điều đó phải không Tr. và T. quyết định ra đi để giữ mãi những kỷ niệm đẹp nhất về Tr. trong T. khi những kỷ niệm đó chưa thành những nổi đau mang một màu tím, màu tím chia ly....
.........Có thể đối với Tr. thì chừng đó tình cảm mình xây dựng trong nhau chưa đủ để nói lời yêu nhưng T. không thể tiếp tục bởi vì...có thể Tr. đã hiểu điều đó và nếu Tr. muốn T. sẵn sàng trực tiếp giải thích cho Tr. hiểu. và chắc chắn những ngày ở bên cạnh Tr. là những ngày hạnh phúc nhất với T. trong những ngày ở đây khi bên cạnh T. không có một người bạn thân và chính Tr. đã sưởi ấm cho trái tim T. cảm ơn Tr.nhé.... Và mãi mãi T. không quên Tr. đâu.....T. sẽ mãi mãi đợi tin của Tr. Luôn vui vẻ Tr. nhé.... _____________
Có một ngày mùa hạ của năm xưa
Ta quay về để cố tìm chút nhớ...
Bên khung cửa ai ngồi nghe tiếng gió
Ai nhoài người đưa tay hứng hạt mưa....

forever love
07-11-2005, 01:29 PM
bạn phải can đảm lên bạn ah và hãy tự tin lên bạn nhé tương lai đang chờ bạn ở phía trước đó

Angle_in_my_heart
07-11-2005, 07:49 PM
..........Chiều nay, T. biết Tr. sẽ lên đọc tin nhắn và T. sẽ gửi cho Tr. những dòng này. Bởi chính T. cũng cảm thấy khó xử rất nhiều. Hiểu cho T. Tr. nhé!!!!!
..........Liệu có ai như T. không Tr. nhỉ? khi mà T. phải từ bỏ khi trong T. đang dần lớn lên một tình cảm mà T. biết nó sẽ không bao giờ được đáp lại. Đó có phải là một điều đúng đắn mà T. đã quyết định không Tr.?
..........Sẽ không bao giờ T. quên Bắc cầu Trường Tiền nơi mà ta chia tay nhau sau mỗi lần gặp mặt. sẽ không bao giờ quên đâu...!
..........Biết đổ lỗi tại ai để lòng mình khỏi chua xót. để xoá tan bớt đau thương. phải chăng chình Tr. đã mang đến cho T. một cơ hội để rồi chẳng đi đến đâu cả. rồi để một mình T. mang nổi thương sâu ???
.........Mãi Hạnh Phúc Tr. nhé!!! Có thể dù chia tay là không một lần gặp mặt nhưng trong timT.luôn giữ mãi bóng hình Tr. để rồi mỗi lần đi qua những nơi xưa ấy T. sẽ bồi hồi nhớ về một mối tình đơn phương của T. vừa chớm nở như một nụ hoa ép mãi trong tim. T. sẽ ghé vào những quán ngày xưa ta hay ngồi dù không phải là ngồi vào chổ ấy nhưng T. sẽ nhìn về chổ ấy như bây giờ T. lặng lẽ đứng nhìn Tr. Chào Tr. nhé. T. sẽ nhớ về Tr. rất nhiều ....Nhắn tin cho T. Tr. Nhé
Đứng bên đời đếm người ra đi.

thegalaxy
09-11-2005, 08:37 AM
Anh Tuân thân mến của em!!:tim: :tim: :tim:
khi đọc những lời anh viết ở đây em thật sự rất xúc động, đối với em yêu một người là cả một thời gian dài để suy nghĩ để dằn vặt và lo âu.Bởi vì sao anh biết ko , thật khó xác định được tình cãm của mình đối với một người khi mà tình cảm của mình đang ở giữa sự nghi ngờ và một chút yêu thương ! Khi anh đã trãi qua thữ thách thì cũng chính là lúc anh nhận ra được tình cãm của anh đối với Trang ! Bây giờ chính là thữ thách đầu tiên và cũng là thữ thách quan trọng nhất ,vì vậy em mong anh của em sẽ vượt qua được nó một cách dễ dàng như anh đã từng khuyên em vậy .Anh hãy suy nghĩ cho thật kĩ nhé ! Em vẫn luôn ủng hộ anh cho dù anh chọn con đường nào. Bên anh luôn còn một cô em gái , sẵn sàng cùng anh chia sẽ mọi buồn vui .Nhớ nhé anh!Mong anh hạnh phúc!:tim: :tim: :tim:

