PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gữi người quan trọng nhất đối với anh !

noitinhyeubatdau
31-10-2005, 03:29 AM
--------------------------------------------------------------------------------

Từ khi gặp em và yêu em ! Anh như người lần đầu được yêu , cũng bởi vì lẽ đó mà anh yêu em nhiều đến thế . Anh có thể làm mọi chuyện cũng chĩ vì muốn em vui . Khi em vui , em sẽ cười . Mà nụ cười của em đối với anh đó là một nụ cười đẹp nhất . Anh đã ích kĩ nên anh chĩ muốn nụ cười đó chỉ là của anh , của anh mãi mãi .
Anh yêu em bằng tất cã trái tim , tất cã nhửng gì anh có thể anh đều dành cho em . Nếu có một ai nhận ra anh yêu em nhiều như vậy . Họ sẽ bảo rằng làm như thế nếu mai này có chuyện gì sảy ra rồi anh sẽ như thế nào ! Cho dù có người nào biết và họ sẽ nói như vậy thì anh vẩn yêu em bằng tất cã khi trái tim anh vẫn còn đập . Vì em chính là cuộc sống của anh mà mọi người không sao biết được .
Anh sợ ! Một nỗi sợ luôn vây quanh anh cùng nhửng niềm hạnh phúc khi anh có em ở bên cạnh . Anh biết , anh là người đến sau và cũng không phải là mối tình đầu của em . Nhưng anh luôn mong rằng anh sẽ là mối tình cuối của em vì anh cần có em , anh yêu em nhiều lắm .
Sống trên đời này . Không có một ai có thể làm điều gì chĩ một nữa . Anh cũng vậy ! Anh yêu em bằng cã trái tim của anh . Và anh tin rằng em chính là một nửa của anh mà anh đang tìm kiếm để hoàn thiện trọn vẹn cuộc sống tươi đẹp này cũng như trọn vẹn tình yêu của anh dành cho em ! Mãi Yêu Em .

Lang -Bi-An

jupiter_htp
31-10-2005, 05:47 AM
người đó chắc sẽ hiểu bạn thui mà

miendatla
31-10-2005, 07:51 AM
trùi ui sir yêu chị ấy nhiều wa. Chị ấy thật hạnh phúc khi có 1 người yêu mình hơn chính cả bản thân. Chúc Sir hạnh phúc ...........

diabay
31-10-2005, 09:03 AM
cảm giác sợ mất người yêu xuất fát từ cảm xúc tự ti ... ko một cô gái nào muốn bạn trai mình trở nên nhỏ bé hơn so với mình đâu ... fải tự tin lên ... ^_^ fải tin tưởng :P chứ như vậy hoaì là làm khổ bản thân đó :D

forever love
31-10-2005, 02:13 PM
hi vọng cô ấy sẽ hiểu và yêu bạn nhiều hơn