PDA

Xem đầy đủ chức năng : xin lổi anh

ngayxuaoi73010
03-11-2005, 07:19 PM
Anh trai yêu dấu của em/
xin phép anh cho em được goi anh như thế nhé, dẫu em biết anh không muốn em gọi anh bằng anh trai ma bằng một tiếng anh thân mật hơn. anh trai à trước tin cho em đươc gữi lời cam on chân thành đến anh , cảm ơn anh trong suốt thời gian qua đã luôn quan tâm và mang đên cho em niềm vui. em thật sự vui và hạnh phúc khi môt cô bé lần đầu tiên xa nhà vào thành phố sài gòn đầy nắng này để học lại được quen biết anh va được anh giúp đở rất nhiều. Nhửng ngày đầu vào đây em thật sự rất buồn nhưng em đã gặp anh sinh viên năm thứ 3 cũng ở THANH HÓA cùng quê vói em vào đây hoc.vì đây là lần đầu tiên em xa nhà nên cái gì cũng thấy lạ và khó quá nhưng nhờ sự nhiệt tình và quan tâm của anh em thấy tự tin lên rất nhiều. cam ơn anh nhiều lắm.Nhưng anh ơi, 2 tháng qua thật sự em chỉ xem anh la một người anh trai, như 2 anh trai nhà em vậy. em biết những tình cảm mà anh dành cho em và em cũng cảm ơn anh rất nhiều về điều đó.Nhưng mong anh hãy hiểu cho em vì trong lòng em bây giờ chỉ có bạn ấy thôi anh cũng hiểu em mà đúng không anh ? Em không thể quên ban ấy đươc va em cũng không muốn mắc lỗi với bạn ấy. anh a tuy bây giờ em và bạn ấy đang xa nhau nhưng em tin tình yêu ma bạn ấy dành cho em se không bao giờ thay đổi ,bởi tình yêu đã giúp em có niềm tin. em tin là 5 năm nữa khi cả 2 chúng em đã tốt nghiệp thì chúng em sẽ trở lại bên nhau va em sẽ hạnh phúc.Em biết anh củng rất muốn nhìn thấy nụ cười trên môi em mà đúng không? vậy chúng ta mãi mãi là anh em tồt của nhau anh nha. Anh sẽ mãi là người anh trai mà em yêu quý va kính trọng. Cảm ơn anh về tất cả những gì anh đã làm cho em, em sẽ nhớ mãi điều đó. Xin lỗi anh trai nhiều nha.

yeuchihan
04-11-2005, 05:12 AM
wa ....cảm động quá....mình cũng rơi vào trường hơp của bạn rồi nên mình rất hiểu nỗi lòng của bạn
mình và cô ấy wen nnau wa mạng ....cô ấy ở tận longan còn mình thì o q12 .....wen nhau 1 thời gian mình cũng có dịp xuống chỗ bạn ấy chơi ....mình được bạn ấy dẫn đi chơi ,đi tham wan công viên nè ,đi ăn trái cây ,vui lắm ...mình nhớ mãi những phút giây ấy.....nhưng giờ đây khi mình ngỏ lời và mình nói sẽ đợi cô ấy khi cô ấy ra trường( năm nay bạn ấy học lớp 10)...cô ấy nói rằng cô ấy chỉ xem mình là anh trai thôi...đối với mình đây là 1 cú sốc rất lớn .......

forever love
04-11-2005, 09:06 AM
tình cảm thì k thể miễn cưỡng dc nên cũng k thể trách ai mà trách số phận sao quá nghiệt ngã