PDA

Xem đầy đủ chức năng : một buổi gặp gỡ cho chúng ta! anh hay em là kẻ thẳng

khong_them_nho_ai
27-10-2005, 04:47 AM
Rồi đến một ngày, có ai đó hỏi em rằng: " Bạn đã yêu bao giờ chưa" thì em không biết phải trả lời như thế nào nữa anh ạ! Ngày xưa khi có anh, em nghĩ rằng em đã yêu, nhưng khi xa anh, em lại trở lại là em, nghĩa là chẳng có gì tiếc nuối hết, mọi chuyện đến rồi lại đi. Anh chỉ để lại cho em một nỗi buồn vu vơ, tức là chỉ còn sót lại vài ba mảnh kí ức của mồi tình đầu.
Thời gian cứ qua đi, bây giờ là hơn 1 năm, em không gặp lại anh, hình như em cũng chẳng muốn làm điều đó. Nhưng ngày mai, cái ngày mà em không mong muốn, ngày em phải gặp anh! Giá như ngày trước, đừng nặng nề với nhau quá, thì bây giờ em chẳng cần phải thấy căng thẳng như bây giờ. Em bảo qua đưa bạn thân rằng em đã có người yêu mới, anh chẳng là cái gì trong em, cùng lắm cũng chỉ là cơn gió thoảng qua 1 tâm hồn vốn ít mộng mơ là em mà thôi! Ấy vậy mà em cũng không đủ tự tin lắm khi đứng trước anh. Anh biết rồi đấy, bình thường, em rất tự tin, rất năng động và bất cần những tên con trai xung quanh, nhưng em phải xem lại mình khi đứng trước anh, ngày xưa đã vậy còn bây giờ vẫn cứ vậy!
Nhưng điều đó không có nghĩa là em vẫn còn yêu anh đâu, dù gì thì em cũng là người nói lời chia tay mà. Em không tự tin bởi vì bên cạnh anh là người em luôn phải lép vế, anh biết người đó rùi đấy, em không thể làm gì khi có chị T ở đó. còn với anh, em cũng dễ đối phó thôi, em rất khoái khi '' xóc đểu" anh. Anh sẽ rất ngạc nhiên trong lần gặp gỡ này đấy, có lẽ lầ em đã thay đổi nhiều, nhưng có một điểu không bao giờ thay đổi, đó là thù dai!! một tật ko bao giờ sửa được của con gái !!

trananhuy
28-10-2005, 02:39 AM
ôi sao mà tội nghiệp thế.Đáng thương quá!Tao rất là thương mày!Hãy về nhà mà làm lại cuộc đời cũa mày đi.............................

asiashine
28-10-2005, 02:53 AM
chia tay rùi thì là những người bạn hay wa' người dưng
làm j mà thù nhau wa'