PDA

Xem đầy đủ chức năng : Người em không yêu

keolac_love
22-10-2005, 11:44 PM
Ta đau khi yêu một người mà không được người ấy đáp lại, nhưng nỗi đau lớn nhất là khi bạn yêu một người mà không đủ can đảm cho người ấy biết rằng: Bạn Đã yêu Người Ấy Nhiều Như Thế Nào?!

Thật lòng ANH trong lúc này muốn cho EM biết rằng ANH đã yêu EM rồi, nhưng tại sao ANH lại không nói lên được điều ấy'! ANH lo sợ!ANH sợ khi ANH nói ra điều đó,ANH sẽ mất EM và có thể là vĩnh viễn.EM ở đây mà sao xa xôi quá',ANH thấy mình thật nhỏ bé trước EM, một người nhỏ bé cần sự che chở của EM biết bao, nhưng EM......!

Người ta nói chỉ có người mình yêu mới làm mình đau khổ nhất, biết vậy sao ANH vẫn cứ cắm đầu vào yêu EM để rồi chịu một hình phạt đau đớn'ANH KHÔNG THỂ NÀO CÓ ĐƯỢC EM! biết không thể có được nhau vậy mà ANH vẫn mơ ước vẫn mong cho một ngày nào đó anh sẽ hiểu EM sẽ đồng ý và EM sẽ .
.... Một ngày ở bên EM thôi đã như một lần ANH được sống lại, một lần được là chính mình.....Tất cả chỉ vì ANH yêu EM,ANH mong có EM, chỉ mình EM!

Đớn đau thay, trái tim của EM lại đang ngự trị một bóng hình khác.Biết đâu ANH sẽ như EM , thầm yêu bóng hình ấy' nhưng có lẽ đó chỉ là ảo tưởng,ANH fai chấp nhận sự thật ANh không được có EM.
...Trong trái tim đó không có ANH, không có một kỉ niệm nào của hai ta mà chỉ có hình EM của một người EM yêu, yêu trong xa vời

ANH chỉ tiếc mình gặp EM quá chậm

Khi hai ta số phận đã an bài

ANH yêu EM còn EM yêu người khác

Biết người ta có thật với EM khong?

Đã bao lần ANH tự nhủ mình

Chuyện đã thế cầu mong sự thay đổi

Mà sao ANH cứ như người mắc lỗi

Lúc gặp EM ngượng ngập chả dám nhìn

Lời yếu rồi giữa vô cùng lặng thinh

ANH đan tay níu chut gì xa vắng

Một cử chỉ mà nhen nhiêu hi vong

Để đêm về lệ ướt đẫm những cơn mơ

ANH không thể tự dối' mình hơn nữa

NgƯờI Em KhÔnG YêU nhưng vẫn Yêu EM Hơn Còn EM YêU

.
...........Làm thế nào đây?ANH phải làm thế nào đây? ANH cần có EM , rất cần.....

ANH Yêu( ..E....e.....E...)

Lời yêu rồi giữa vô cùng lặng thinh

ANH đan tay níu chút gì xa vắng

Một cử chỉ mà nhen nhiều hi vọng
Để đêm về lệ ướt đẫm những cơn mơ

ANH không thể tự dối' mình hơn nữa

NgƯờI Em KhÔnG YêU những vẫn Yêu EM Hơn Còn EM YêU

............Làm thế nào đây?ANH phải làm thế nào đây? ANH cần có EM , rất cần.....

ANH Yêu( ..E....e.....E...)

Chết vì YÊu
Nếu 1 ngày nào đó chỉ vì muốn EM biết ANH YÊU Em, dù fai chết như thế ANH cũng nguyện...
.:.EM MÃI SỐNG TRONG TRÁI TIM ANH.:.
Từ bây giờ đến hết cả cuộc đời này,ANH không bao giờ còn có cơ hội được gặp EM nữa dù chỉ là một lần chờ ANH được gọi đó là lần cuối.Tại sao ông Trời lại vội vàng đưa EM ra đi khỏi nơi này,EM có biết rằng nơi đây có một người thầm yêu thầm nhớ EM không?Mỗi khi nhớ lại thời gian ấy và những giấc mơ bỏ lại phía sau,ANH cảm thấy vô cùng hạnh phúc vì EM đã đến bên ANH trong cuộc đời này, nơi ấy có bóng hinh EM! Trong những giấc mơ, ANH vẫn luôn cảm thấy EM tồn tại, và trong trái tim ANH EM vẫn sống , ở đó có một cho luôn dành cho EM, hình ảnh EM mãi mãi bên ANH.Dù EM không còn ở nơi này nhưng ANH biết EM luôn bên cạnh ANH.EM đã giúp ANH biết là chính mình,ANH sẽ luôn giữ sức mạnh EM truyền chờ ANH, tình yêu sẽ làm ANH vượt qua tất cả? đúng' không EM?Ở phiong trời kia EM hãy yên tâm hãy vui vẻ và nhớ ở phương trời này ANH vẫn luôn yêu EM.
Cảm ơn trời đã chờ ANH gặp EM, nhưng tiếc thay số phận đã không cho ANH nói lên lời yêu để đến khi EM ra đi khỏi nơi này ANH mới biết cuộc sống ANH chẳng còn ý nghĩa gì nữa.Mình không duyên nên đành chấp nhận, kiếp này mình không thể là của nhau, ANH hi vọng kiếp sau ANH sẽ được bên EM vaANH hứa sẽ không để mất EM một lần nào nữa đâu!Cái tên...................sẽ khắc sâu trong con tim ANH.ANH yêu EM ngay bây giờ và mãi mãi...

.
...................: Người cho tôi biết yêu thương, biết là chính mình, biết đau đớn và biết những giọt nước mắt của tình yêu.Tôi xin nhận tất cả? Bởi vì Tôi yêu EM

tieuthukhocnhe
22-10-2005, 11:54 PM
tình yêu chẳng biết là gì mà khiến cho nhiều người đau khổ vậy?????yêu mà ko dám nói....thì gọi là gì đây?????

nhocconkobietiu
23-10-2005, 05:41 AM
tình yêu la thứ làm cho con người vừa có cảm giác vui,vừa lam cho người ta đau khổ
tui nghĩ chỉ cần có được nhưng cảm giác đó la đủ để cho là hạnh phúc rồi,vì như thế chứng tỏ bạn là người biết yêu
như thế là đủ cho 1 tình yêu rồi,dù nó âm thầm lặng lẽ

toiyeunguoiyeutoi86
23-10-2005, 05:56 AM
hic!tình cảnh của bạn giống với mình thế