PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ngọc anh sẽ vẫn mãi yêu em........(-_-)

jupiter_htp
29-10-2005, 06:23 PM
Ngọc ơi em hãy nhớ anh vẫn sẽ mãi yêu em...:cool1:
Anh thấy mình rất ngốc khi yêu em nhưng tại sao anh ko thể quên được em...lắm lúc anh tự hỏi mình rằng sao lại như vậy nhưng câu hỏi này khó quá anh ko sao tự mình trả lời được em à....khi nghe em nói em lạnh lắm anh chỉ muốn được chạy đến bên em và sưởi ấm trái tim của em nhưng chắc ko thể vì anh biết anh ko phải là người có thể sưởi ấm trái tim em được.:mad: nhưng thôi anh sẽ coi đây như là 1 giấc mơ và khi tỉnh giậy anh sẽ thấy mình thay đổi hơn và coi em như 1 người chỉ có trong giẫc mơ của anh mà thui.....và trong đó em là người anh yêu...anh cũng sẽ ko làm em khó suqr thêm 1 phút nào nũa đâu vì em hanh phúc anh cũng thấy mình vui hơn 1 phần nào đó em à.........anh sẽ ko trách em đâu mà chỉ trách mình đã quá tin vào tin vào 1 ngày mai hanh phúc:guoc:
Bao ngày qua khi bóng em dần xa mình anh lệ bước trên đường dài, ôm niềm đau nhớ về bao tháng năm người xưa cũng đã ko trở lại, khi người ta đã ko còn đắm say thì anh cũng sẽ cố như vậy, đau thật đau cho người anh dấu yêu từ nay anh sẽ cố quên em..... dẫu trong tim mình anh đớn đau.....thà rằng đau thật là đau vì anh sẽ cố quên hết vì anh biết em cũng chẳng yêu anh tình yêu kia còn đâu khi đôi tim đã xa cách thì từ đây đường em em cứ di, tình yêu đó anh dành hết vì có lúc em đã hứa sẽ yêu anh cho đến muôn đời sau vậy mà sao em dối gian làm con tim anh nát tan vậy thì thôi tình yêu sẽ ko còn.....tình yêu đó anh dành hết cho em vậy mà sao.......thà rằng đau thật là đau vì anh biết em cũng chẳng yêu anh..........:mad:
http://img404.imageshack.us/img404/896/candy000357rj.gif <====Ngọc
http://fantasy12.weblogger.com.br/img/003.gif giá như đây là anh và em

forever love
29-10-2005, 09:11 PM
đôi kh i chuyện tình cảm nó khiến con người ta thiệt là đau khổ nó như dao cứa vào thịt của ta nhưng nỗi đau đó cũng k bằng nổi đau của tâm hồn phải k bạn

jupiter_htp
30-10-2005, 12:25 AM
đúng vậy bạn à tình yêu rất đau khổ

tea_young
30-10-2005, 01:07 AM
vie^t' hay ghe^!

jupiter_htp
30-10-2005, 01:09 AM
nhưng mình vấn yêu người đó lắm dù biết là đau khổ

vuabairac
30-10-2005, 01:30 AM
Khong ngo` ban viet bai hay qua' minh` cung ten la Ngoc Anh nhung khong ngo

ngocyenbai
30-10-2005, 04:36 AM
phong
em hiểu tình cảm của anh nhưng hiện giờ bóng hình người ấy vẫn còn trong tâm trí em
có thể đến một lúc nào đó em co thể đáp lại tình cảm của anh dù sao cũng xin lỗi anh

jupiter_htp
30-10-2005, 04:43 PM
ngocyenbai
em hiểu tình cảm của anh nhung hiện giờ bóng hình người ấy vẫn còn trong tâm trí em có thể đến một lúc nào đó em co thể đáp lại tình cảm của anh dù sao cũng xin lỗi anh
anh ko trách em đâu nhưng em đã nói rằng " có thể đến 1 lúc nào đó em co thể đáp lại tình cảm của anh. Anh có thể chờ em được mà. Anh sẽ đợi em......Anh Yêu Em

tea_young
30-10-2005, 07:44 PM
may cho tea!tea hông cóa người iu!hông thì mệt như ju vậy đóa!

