PDA

Xem đầy đủ chức năng : nghỉ về anh.....

traitimbang2009
03-11-2005, 07:53 AM
anh ạ , ko biết giờ anh đang làm gì và có nghĩ về em ko? còn riềng em lúc nào củng nghỉ về anh ,em nhớ anh nhiều nhiều lắmm anh biết ko ? đã 2 năm rồi còn gì phải ko anh ? thời gian trôi qua thật nhanh ...vậy mà em cứ ngỡ như hôm qua thui anh à ...vì những hành động lời nói và cách cư sử của anh em còn nhớ rất rõ anh à ... ngày nghe tin anh bị bắt em rất buồn anh à ...em khóc thật nhiều và cũng từ khi đó em chôn đi mối tình đầu xuống tậng đáy lòng , quên đi cuộc tình đơn phương mà em đã âm thầm ấp ủ ...đau lắm anh à , cay đắng lắm anh à , anh hởi anh có hiểu được cảm giác của em ko anh ? em đã cố quên anh , quên đi người đã làm em phải đau khổ để quen 1 người khác thây thế anh nhưng rồi em cũng bỏ người ta ra đi vì lòng em chưa bao giờ quên được anh cả , em đã dối lòng mình dối lòng bạn bè rồi từng đêm em lại khóc vì đau ....bạn em có hỏi tại sao em không hỏi anh rằng có "thương " em không ? và tại sao ko nói cho anh biết rằng" em đã thương anh" nhưng anh ơi ! em sợ rằng khi hỏi anh câu đó anh sẻ nói rằng "ko" vì con người anh rất lạnh lâng như băng vậy đó ...nhưng chằng hiểu vì sao em lại thương con người có một dòng máu lạnh như anh nửa .... ko hiểi vì sao em lại nghỉ về anh nủa , đây có lẻ là lá thư đầu em gởi lên diễn đàn này vì chính lúc này đây em rất nhớ anh em biết khoảng cách giửa em và anh rất xa nhưng anh ơi em tin rằng khoảng cách ấy sẻ được rút ngắn lại , chỉ còn thàng máy nữa là anh về rồi nhưng ko biết rồi đây anh sẽ về bên em không nữa ......em nhớ anh ......