PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thế là em đã mất anh thật rồi .

girldethuong
30-10-2005, 05:56 AM
Hôm nay trời đã se lạnh thế là mùa đông đã đến , và em lại nghĩ về anh lại nhớ những gì ta đã có , đang nhớ về anh thì em thấy anh ở ngay trước mặt em , lòng em cảm thấy thật ấm áp khi có anh bên cạnh , ôm anh và cùng anh đi trên những con đường của chúng ta em cảm thấy hạnh phúc biết bao , cứ tưởng anh sẽ về với em , nhưng rồi cái điều em ko mong đợi đã đến anh đã nói từ đây sẽ không gặp em nữa , em cảm thấy buồn lắm tuy anh đã nói hết những gì mình suy nghĩ , những gì anh đã giấu em bấy lâu , em hiểu em ko trách anh và em cũng sẽ ko níu kéo anh nữa , tuy giờ em buồn nhưng em sẽ chấp nhận cái sự thật mà em chẳng muốn có nó chút nào , nhưng em cũng chẳng còn đường lựa chọn được nữa , em biết nếu ta tiếp tục em và anh và một người nữa cũng sẽ khổ , em biết anh ko phải là người thay lòng đổi dạ , em hiểu anh đang khó xử , anh đang trách mình nhưng anh ơi lỗi ko phải là ở chúng ta , ko phải của anh ko phải của em cũng không phải của người ấy mà đó chính là do duyên số đấy anh à nó bắt chúng ta phải yêu nhau rồi khổ vì nhau ,em ko hối hận khi yêu anh , những gì anh mang lại cho em ,em cũng sẽ không quên , nhờ anh nhờ anh mà em có thể làm được những việc mà trước đây em cho rằng ko thể nhờ anh mà em có được ngày hôm nay , anh đã vì em làm rất nhiều việc , em cảm ơn anh đã cho em một tình yêu thật đẹp , em sẽ mãi không quên nó . Bây giờ khi biết anh ko còn là của em , em cảm thấy cô đơn lắm , em đã đánh mất một người con trai tốt , mất đi 1 nữa của mình . Em sẽ làm như anh nói sẽ sống tốt sẽ vui vẻ nhưng đó là trong thời gian tới đây còn bây giờ em ko thể như vậy . Và em nghĩ người con gái nào yêu anh người ấy cũng sẽ được hạnh phúc được vui vẻ , em chúc cho anh và người anh sẽ yêu được hạnh phúc ! Lời cuối cùng em muốn nói và cũng là lần cuối em nói được đó chính là : EM YÊU ANH .

-H.Q.L.T-
30-10-2005, 06:47 AM
"Sorry" đó là tất cả những gì anh có thể nói bây giờ .Mong em được hạnh phúc và gặp người yêu em hơn anh

girl_singer1
30-10-2005, 07:10 AM
"Sorry" chỉ đơn giản vậy thui sao , nghe dễ dàng vậy nhưng sẽ rất đau lòng đấy

kidgalang
30-10-2005, 07:11 AM
tất cả chỉ một lời xin lỗi là xong hay sao
sao nói ra dễ dàng vậy
córằng de quên một người là khó lắm hay ko

life_dream
30-10-2005, 07:45 AM
gỉrldethuong à , ừ bạn hãy bước đi , hãy để mọi chuyện thành kỷ niệm đẹp mà chúng ta sẽ mai không bao giờ quên , đừng níu kéo. Níu kéo bạn sẽ mất rất nhiều ... tớ nói thật đấy . Mùa đông đến rồi , mong là những cơn gió lạnh của mùa đông sẽ đóng băng nỗi buồn của bạn , cũng như mình ... thích mùa đông để cảm nhận cái lạnh , để thấy được tim mình còn đang ấm ...

bantinhcamuadong_232411
30-10-2005, 04:30 PM
bạn à
Mình cảm thấy bạn suy nghĩ như vậy là rất đúng đó , mong bạn sẽ luôn được vui vẻ , hạnh phúc trong cuộc sống này, cố lên bạn nhé .
Rồi bạn sẽ tìm được một ngừời con trai thật tốt để bạn luôn được vui vẻ

Bạn ơi , lần sau post bài bạn cố gắng type có dấu nhé ...

