PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lời trái tim muốn nói

thuydungquanghoa
30-10-2005, 07:00 PM
Quang Hoà, giờ này ko biết anh đang ở đâu và làm gì,anh có hạnh phúc ko?
Mình xa nhau hơn 1 năm rồi phải ko anh?Anh ơi,thật lòng em ko sao hiểu nổi anh, đối với em anh là 1 câu đố.Tại sao vậy anh,chẳng lẽ bạn bè của anh ở trường Đông Đô và cả em nửa ko có giá trị gì trong lòng anh sao?Sao anh chằng liên lạc với ai,số điện thoại anh cho những người bạn trọ chung với anh ở Đông Đô là giả,nếu anh ko muốn bạn bè gọi cho anh thì anh có thể ko cho số mà,cần gì phải xạo ra 1 số giả.Cả địa chỉ nữa chứ, địa chỉ anh đăng ký ở trung tâm cũng khác với địa chỉ ghi trong phiếu báo điểm,họa có điểm nào giống có lẽ là cả 2 địa chỉ đều mơ hồ và ko có số nhà cụ thể. Sống chung với anh cũng gần 1 năm,vậy mà Sơn và những người bạn chung phòng khác ko hề biết gì về anh. Em ko biết mình nên vui hay buồn vì sau khi chia tay ngoi trường,anh chỉ liên lạc với mỗi mình em( duy nhất 1 lần),anh có biết hôm đó nhận điện thoại của anh em hạnh phúc cở nào ko, Đó là lần đầu tiên anh chủ động với em(có lẽ vậy).Nhưng chỉ duy nhất 1 lân đó thôi rồi anh biệt tăm. Anh biết ko,lần đó anh có nói với em anh trọ ở Bình Triệu gần đại học luật,cạnh quán lẩu gì đó(anh co tin ko,vì anh gọi cho e,em mừng và hạnh phúc quá,tim em đập dồn dập,thậm chí run nữa nên khi cúp điện thoại em cũng chẳng nhớ nổi cái tên quán lẩu mà anh noi nũa).Tuy nhiên em vẫn lên khu đó tìm anh,tiếc là không tìm ra.Em cũng có lên trường cao đẳng công nghiệp 4 nữa,nhưng em chỉ đứng trước cổng rồi bỏ về,có phải em khờ lắm ko? Thật lòng em ko hiểu là do em hay do định mệnh trêu đùa,giờ đã 1 năm ,em quay lại khu nhà trọ tìm anh lần nữa với 1 tâm trạng vô vọng,ai ngờ em lại biết được tin tức của anh.Anh có tin không ,1 năm trước em đã tìm đúng chỗ anh trọ mà ko biết, ngôi nhà mà em tưởng là quán ăn (vì có để bảng mà) lại là nơi anh trọ. Em thầm trách mình sao quá ngốc vì khi xưa em đứng tần ngần ở đó rất lâu. giờ tìm ra được ich lợi gì,bà chủ nhà nói với em là anh đã bỏ học về Bình Phước đã nửa năm. Chẳng lẽ mình mãi mãi ko thể gặp lại nhau,em rất nhớ anh và có nhiều chuyện muốn hỏi anh.Thật sự việc anh đã có người yêu ở nhà và bị tai nạn qua đời có thật ko hay vì giân em đã xúc phạm anh mà anh bịa ra để làm em đau lòng.Mà nếu có chuyện đó thật ,em cũng muốn biết rằng anh có từng thích em ko. Em còn muốn hỏi anh rất rất nhiều việc, ví dụ như bệnh suyển của anh thế nào rồi,nó có hay làm anh mệt ko, rồi tại sao anh bỏ học,tại sao a bí ẩn như vậy...rất nhiều chuyện em muốn nói với anh. em muốn cho anh biết rằng em chưa từng thích Tiên, vì giận anh nen em mới quen t để trả thù,em nghỉ rằng dù anh co thích em hay ko thì việc e vừa chia tay với anh lại quen bạn anh sẽ khiến cho anh bị sốc,em quá ngu dại anh ơi vì trả thù anh bằng cách đó chỉ làm em đau khổ thêm mà thôi và làm anh càng xa cách em.em biết anh sẽ chẳng bao giờ đọc được lá thư này nhưng em vẫ viết vì đây là những tình cảm chân thật tận trái tim em dành cho anh

forever love
30-10-2005, 09:54 PM
có lẽ là người bạn trai của bạn có thể có điều gì đó k muốn nói với bạn nên anh ta mới làm thế

thuydungquanghoa
12-11-2005, 04:31 AM
Ko phải vậy đâu,bản tính của anh ay rất kỳ hoặc.bạn thử nghĩ xem,giữa con trai với nhau co gì đâu mà anh ta phải bịa ra 1 số giả dể cho chứ.Vậy mà anh ấy làm thế, anh ấy cho tất cả những người bạn đều là số đó nhưng gọi lại thì ko có ai tên đó.riêng mình anh ấy cho số di động nhưng mình gọi người ta ko phải là anh ấy nhưng la 1 điều người này cũng ở Bình Phước như ảnh.