PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em đã bắt đầu tin vào anh !

xinloianh
26-10-2005, 01:12 AM
:) Anh !
Ba ngày hôm nay em không gặp anh , không nhận được cả tin nhắn của anh nữa . Anh có biết em cảm thấy thế nào không hả anh ? Em bắt đầu cảm thấy lo sợ , mặc dù em không hiểu tại sao . Nhưng cái lo sợ này bắt đầu được hình thành từ anh và từ những lời nói của những người xung quanh anh và em . Chẳng lẽ những lời nói của họ là thật hả anh ? Và chính bây giờ anh đang thể hiện hay nói cách khác anh đang thực hiện những lời nói đó . Phải không anh ?:-/
:smioh: Em nhớ anh , anh có biết không hả ? Chắc anh chẳng nhớ đâu nhỉ , vì em có là gì của anh đâu mà anh nhớ chứ . Đáng lẽ yêu nhau phải tin nhau chứ anh nhỉ ? Và đáng lẽ em đã rất tin anh nhưng chính anh lại là người đánh mất lòng tin của em dành cho anh . Em thấy mâu thuẫn quá anh àh . Em thấy nghi ngờ và cả cảm thấy mất lòng tin vào chính bản thân mình nữa :( .
Anh à ! Khi anh nói anh yêu em qua nét . Anh còn nhớ em đã nói gì với anh không hả anh ? Em nói rằng em không tin bất kì ai khi nói yêu em qua mạng . Và ngay cả anh cũng vậy , em cũng không tin vào lời nói đó . Nhưng anh ơi ! Anh chưa chứng minh được lời anh nói với em thì bây giờ chính nơi này đây . Em đã cảm thấy em mất anh .:iou:
Có lẽ em đã kiêu khi không nhận lời nói yêu của anh . Nhưng chẳng lẽ em không có quyền kiêu hả anh và chẳng lẽ anh không có lòng kiên nhẫn hay sao ? Anh nói yêu em mới được có 2 tuần mà , em nhớ đúng không hả anh ? 2 tuần , có lẽ đối với anh dài lắm phải không anh ? Vì nó dài đến mức làm cho anh không thể nào chịu dựng được em nữa đúng không hả anh ? :((
Khi em bắt đầu tin vào cái được gọi là hạnh phúc do anh mang đến . Thì cũng là lúc em thấy trái tim mi`nh lo sợ và bị tổn thương nặng nề . Em không thẻ dùng lời nào để nói cho sự lo sợ của mình được vì em không trách anh . Mà em phải trách chính bản thân em ................................Em yêu anh :tim:

Nó yêu mình nó đá mình ngay !:whis:

kcontinanh
27-10-2005, 01:24 AM
Sao chị lại có thể khẳng định được điều chị nói chứ . Có khi nèo anh Tuấn của chị có chuyện gì đó không thể nhắn tin hay gọi cho chị ? Chị phải tin vào người chị yêu chứ ? Hi`````````````````. Đừng vội nghi ngờ người khác khi chị chưa rõ sự thật . Ok . Chúc chị hạnh phúc.

Em cám ơn chị về tất cả những gì chị đã làm cho em . Chị yên tâm đi , em sẽ cố gắng quên H . Em biết H chỉ yêu chị cho nên em sẽ quên và em sẽ coi H là bạn của em . Em sẽ cố gắng chị yên tâm hén . Đừng lo cho em . Hi```````````````. Yêu chị nhiều . !!!!!!

Không post thơ ở box thư tình nghen bạn !

vuonkeu
27-10-2005, 05:46 AM
Nó bận rộn thì sao gặp được

h4lgtn_hoa
27-10-2005, 06:47 AM
Oack !
Cái đấy thì phải hỏi thẳng lun, chứ ai mờ bít được lòng dạ con trai
hihi

bang lang ve dau
27-10-2005, 05:27 PM
ước gì người tôi yêu nói với tôi như vậy nhỉ , chỉ tiếc 1 điều là đó chỉ là điều ước ... :tim:

hoangtuxulanh
08-11-2005, 09:35 PM
Xin lỗi bạn trước nha???Nhưng bạn thật trẻ con qa'.Chuyện vậy đã làm bạn như vậy rồi thử hỏi khi ban đứng trước nhiều chuyện còn hơn thế nữa bạn sẽ thế nào???Phải cứng rắn nên chứ cô bạn nhỏ!!!!

dongdanhxinh
08-11-2005, 09:54 PM
ạc
đúng là
ng` ta nói yêu mình wa net mà cũng tin ah`

tea_young
08-11-2005, 10:27 PM
thế mừ cũng tin,pan. hơI nhạy cảm we' rùi!

DzamTag
09-11-2005, 12:37 AM
yêu nên đợi chờ chút nha em
nếu đợi mãi hổng được thì đá nó đi chứ tiếc làm chi kẻ phụ tình

be_ghet_anh
09-11-2005, 09:52 AM
úi trùi.sao tin được đàn ông cơ chứ.người mà bé yêu cũng rất yêu bé.nhưng khi xa bé anh ý lại có người khác thay thế.lúc bé bít bé hỏi anh ý nói>anh ý wen mấy cô bé đó vì... mà thui.nghe mà phát ghét.vì vậy bé ko còn tin anh Tuấn của bé nữa.dù lòng bé vẫn còn rất yêu anh..

em sẽ không yêu ai
10-11-2005, 10:45 PM
đúng vậy bạn à
đã yêu nhau thì phải tin nhau chứ
còn nếu như bạn thấy thắc mắc gì thì cứ hỏi thẳng người đó
nếu không còn yêu nữa thì bye luôn cho rồi
mình cũng đã từng đau đau rất nhiều nhưng tự nhủ rằng ta cú sống thật là vui vẻ và sống sao cho không thẹn với lòng mình là được
chúc bạn sẽ được hạnh phúc và hãy vui lên nha cô bé

xinloianh
17-11-2005, 10:38 PM
http://tinypic.com/feqey0.jpg"> <>~~~~~~~~~~~~> Mình thấy có lẽ mình đã quá trẻ con . <>~~~~~~~~> tr4m4nh_hd