PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lời nhắn của trái tim

movit
25-10-2005, 05:15 AM
1 chuyện tình buồn ko có ai mong đợi đâu ,1minhf ngồi buồn ko có ai muốn vậy đâu. Anh a! anh có biết là em rất nhớ anh ko? mặc dù luôn ở cạnh anh nhưng em vẫn cảm thấy nhớ anh vô cùng. Đôi lúc em tư hỏi lòng mình : liệu em có thể yêu anh đc nữa ko? chúng minh thực sự là gì của nhau hả anh?anh có biết là em ghét nhất ở anh điểm gì ko? chính la anh quá vô tình đó
hỡi những bạn trai đang có người yêu hãy bay tỏ lòng của mình đừng để mất cơ hội rôi phải hôi tiêc nhé:cool1:

h4lgtn_hoa
25-10-2005, 06:40 AM
Bạn à !
Tui nghĩ, nến anh ấy wa' vô tinh thì đành chấp nhận thui.
Có lẽ nên wen đi.
bbb

tieuthu_xinhdep_uk
25-10-2005, 07:47 AM
con trai là thía mà , chịu thua, chỉ còn cách gậy ong đập lưng ong thui , cố lên movit nghen

jupiter_htp
25-10-2005, 06:34 PM
nè nói xấu con trai ghê vậy à tùy từng người chứ dâu phải ai cũng vậy dâu à

darksky nolonger
26-10-2005, 12:35 AM
ban noi cu the hon thi ngươi ta moi hieu ro ma giup ban dươc chu !

~KaKa_Bé~
26-10-2005, 07:38 AM
vô tình thì còn chi tiếc nuối hỡi em??????????

~ vô danh ~
27-10-2005, 12:04 AM
1 chuyện tình buồn ko có ai mong đợi đâu ,1minhf ngồi buồn ko có ai muốn vậy đâu. Anh a! anh có biết là em rất nhớ anh ko? mặc dù luôn ở cạnh anh nhưng em vẫn cảm thấy nhớ anh vô cùng. Đôi lúc em tư hỏi lòng mình : liệu em có thể yêu anh đc nữa ko? chúng minh thực sự là gì của nhau hả anh?anh có biết là em ghét nhất ở anh điểm gì ko? chính la anh quá vô tình đó
hỡi những bạn trai đang có người yêu hãy bay tỏ lòng của mình đừng để mất cơ hội rôi phải hôi tiêc nhé:cool1:
tui không có chấp nhận được người con trai như vậy đâu
"ok mình chia tay" ngay lập tức

hien911
27-10-2005, 05:02 PM
Không phải là người ta vô tình ,mà con trai thường là như vậy đó .Họ không biểu hiện được tình cảm của mình như những gì mà bạn gái thể hiện đâu .

nhatchimaisieutrom
27-10-2005, 10:41 PM
bạn ơi
bạn đừng nói thế bạn nói như thế vậy bạn có nghĩ rằng người bạn trai của bạn
vô tình với bạn nhưng nếu dó cũng chính là tình yêu mà người bạn trai của bạn
muốn dành cho bạn nhưng người đó kô dám nói với bạn thì sao?

nhatchimaisieutrom
27-10-2005, 10:42 PM
bạn ơi
bạn đừng nói thế bạn nói như thế vậy bạn có nghĩ rằng người bạn trai của bạn
vô tình với bạn nhưng nếu dó cũng chính là tình yêu mà người bạn trai của bạn
muốn dành cho bạn nhưng người đó kô dám nói với bạn thì sao?

Lindsay
27-10-2005, 11:51 PM
uh con trai hay vô tình lắm + đào hoa nữa chứ !

besieuquay
28-10-2005, 01:28 AM
con trai thường như vậy đấy,mình cũng như bạn, nhìu lúc rất bực mình, nhưng cũng chịu thôi, vì tính người ta như vậy mà, chúc bạn vui vẻ nha

yun
29-10-2005, 03:36 AM
con trai là thía mà , chịu thua, chỉ còn cách gậy ong đập lưng ong thui , cố lên movit nghen
ái cha ghê chưa ? nàng mà còn như thế thì thế gian này sao hết được mấy chuyện thương đau ...như cua MV ?

tinhbanmaimai
29-10-2005, 05:11 AM
Đường vào cửa sổ khó khăn
Đường vào nhà ấy khó khăn vô cùng
Đường vào cửa sổ tinhd yêu
Đường người đã lớn nhọc vô bờ