PDA

Xem đầy đủ chức năng : Xin lỗi!!! em yêu anh...

bemap20
21-10-2005, 07:32 PM
Anh ơi!!! những gì anh đã và đang làm cho em, em rất vui, em đã nhận ra được tình yêu mà anh dành cho em , tại sao anh lại yêu em nhiều như thế chứ, em đã có lỗi với anh rất nhiều, ngày xưa và cả bây giờ, anh đã làm em yêu anh nhiều hơn vì thấy anh đến nhà em trong khi ngoài trời thì mưa rất to, vì em nói dối là mình đã đi xa, em xin lỗi vì đã dối anh , nhưng anh oi , xin anh hãy hiểu cho em , vì mẹ ko cho em quen anh , mẹ nói con gái mà đến chở người ta đi vậy ko thấy xấu hổ hả, nhưng em ko thấy gì xấu hổ cả, anh học xa nhà nên ko có xe là chuyện thường tình mà, tại sao mẹ ko hiểu chứ, trong tình yêu thì đâu cần tiền bạc xe cộ đâu phải ko anh ?xin lỗi anh, vì em mà anh phải buồn , bây giờ trong lòng em rất mâu thuẩn, thật tình là mẹ thích Tấn Vinh anh à, mẹ kêu quen nó đi , ko phải vì V giàu mà mẹ cho quen đâu, vì V rất thương em , rất lịch sự với mẹ, bởi vậy mấy hôm nay em rất buồn, em đã chia tay với V lâu rồi nhưng V cứ vô nhà hoài, nói chỉ xem là bạn, bây giờ em phải làm sao hả anh, ai có thể giúp em chứ, xin lỗi anh, em dấu anh mọi chuyện chỉ vì em yêu anh mà thôi, em ko muốn anh phải buồn phải suy nghĩ vì em , xin lỗi anh, nhưng em tin với tình yêu của chúng mình sẽ ko có ai ngăn cản nỗi đâu.........em tin như thế.........

cô_bé_hạt_điều
21-10-2005, 07:45 PM
Yeah, khoai qua ha !:banana:

traitimbang2009
21-10-2005, 09:08 PM
sao mà tùm lum hết vậy you , nhu7ng tim you chứa hình bóng ai hả ? hãy làm theo những gì trái tim mách bảo bạn a` .Chúc bạn thành công .......

Cagalli
21-10-2005, 09:18 PM
Trời ạ, nói dối nữa, tội khi quân :P

noitinhyeubatdau
24-10-2005, 03:13 AM
Em à ! Anh đả đọc thư này của em rồi . Bây giờ anh không biết nói gì nửa . Anh chỉ biết nói cho em biết rằng : Anh yêu em nhiều lắm , bây giờ và mải mải anh chỉ yêu mình em thôi . Anh đả hứa với em nhửng gì anh có thể thực hiện được hết . Còn em , anh vẩn nhớ nhửng lời em đã từng nói với anh , suốt cuộc đời này anh sẻ không quên đâu , củng chỉ vì Anh Yêu Em .

chianhltt
24-10-2005, 04:24 AM
em bình yên ở bên anh
một mình đứng nơi nào cũng nhớ
em khờ khạo yêu anh nhiều như thế
xa một ngày là một ngày nhớ thêm(nhớ quá)

~KaKa_Bé~
26-10-2005, 06:44 PM
yêu sao lại phải xin lỗi
hix hix
yêu thì cư nói thảng la yêu ko sau lại hối hận
:3nhay: