PDA

Xem đầy đủ chức năng : mình thích bạn thật rồi

trinhhamnhohoa
05-11-2005, 06:55 PM
đã lâu lắm rồi trịnh rất thích hòa. hoà có biết không
mình biết mình nói ra điều này là làm bạn rầt khó xử nhưng mình vân muốn nói rằng mình đã thìch hòa thật rồi

chi_yeu_minh_em
05-11-2005, 09:44 PM
nói ít thế

chip den
05-11-2005, 09:48 PM
the da~ bay` to tinh` cam voi ban ay chua hay van~ con` dau trong long` the ????ban

em sẽ không yêu ai
05-11-2005, 10:31 PM
sao bạn không bày tỏ tìng cảm cúa bạn với cô ấy đi
chúc bạn may mắn nha

hoanganhsapa011176
06-11-2005, 01:31 AM
tất nhien roi`

havitbau_87
06-11-2005, 01:34 AM
hic sao ngươi minh yeu ko tham gia trang web nay de minh ngo loi nhu vay nhi

Dinh Thanh Hai
06-11-2005, 02:14 AM
ngắn quá,phải viết như thế này này
Dong song lon tran ra khoi bo va lan ra xmai xa.Nhung ca con suoi nho cung voi va chay toi dong song lon va cung voi va chat toi mai dai duong.Chi co nuoc tu dong la van cu dung day,hoi tanh,doban.Tinh yeu cua con nguoi cung vay:tinh yeu lon om lay ca the gioi,no khien moi nguoi deu bat hanh phuc.Nhung cung co thu tinh yeu chi vi ban than minh,trong do con nguoi chang khac gi nuoc tu dong.Con tinh yeu cua toi bat dau tu mot tinh ban ,mot tinh ban da gan bo voi nhau chi co vai thang troi,vai thang do chung toi cung nhau chia se niem vui noi buon va co le chung toi da qua gioi han tinh ban roi,do la mot tinh yeu trong sang va ngay tho cua tuoi hoc tro bat dau tu day.Tình yêu tôi dành cho Hòa cũng như vậy đó Hòa sẽ hiểu chứ TÔI MÃI MÃI YÊU HÒA DÙ CÓ GẶP BAO TRO NGẠI KHÓ KHAN THÌ TÔI SẼ CÙNG HÒA VƯỢT QUA.

em sẽ không yêu ai
06-11-2005, 02:19 AM
người yêu bạn là ai vậy hả havitbau 87

ta buồn ta lang thang
06-11-2005, 03:52 AM
ui trùi ui, hòan cảnh giống tui thế trinhhamnhohoa, tui kết người ta mà ko dám nói. hichic

xxxloveliexxx
12-11-2005, 12:08 PM
ngắn quá,phải viết như thế này này
Dong song lon tran ra khoi bo va lan ra xmai xa.Nhung ca con suoi nho cung voi va chay toi dong song lon va cung voi va chat toi mai dai duong.Chi co nuoc tu dong la van cu dung day,hoi tanh,doban.Tinh yeu cua con nguoi cung vay:tinh yeu lon om lay ca the gioi,no khien moi nguoi deu bat hanh phuc.Nhung cung co thu tinh yeu chi vi ban than minh,trong do con nguoi chang khac gi nuoc tu dong.Con tinh yeu cua toi bat dau tu mot tinh ban ,mot tinh ban da gan bo voi nhau chi co vai thang troi,vai thang do chung toi cung nhau chia se niem vui noi buon va co le chung toi da qua gioi han tinh ban roi,do la mot tinh yeu trong sang va ngay tho cua tuoi hoc tro bat dau tu day.Tình yêu tôi dành cho Hòa cũng như vậy đó Hòa sẽ hiểu chứ TÔI MÃI MÃI YÊU HÒA DÙ CÓ GẶP BAO TRO NGẠI KHÓ KHAN THÌ TÔI SẼ CÙNG HÒA VƯỢT QUA.
hải viết hay lắm đoá
nhưng lần sau nhớ bỏ dấu nhe.........đọc khó hỉu wá!!!