PDA

Xem đầy đủ chức năng : Phương Thảo ơi! Hãy luôn làm một người như em vẫn thường nghĩ về em nhé em.

manh_doi_buon_1987
05-11-2005, 08:19 AM
Em biết không Phương Thảo?
Anh chưa khi nào nghĩ rằng mình sẽ nhớ tới một người bạn trên mạng như thế này đâu em à. Thật sự anh muốn gặp em, khi không gặp em anh thấy nhớ em đó em à. Còn em thì sao hả em? Có khi nào em nhớ tới anh không hả em?
Em làm cho anh vui hơn rất nhiều, cả những lúc anh buồn, anh sẽ vui lại khi nghĩ tới em. Thật đó em à.
Dù mình chưa khi nào gặp nhau nhưng anh thấy em rất gần và thân thiết với anh. cứ mỗi tuần lại được nghe dọng nói của em nhưng lời nói êm dịu đó cho anh niềm tin vì ngày mai
Nhận những lời nhắn này em có bất ngờ không hả em Phương Thảo?
Em có vui khi nhận được lời nhắn này không? Anh muốn em vui hơn khi nghĩ tới anh nên anh gửi nó cho em đó. Hãy đọc nó và cảm nhận đi em. Và hãy luôn sống thật tốt nhé em.
chờ tới ngày gặp em anh nhớ em nhiều lắm Phương Thảo a`.Đọc những dòng này để vui thôi nhé và đừng có nghĩ quá nhiều em nhé.

meocon_dk
10-11-2005, 12:27 PM
GỬI CHO TUI ĐÓ HẢ. hehehe đùa vậy thôi. thư tình như bạn nghe chán chết đi được toàn hả với hà ko à
lạy bà !!!! thư ngừi ta viết hay dzị mà nói là chán..... thui đi chỗ khác chơi đê.....không tui :madsung: :madsung: :madsung: :madsung: cho nát tim bi giờ !!!!!khụ khụ khụ
TO: MANH DOI : chuc' ban. hanh. phuc' !!!!!!!!!:D

meteor_angel
17-11-2005, 10:56 AM
chùi ui !!!thư hay đó nhưng u có bít là cái tên phương thảo la cái tên bị trùng nhìu nhất ko?! mún người đó zui chi bằng gửi đến người đó lun đi , viết thư kiểu này nhìu người giật mình , hihihihihihihi , trong đó có tui!!!!!

manh_doi_buon_1987
01-09-2006, 03:27 AM
cô thao_nghichngom_dk cũng khá là giống người tôi yêu đấy

hotaru_216
01-09-2006, 03:37 AM
Yêu trên mạng hả...................?...............Cũng hay đó nhở.................Bữa nào thử một lần xem sao..........................^_^

thienthan_cuaem_laanh
01-09-2006, 07:32 AM
mong tình yêu đó của bạn sẽ mau chóng thành sự thật

Kedensau81
01-09-2006, 10:01 AM
Hic thư lủng củng quá nhưng xem ra thì tình cảm la thật chăng? Tui trước cũng iu thầm 1 em tên Phạm Phương Thảo gần nhà tui mừ.Sau khi tui đi du học xong 6 năm quay về thì em đã co người iu khác.Cũng chẳng thể nói là em phản bội vì em cũng chưa nói iu tui bao giờ nhưng em vẫn thường viết thư cho tui .Có lẽ chỉ mình tui đau khổ vì tui iu đơn phương.
Iu trên mạng cũng hay đấy.. cố lên nhé