Angle_in_my_heart
09-11-2005, 06:21 PM
........Một bầu trời đầy ánh sao. một làn gió chỉ thoảng qua mang một chút hơi thở của một mùa đông lạnh giá. thế là mùa thu với những chiếc là vàng đang đi qua mang theo cả một chút gì nhung nhớ. một sáng ngày thức giấc nhìn những giọt mưa rơi ngoài cửa ta bàng hoàng "mình đã đánh mất cái gì chăng?" có một lúc ta lang thang trên con đường ấy và chợt nghĩ có khi nào ta gặp lại người ấy không? rồi tự trả lời không bao giờ thế cả....!!! chỉ có mình ta ôm một nỗi nhớ...thương....!!!!
__________10/11/2005__HUẾ______________

thegalaxy
10-11-2005, 04:51 PM
Anh sẽ làm được những điều anh mong muốn ,em tin vào anh .Hãy xứng đang là một người anh của em anh nhé!!!!!!!!!!!!!!!:tim::tim::tim:

chuột lười
10-11-2005, 04:59 PM
cha như đọc tiểu thuyêt vậy

gia như co ai yêu minh như rưa he

tôi là chính tôi
10-11-2005, 06:08 PM
..........Rồi đên một ngày tôi nhân ra những gì tôi tin lai không phải là sự thật.Tai sao tôi lại ngây ngô đến vậy, tại sao tôi lai tin anh đến vậy.tại sao chứ?
Em biêt rằng yêu anh là điều không thể, nhưng........
Anh ơi! Hãy là anh của ngày đầu anh nhé, hãy cho phép em tiếp tục ngưỡng mộ anh. Xin đừng làm em thất vọng nhé anh!!!

Mỹ Trang
18-11-2005, 06:04 AM
T ah
Tr chẳng biết giữa chúng ta có giữ mãi được như thế này ko nữa.Tr sợ đến một ngay nào đó ,T ko còn muốn làm bạn với Tr nữa.Ko biết khi đó sẽ thế nào.Thật lòng mà nói Tr ko muốn điều đó xảy ra đâu.Tr rất trân trọng những tình cảm của T dành cho Tr.Tr cám ơn T nhiều lắm vì chính Tđã đem đến cho Tr những giây phút hạnh phúc:jerry:

Mỹ Trang
22-11-2005, 05:45 AM
t ah
tr chẳng biết phải nói gì nữa.suốt cả buổi học hôm nay tr cứ mãi nghĩ về t nên chẳng học được gì cả.t ơi,điều tr muốn nói là t đừng xa tr ,t nhé
nếu thật sự t muốn làm thế với tr thì chắc tr sẽ đau khổ lắm.t nói thời gian có thể xoa diệu nỗi buồn của tr ,nhưng no có thể làm tr quên t được ko?,có thể xóa đi tất cả những gì mà chúng ta đã đem lại cho nhau ko?hãy đừng xa tr,t nhé.đây là câu nói thật lòng của tr đó:)

Angle_in_my_heart
27-11-2005, 09:50 PM
.........Ừ!!!! sẽ chẳng bao giờ T. xa Tr. nữa bởi vì trái tim T. đã giành cho Tr. mất rồi. Hãy luôn sống tốt Tr. nhé và hướng về ngày mai ấy. Nơi đó T. luôn luôn đợi Tr.
__________I_Love_You___________

thegalaxy
28-11-2005, 10:49 PM
:tim::tim::tim: anh T thân mến !
Em rất mừng vì cuối cùng anh cũng đã nhận ra đươc điều đích thực anh muốn hướng tới là gì,anh hãy luôn cố gắng và giữ cho được những gì anh cho là quý giá nhất của anh , anh nhé!:tim::tim::tim::cool1:

Kitty
08-12-2005, 07:56 AM
Thói quen mất rồi....lần nào onl cũng vào room thư tình......cơ mà đọc bài nào cũng thấy bùn hít trơn á.......có những điều mình mong muốn nhưng hem thể trở thành hiện thực được.....giữ lại những kỉ niệm cũng là sự an ủi cho những chuyện đã qua....kitty thì nghĩ rứa......còn bạn....hem bít nữa....nhưng mong bạn luôn cảm thấy hp vối những kí ức đẹp của mình.....

