PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vĩnh biệt một tình yêu

hoangtu_votinh
05-11-2005, 11:43 PM
Em thương Yêu

Cho phép anh một lần cuối được gọi em như vây. Bởi dẫu sao anh và em cũng đã yêu nhau được hơn 5 tháng. Em biết không 5 tháng anh sống trong hạnh phúc, 5 tháng anh sống trong niềm kiêu hãnh, 5 tháng anh được yêu. đo la khoang thời gian anh cảm thấy hạnh phúc nhiều lắm em có biết ko? đươc trao cho em tình yêu, đợơc cùng em tâm sự về cuộc sống hằng ngày. đa nhiều lúc anh nghĩ trên đời này chẳng có ai hạnh phúc hơn anh. Những cái được gọi là hạnh phúc đó chẳng ai khác trao cho anh ,chính là em đã trao cho anh .Em đã cho anh dược làm ngừoi hạnh phúc nhất trên dời vậy mà giờ đây chính người làm cho anh cảm thây đau lòng nhất cũng chính là em .Em đã cứơp đoạt hết tất cả của anh từ con người hạnh phúc .giờ đây anh chở thành người cô đơn .
Vậy em bảo anh hãy sống làm sao đây?Đã nhiều lần anh nói với em rằng nếu phải dổi tất cả mọi thứ trên thế gian này anh cũng dổi để có được em .Vậy mà giờ đây sao lại vậy hả em ?Anh không cam lòng ,anh không cam lòng ma.Đã có lúc anh tưởng rằng không thể đứng dậy được sau cú sốc này .Nhưng rồi anh cũng hiểu ra rằng cuộc đời này còn có rất nhiều cái phải chú ý và quan tâm tới .Học tập và làm việc mới làm anh quên được em .Giờ đây anh đã thức tỉnh và có thể tiếp tục đứng dậy để sống và học tập .Nhưng dẫu sao cũng cám ơn em đã cho anh những giây phút hạnh phúc và cay đắng để anh nhìn đời bằng con mắt chân thật hơn.Và cũng chúc em có một cuộc sống hạnh phúc bên người mình yêu chúc cho em nhưng gì tốt đep nhât.Chúc em hạnh phuc.Vĩnh biêt tình yêu mà anh dành cho em

em sẽ không yêu ai
06-11-2005, 12:53 AM
cuộc tình của bạn thật là buồn giống như mình vậy
một uộc tình mà mình cứ ngỡ là sẽ xay mộng đẹp bên cạnh gnu7ời đó sau àny thì chính người đó đã xé nát trái tim mình

chúc bạn sẽ may mắn hơn mình
và chúc bạn luôn hạnh phúc