tannatlongtoi
30-10-2005, 07:50 PM
Ngọc ơi em hãy nhớ anh vẫn sẽ mãi yêu em...
Anh thấy mình rất ngốc khi yêu em nhưng tại sao anh ko thể quên được em...lắm lúc anh tự hỏi mình rằng sao lại như vậy nhưng câu hỏi này khó quá anh ko sao tự mình trả lời được em à....khi nghe em nói em lạnh lắm anh chỉ muốn được chạy đến bên em và sưởi ấm trái tim của em nhưng chắc ko thể vì anh biết anh ko phải là người có thể sưởi ấm trái tim em được. nhưng thôi anh sẽ coi đây như là 1 giấc mơ và khi tỉnh giậy anh sẽ thấy mình thay đổi hơn và coi em như 1 người chỉ có trong giẫc mơ của anh mà thui.....và trong đó em là người anh yêu...anh cũng sẽ ko làm em khó suqr thêm 1 phút nào nũa đâu vì em hanh phúc anh cũng thấy mình vui hơn 1 phần nào đó em à.........anh sẽ ko trách em đâu mà chỉ trách mình đã quá tin vào tin vào 1 ngày mai hanh phúc
Bao ngày qua khi bóng em dần xa mình anh lệ bước trên đường dài, ôm niềm đau nhớ về bao tháng năm người xưa cũng đã ko trở lại, khi người ta đã ko còn đắm say thì anh cũng sẽ cố như vậy, đau thật đau cho người anh dấu yêu từ nay anh sẽ cố quên em..... dẫu trong tim mình anh đớn đau.....thà rằng đau thật là đau vì anh sẽ cố quên hết vì anh biết em cũng chẳng yêu anh tình yêu kia còn đâu khi đôi tim đã xa cách thì từ đây đường em em cứ di, tình yêu đó anh dành hết vì có lúc em đã hứa sẽ yêu anh cho đến muôn đời sau vậy mà sao em dối gian làm con tim anh nát tan vậy thì thôi tình yêu sẽ ko còn.....tình yêu đó anh dành hết cho em vậy mà sao.......thà rằng đau thật là đau vì anh biết em cũng chẳng yêu anh..........
mình cũng có người yêu ten ngọc cũng như bạn nhưng chúng tôi cũng đã chia tay nhau rồi nhưng tôi cũng không thể nào quên được tôi rất là yêu ngọc nhưng cũng vì một lý do nào đó đã làm cho tôi rất là đau lòng tim tôi đã nát tan rồi không còn biết chuyện gì nữa. bạn có thể giúp minh không

tannatlongtoi
30-10-2005, 07:57 PM
Tinh yeu la gi

tình yêu là gì vậy mọi người có thể giải thích chữ yêu cho mình hiểu một chút đi khi yêu rồi mọi người điều bất chấp tất cả mọi việc có thế nào thì hai người cùng vượt qua mọi khó khăn để được ở bên nhau mãi mãi tôi cũng đã từng yêu một người nhưng cũng đã chia tay nhau rồi

x2uz21.o2O5
30-10-2005, 08:08 PM
yêu thì sao mà quên được viết thư khờ quá :haha:

tea_young
30-10-2005, 09:59 PM
tea cũng tên Ngọc,tea thích đọc topic này khiếp lun!

haitacdethuong
30-10-2005, 10:50 PM
minh rat nguong mo ban do ban biet cach theo dua tinh yeu den cung con minh thi lai ko the nhu the

jupiter_htp
31-10-2005, 04:48 AM
Tea ơi Ju làm quen Tea được ko vậy Tea

nguyenphucanh
31-10-2005, 05:50 AM
phong long may viet cam dong nghe

nguyenphucanh
31-10-2005, 05:52 AM
ngoc em co cho thang phong mot co hoi ko

ngocyenbai
31-10-2005, 06:08 AM
sao anh lại hỏi em câu hỏi khó vậy
mà anh kiên dạo này đang tán em nào thế sao mà kín vậy

jupiter_htp
31-10-2005, 04:58 PM
tán em Mai đó à nó thì dấu ghê lắm đó ko ai biết cả đâu
Ngọc anh yêu em

wwwngockhanh
31-10-2005, 07:53 PM
Ngọc oi!!! xa em lâu vậy mà anh sao không thể quên được em , 3 năm rồi còn gi , nó không dài mà cũng quá ko ngắn , ngọc biết không ? giờ anh phải làm sao đây phương ngọc cho anh niềm tin thảo ngọc cho anh hy vọng

jupiter_htp
01-11-2005, 04:12 AM
wwwngockhanh này you là ai vậy à tui ko hiểu đâu nha sao lại có ngọc của tui nè

tea_young
06-11-2005, 02:39 AM
Tea ơi Ju làm quen Tea được ko vậy Tea
tất nhin lè được roài!ID của tea là byebye_love46

à ju nà!từ cái đoạn Bao ngày qua.....đến hết là bài hát dzì dzị,seo tea tìm hoài hổng thấy!

jupiter_htp
06-11-2005, 04:47 AM
tea oi bài đấy là bài " anh sẽ cố quên em " của Tuấn Khang đấy Tea ko tìm được à tìm lại coi chắc nó chạy đâu rùi à

tea_young
06-11-2005, 10:04 PM
cảm ơn Ju nà!add nick tea dzô há

jupiter_htp
07-11-2005, 03:30 AM
Ju add rùi a nhưng ko thấy Tea lên mạng mấy nhỉ

tea_young
07-11-2005, 10:33 PM
tea hay dzô nick be_phongluu217 kìa!byebye_love46 đang bị lock ju à!thui dzô bé phong lưu hén!

jupiter_htp
08-11-2005, 05:29 PM
ừ được rồi mà Ju sẽ add nick của Tea nha

co_be_nong_tinh_529
08-11-2005, 07:48 PM
mình cũng tên là Ngọc nè! Ôi lại một chàng trai si tình , sao giong người iu mình thế nhi?

tea_young
11-11-2005, 02:02 AM
hì hì!Ju nà,Ju dễ thương thiệt!