Angle_in_my_heart
14-12-2005, 05:21 AM
.....thế là Tr. đã bắt t. chọn lựa rồi!!!!
Buồn quá phải không nhưng chúng mình không thể không nhìn vào sự thật được. Bởi vì....không ai trong chúng ta muốn những điều đau khổ nhất lại đến với mình cả........

Mỹ Trang
30-01-2006, 07:25 AM
thế mà đến bây giờ bé mới biết
nếu t thấy ở bên cạnh bé sẽ đem lại đau khổ cho t thì thôi
chúc t hạnh phúc.bé mong sẽ sớm có người đem đến cho t hạnh phúc

♥ PlanetVN ♥
30-01-2006, 10:47 PM
Hix,... Mấy bài đầu thấy 2 bạn nhận ra nhau... Mình mừng... :)
Thế mà... Đừng làm thế Trang à... Hãy cố gắng lên chứ... Cố gắng lên...

rain_and_tear
02-02-2006, 03:05 AM
Chui` !!! Tình online phức tạp ghê !!1

Mỹ Trang
04-02-2006, 05:15 AM
tình yêu là gì nhỉ?
Hôm nay sao mình cảm thấy buồn quá,biết là online cũng chẳng có nghĩa gì nữa nhưng sao mình cứ muốn...........Bây giờ ,mình cảm thấy chán lắm,mình ko muốn làm hay nghĩ đến bất cứ điều gì nữa.Mình ghét cái cuộc sống vô nghĩa này.Mình chẳng muốn yêu ai và cũng chẳng cần ai yêu mình nữa cả.Mình ko muốn tin ai nữa,và cũng chẳng muốn tự đem đau khổ đến cho mình nữa.Mình ko cần gì nữa cả.Hãy đừng ai .......

Mỹ Trang
10-02-2006, 05:44 AM
T có còn nhớ rằng :"T sẽ luôn bên tr ko?T sẽ yêu Tr mãi",nhưng bây giờ T đã quên mất rồi.Ngày mai sinh nhật của T ,Tr hi vọng mình sẽ là người đem đến cho T hạnh phúc đầu tiên và cũng là người đầu tiên cùng T chia sẻ niền vui ;nhưng có lẽ sẽ ko đc rồi .Và T à ,cũng sắp đến valentine rồi đó,liệu hôm đó T có nhớ đến Tr nữa ko?dù chỉ là 1 giây mà thôi.Tr chúc T mãi hạnh phúc và sống thật vui vẻ ,T nhé.Hãy luôn nghĩ rằng T vẫn mãi là người Tr yêu quý nhất

sóng
22-04-2006, 10:06 PM
bạn nghĩ thế nhưng con tim bạn khi gặp người ta thì ko muốn thế

Mỹ Trang
28-04-2006, 06:42 AM
thật sự tr chẳng hiểu lòng mình thế nào nữa,chứ tr nhớ t nhiều lắm.Tr biết là đã tự dối lòng mình nhưng nếu ko làm thế tr phải làm sao đây.Bây giờ người bên cạnh t ko còn là tr nữa và tr sẽ chẳng bao giờ còn cơ hội để đc về lại bên t nữa rồi. tr muốn hỏi t nhất 1 điều nhưng có lẽ sẽ ko có cơ hội nào nữa rồi:"vì sao t chóng quên tr để đi tìm cho mình một hạnh phúc mới nhanh như vậy,lẽ nào những gì chúng ta từng có đối với t là vô nghĩa".Tr thật sự rất đau lòng,t đã đạt đc những gì t muốn rồi đó.Tr đã cảm nhận đc nỗi đau đó như thế nào rồi.

Mỹ Trang
16-05-2006, 08:24 PM
T ơi,Tr nhớ T biết chừng nào?Sao T lại quên Tr nhanh đến vậy hả T.Bây giờ thật sự Tr mới biết ,T quan trọng với Tr biết dường nào.Tr rất yêu T và rất cần có T.Hãy cho Tr một cơ hội đc ko T,cho Tr cơ hội để Tr có thể sửa chữa những sai lầm của mình.Tr sẽ ko bao giờ đánh mất T thêm một lần nữa.Nếu T vẫn còn nghĩ đến Tr dù chỉ một chút thôi, T hãy gọi cho Tr ,T nhé! Tr hàng ngày vẫn đợi điện thoại của T cho dù chẳng bao giờ sự chờ đợi của Tr có kết quả.Nhưng Tr vẫn luôn hi vọng một ngày nào đó T sẽ gọi.Tr vẫn luôn chờ đợi một ngày nào đó T sẽ quay về.