PDA

Xem đầy đủ chức năng : dù thế nào em vẩn yêu anh

sinhdanau
03-11-2005, 03:21 AM
anh???
không hiểu tại sao em vẩn yêu anh yêu một cách mù quáng như vậy.Anh đã hỏi em anh có quyền yêu thêm một lần nữa hay không và em đã không ngần ngại trả lời ''sao lại không chứ''vaf từ đó em cảm thây cuộc đời dường như sắc thắm khi em và anh cùng nhau vượt qua mọi thử thách trong tình iu củng như trong học tập.Nhưng ngày đó đâu có thể là mải mải bây giờ em mới biết anh iu em củng chỉ để quên một người, và mối tình đầu đó của em chưa kịp thành hình thì đả bị anh phá thành trăm mãnh
em giân và hân anh vơ cùng
từ nay em sẽ và sẽ không bao giờ vướng vào ngưỡng cửa của tình iu đâu anh

girl_singer1
03-11-2005, 03:43 AM
Bạn à sao bạn lại mất lòng tin vào tình yêu vậy chứ , biết rằng bị đối xử như vậy rất đau lòng nhưng mỗi lần vấp ngã là 1 lần kinh nghiệm vậy tại sao fai thế chứ. Bạn hãy cứ vui lên và tin một ngày nào đóa tình yêu sẽ đến gõ cửa và đem đến cho bạn một hạnh phúc thực sự....!!!

:.>Hamyko<.:
03-11-2005, 03:44 AM
Dù hận nhiều và giận nhiều , nhưng bạn đã có 1 thời gian hạnh phúc bên người mình yêu , right ? Nhưng khi nhận ra mình chỉ là cái bóng của 1 người thì thật buồn bạn nhỉ ! Nếu như bạn còn yêu anh ấy , còn muốn có được anh ấy thì hãy 1 lần nữa thử khẳng định mình với anh ấy xem , để bạn là 1 hình ảnh riêng biệt , không là cái bóng của ai khác. Cố lên ! Vì tình yêu của mình , bạn nghen !

hq_love101
03-11-2005, 03:54 AM
sẽ còn nhiều người tốt có thể hàn gắn vết thương lòng cho bạn mà

Kim Van Phong
03-11-2005, 07:37 AM
yêu thi` nhân đi , đêm dài lắm mộng lắm a`

em sẽ không yêu ai
03-11-2005, 09:38 PM
mình cũng không biết nói gì với bạn bây giờ nữa vì chính mình cũng đang bị tan nát cõi lòng bạn à
nhưng mình cũng chúc bạn luôn vui vẻ và sống thật là tốt bạn nhé