PDA

Xem đầy đủ chức năng : em giờ nơi đâu

ve sau
21-10-2005, 03:14 AM
em giờ nơi đâu người yêu dấu ơi em giờ nơi đâu để anh nơi đây đợi chờ hỡi em .đã bao đêm buồn nơi đây lòng anh luôn nhớ về em ,vẫn mơ giấc mơ dịu êm có em trong vòng tay có em trong đời này .mà em nào hay rằng anh nơi đây đang nhớ em nhớ em rất nhiều.chỉ vì yêu mà thôi chỉ vì chữ yêu người ơi anh đã khắc ghi tên em trong cuộc đời .chỉ mình em mà thôi chỉ mình em người ơi mình em trong trái tim của anh . vậy mà cất bước ra đi nơi phương xa kia làm chi để anh nơi đây đợi chờ mà làm gì . yêu thương ngày xưa đã mất trong lòng em rồi sao hay anh đã cho em một nỗi đau mà em phải rời xa .ngày tháng nơi đây anh đang lẻ loi vẫn mong chờ tin em từng ngày , nơi đây anh đang buồn đau ở nơi phương xa thì sao em thì sao có nhớ đến anh không người ơi ? có nhớ có yêu xin quay về đây vẫn nhớ vẫn yêu mong em từng ngày em ơi quay về đây quay về bên anh

nguyenvanlam
21-10-2005, 05:46 AM
em ơi ! có khi nào em nhìn lại đằng sau mỗi bước chân em qua luôn có một ánh mắt theo dõi và khát khao được sánh bước cùng em trên con đường mà em qua! Đó là anh! một linh hồn đang cần được sưởi ấm bằng trái tim yêu thương.anh lạnh lắm! cái lạnh của một đêm mưa buồn hay cái lạnh của tâm hồn phương xa đang lưu lạc trên đất khách. dù sao đi nữa thì anh luôn chờ tin em.'' lời cuối chúc em hạnh phúc bên người mà em chọn ''
toi la vo nhu thong
co gi thi giai thich dum toi

pikachus
21-10-2005, 05:37 PM
bài hát gì zay.......... ban đi chép ah`.... chẳng thấy thiochs gì cả chẳng thấy chút nào thật lòng...........

ve sau
04-11-2005, 05:14 AM
tình cảm chân thành của ve sau đó đây l à bài hát do chính ve sau sáng tác và cũng là tình cảm của ve sau với người yêu hiuhiu

forever love
04-11-2005, 08:36 AM
tình yêu sao nó khiến con người ta thật là đau khổ hi vọng nơi phương trời xa cô ấy sẽ nhớ về bạn