PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình khờ !

Seafoam
21-10-2005, 01:48 PM
Hôm nay em uống rượu , một chút nhưng mà cũng Đã thấy hơi choáng váng , em buồn lắm...buồn vô hạn...chẳng còn mấy ngày nữa ,,,anh sẽ ra đi !Em chẳng thể nói gì chnag8? biết làm sao !Tấ cả đã được sắp sếp....theo ý anh !Em muốn khóc...từ trước đến giờ em toàn bị người ta phủ tình....buồn quá !Nâng chén giải sầu mà sầu càng sầu thêm !
Em chẳng có gì , tất cả đều trống rỗng hình như người ta sợ hai cái từ này cho nên , họ đều tránh xa...
Buồn biết ngỏ cùng ai?....
Mưa quá , hình như mỗi lần tình yêu của ta tan nát ta đều thấy mưa.....mưa...bỗng thấy cái tình yêu ấy...sao khờ quá đi...

hien911
21-10-2005, 04:45 PM
Mọi lời nói với bạn giờ chỉ vô nghĩa .Chỉ có hình bóng của A ta sẽ làm cho bạn vui hơn ,đúng không ?Cái gì đến nó sẽ phải đến mà thôi ,lúc nào đó bạn nhìn lại sao thấy mình trẻ con đến thế .Hãy khóc đi bạn ah ,khóc là cách tốt nhất để giảm bớt những đau buồn ....

jancy_x_87
21-10-2005, 04:49 PM
Nghe câu chuyện của bạn bùn thiệt đóa, mà ko bít chia sẽ sao, thui đừng bùn nữa bạn nhé,
mong bạn có ngày sẽ hạnh phúc!

Seafoam
26-10-2005, 01:10 PM
thanks H va` J ...everything gonna be fine ...just be cool ...and iT'LL be ok ....

~KaKa_Bé~
26-10-2005, 06:00 PM
Hôm nay em uống rượu , một chút nhưng mà cũng Đã thấy hơi choáng váng , em buồn lắm...buồn vô hạn...chẳng còn mấy ngày nữa ,,,anh sẽ ra đi !Em chẳng thể nói gì chnag8? biết làm sao !Tấ cả đã được sắp sếp....theo ý anh !Em muốn khóc...từ trước đến giờ em toàn bị người ta phủ tình....buồn quá !Nâng chén giải sầu mà sầu càng sầu thêm !
Em chẳng có gì , tất cả đều trống rỗng hình như người ta sợ hai cái từ này cho nên , họ đều tránh xa...
Buồn biết ngỏ cùng ai?....
Mưa quá , hình như mỗi lần tình yêu của ta tan nát ta đều thấy mưa.....mưa...bỗng thấy cái tình yêu ấy...sao khờ quá đi...
em oai!
bùn cũng đừng uống rượu ha
nêu muốn khóc sao ko khóc chứ???????????
khờ thiẹt

lythanhlong
27-10-2005, 04:46 AM
mượn rượu tiêu sầu sầu và bạn này đưng bao giờ mượn rượu để giải sầu như vậy
càng mượn rượu bạn sẽ càng buồn
mong rằng bạn sẽ cố gắng hơn

tinhnhi_29
09-11-2005, 01:38 AM
Bạn ơi ! trong tình yêu bao giờ chẳng gặp những khổ đau , nó ko bao giờ hoàn hảo như ta nghĩ đâu. Vi vậy bạn hãy vững lên , hãy khóc nếu bạn buồn , rồi mọi chuyện sẽ qua. Đừng đau buồn bạn nhé. Chúc bạn sớm vui !

BinBin
09-11-2005, 04:02 AM
Đúng là trong chuyện tình yêu thì có rất đau khổ ... Bin yêu người ấy suốt 3 năm .. bao nhiêu tình cảm đều giành hết cho người ấy .. mà bây giờ người ấy lại thay lòng .. lạnh nhạt với Bin và còn đáng thương tâm hơn nữa là người ấy lại quen thằng bạn của Bin ... Mấy bạn trong 4rum cho Bin hỏi làm sao Bin có thể chịu đựng đc đây .. suốt 3 năm trong mắt Bin chỉ yêu 1 người mà bây giờ .... ??

Lindsay
09-11-2005, 05:31 AM
nè bạn giống triệu vy nha !!!

girl_singer1
09-11-2005, 06:07 AM
Chài lover ca bin tội ghê hix hix....... bít làm sao giờ khi người ta thay lòng chứ . Hãy để thời gian chữa lành vết đau.............. chúc cả 2 người vui vẻ và tìm được hạnh phúc mới

DzamTag
09-11-2005, 06:22 AM
rượu có giúp em hạnh phúc ko????????
sao phải uống chứ???????
tình yêu co thể hi sinh nhưng ko thể hủy hoại bản thân mà em

White Wolf
09-11-2005, 10:38 AM
Tim ta đau nào có biết say
Mượn rượu quên sầu càng sầu thêm
thời gian rồi cũng sẽ trôi qua và nhưng nỗi buồn cũng sẽ mất rượu vào làm chi cho càng thêm đau khổ uống rượu ko giải quyết đươc gì đâu hãy khóc đi đừng ngại ngùng chi nữa

BinBin
09-11-2005, 10:36 PM
Trong chuyện này sao nó khiến người ta đâu khổ thế kìa ..........