PDA

Xem đầy đủ chức năng : gởi tới người yêu xưa

em sẽ không yêu ai
31-10-2005, 01:50 AM
anh à ! em không biết anh có thể đọc được những lời này không nữa nhưng em vẫn viết bởi vì em mong mình sẽ quên được anh như lời anh nói
nhưng sao khó quá anh ơi ! làm sao em quên được anh khi ma trái tim em vẫn yêu anh ,

em sẽ không yêu ai
31-10-2005, 01:52 AM
mong các bạn giúp mình với
làm sao để quên đây

diabay
31-10-2005, 02:18 AM
... một chuyện tình buồn đọng lại wá nhiều kỉ niệm ... làm cho ta cứ mãi vấn vương ... đi lòng vòng trong cái khoảng không gian đó, không sao thoát ra được ... nhưng thời gian là liều thuốc tốt để nỗi đau được xoa dịu fần nào ... tuy nhiên liệu lâu lâu có rát buốt hay ko ... thì còn tuỳ vào tình cảm của bạn ... Cần gì fải wên khi con tim lúc nào cũng nhớ? Cần gì fải làm khổ mình như vậy ... tập sống chung với người bạn tên gọi "Nhớ" đó đi ... rồi một ngày ... sẽ thấy thoải mái hơn ...

jupiter_htp
31-10-2005, 06:08 AM
ngắn vậy thui à ko biết người đó cod hiểu bạn ko nữa

diabay
31-10-2005, 08:20 AM
... tình cảm thì ko lời văn nào diễn tả hết được đâu ... nhiều khi nói ít nhưng tình nhiều thì vẫn ok mà ...

forever love
31-10-2005, 02:16 PM
để quên dc tình cảm đó thì rất khó và cần phải có thời gian bạn ah

chipchipchip87
22-11-2005, 07:52 PM
tôi cũng yêu một ngưoi mà ngưòi đócũng nói yêu tôi nhưng sao tôi cảm thấy anh ấy không có chút tình cảm gì với tôi cả, tôi cũng không hiểu sao nữa mặc dù anh ấy cũng nói yêu tôi và anh ấy còn nói mãi mãi chĩ yêu mình tôi thôi nhưng sao tôi vẫn thấy và có cảm giác như anh ấy đang che đậy đi những điều mà anh ấynói anh ấy yêu tôi thật lòng và chỉ yêu mình tôi nhưng tôi biết anh ấy chĩ nói vậy với tôi thôi nhưng tôi không bao giờ để ý tới chuện đó cả tôi chỉ cần trong con ngưoi ấycũng như trong trái tim anh ấy có hình ảnh của tôi mà thôi tôi chỉ cần có vậy thôi nhưng tôi cũng không biết anh ấy có yêu tôi thật lòng không nữa nói vậy nhưng tôi rất để ý tới việc anh ấy nghĩ về tôi như thế nào và anh ấy có yêu tôi thật long hay không trong con ngưòi anh ấy có tồn tại hình ảnh của tôi khỗng?

Nhớ post bài có dấu nha bạn :)