Edit by Meodzo !

jupiter_htp
30-10-2005, 04:58 PM
bạn nói vậy là ko được rùi bạn à ít ra bạn phải nói gì hơn chứ chứ sao chỉ có sorry ư nghe mà thấy ko hợp gì cả

girldethuong
31-10-2005, 05:08 AM
Lỗi không phải của người ấy , t/y của chúng mình thật đẹp và nó đáng để mình và người ấy cảm thấy vui khi nghĩ đến , tuy người ấy nói có 1 chữ là sorry nhưng hai chữ đó đủ để biết người ấy ko muốn làm vậy , mình hiểu những gì người ấy đang đối mặt , mình sẽ ko đau nữa nhưng mình chỉ buồn , buồn vì mình khờ quá mình đã đánh mất người ấy , khi biết mình phải chia tay người ấy mình cảm thấy tiếc nối lắm , bởi mình biết trong lòng người ấy vẫn còn có mình vẫn luôn quan tâm đến những bước đi từng hành động của mình , bây giờ mình vẫn còn yêu anh ấy lắm . Em chúc anh hạnh phúc !

:.>Hamyko<.:
01-11-2005, 01:22 AM
N này , mọi chuyện đều có kết thúc và giới hạn của nó , H thật sự yêu N , nhưng hiện giờ , H vãn chưa có được gì để tiếp tục với tình yêu đó . Nếu tin và yêu H , mình nghĩ N sẽ hiểu . Đừng chúc H hạnh phúc , mà hãy chúc H làm được những điều H muốn , N nha !

Lạnh Lùng
01-11-2005, 01:28 AM
Đừng bao giờ đổ tội cho "Ông Trời" .. Ông ấy vô tội bạn à ! Có trách thì trách chính bản thân của cả 2 đã ko thể giữ được tình yêu của chính mình mà thôi . Đừng 1 chút là trách tại ông trời, tại duyên số ... nếu bạn biết giữ gìn tình yêu của mình thì sẽ ko đến nỗi như ngày hôm nay . Nếu cả 2 còn yêu nhau , hãy cho nhau 1 cơ hội ... Tình yêu xây lên cho bền vững thì khó , nhưng để đạp đổ nó là 1 chuyện đơn giản vô cùng . Hãy .... suy nghĩ cho kĩ trước khi quyết định 1 điều gì đó bạn nhé!...

tea_young
01-11-2005, 01:44 AM
girldethuong ,nhìu hạnh phúc tốt đẹp đang chờ bạn,đừng buồn nghen!

01-11-2005, 02:28 AM
N đừng buồn và đừng tự trách bản thân mình nữa nghen ! Không phải là do N không biết giữ tình yêu của H đâu , chẳng qua là bây giờ hai người đang trong 1 lần thử thách tình yêu nữa thui !

king_rồm
03-11-2005, 02:01 AM
Chia tay là một chuyện thường tình , nếu ai cũng tốt đẹp cũng yêu đến lúc ko còn gì nữa thì ko có mối tình đầu đâu N à , đừng buồn nữa , chủ nhật này N sẽ đến sn nó chứ , hi vọng N sẽ đến , lúc đó chắc 2 người sẽ khá hơn hoặc có thể làm cho hai người ít buồn hơn , vì bên cạnh N và nó còn nhiều người bạn nữa , nhớ nha N .
.... Nếu một lúc nhìn em tôi thấy đẹp
.... Thì 10 đêm tôi sẽ mơ thấy em

03-11-2005, 03:01 AM
Nếu như sẽ không khiến nhau đau 1 lần nữa thì N hãy đến sn H ; còn nếu như đến chỉ để cả 2 đau lòng thì mình thành thật mong N đừng đến.

keomut_iu_anhBin
11-11-2005, 10:47 PM
Hix!!!!!!!Nghe mừ thía tội nghiệp kinh!!!!TT________TT
Roài mọi chiện sẽ qua thui!!!!Cứ sống hết mình là Okie!!!!^o___o^