PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tớ yêu ấy mà ấy nào có hay!

Mahulikt
21-10-2005, 12:31 AM
Từ ngày xưa ấy, khi mình còn chung lớp chung bàn, khi bạn còn ngây thơ hay khóc rỗi, khi mình chưa biết thế nào là yêu( nhưng mình đã biết thế nào là mến, thế nào là quý một người ban). Nay khi chúng ta gặp lại sau thời gian xa cách, ấy vẫn như ngày nào, không đổi thay ,vẫn nguyên vẹn trong tim tớ hình bóng đó, một cô bé vui tươi hay cười nhưng cũng hay hờn dỗi, mỗi khi đó tớ chỉ biết mỉm cười, chọc cho ấy vui lên, hay chấp nhận mọi điều kiện của ấy, nhưng tớ vẫn cảm thấy 1 điều khác biệt, đó là ấy đã có người yêu. Ấy luôn miệng nói rằng sẽ giới thiệu cho tớ 1 cô bạn thật xinh, học thật giỏi, và đẽ thương nữa chứ, nhưng ấy nào có hay trong tim tớ chỉ có ấy mà thôi, vẫn biết rằng yêu là để cho người ấy được hạnh phúc, và mình cũng biết ấy hạnh phúc khi bên người mình yêu, mình chỉ muốn nói rằng cho dù có ra sao thì mình vẫn giữ mãi hình bóng ấy(hình bóng mình đã hằng mơ). Có thể 1 ngày nào đó mình với ấy sẽ tay trong tay như ngày xa xưa nào đó, dù chỉ là hy vọng nhưng mình vẫn chờ, chờ 1 ngày kia ......

Mahulikt
21-10-2005, 06:39 AM
Ngày ấy xa nhớ , cùng em trong mưa, mưa bay lất phất, anh tới bên em, giờ là dĩ vãng, nhạt nhoà chuyện cũ, quên đi nỗi sầu,

traitimbang2009
21-10-2005, 09:34 PM
bạn .......thiệt là......hết ý kiến

precious
22-10-2005, 02:20 AM
không chua ai gọi là chanh
đàn ông ai chẳng sở khang đôi lần _oki hihi thường thui

precious
22-10-2005, 02:23 AM
đêm nay tui nhớ một người
hỏi ông sao có bít hay không !nếu bít thì đừng nói cho ai bít nha

lelinhanh
22-10-2005, 11:58 PM
hỏi ngưòi yêu là gì? mà làm sao để con ngưòi ta chìm trong đau khổ và bất hạnh !

Lần sau bạn nhớ type dấu !

Mahulikt
23-10-2005, 02:32 AM
mấy vị này vui tính đây, không post gì hay ho hơn à, chài , dù sao cũng ám ơn đã quan tâm

Mahulikt
23-10-2005, 03:02 AM
"em yêu anh" , đó không phải là câu mình muốn nghe từ ấy, cũng không phải là điều mình muốn, không phải nói bất kì lời nào , nhưng nếu ấy biết chỉ 1 điều duy nhất rằng thật dễ dàng để biết tình cảm của mình như thế nào.Dù rằng có rất nhiều từ để cho ấy biết tình cảm của mình, thế nhưng mọi thứ mình làm đã đủ thể hiện ra rồi, liệu mình có nên nói ra không, hay...........

Mahulikt
25-10-2005, 08:56 AM
lại không thấy ấy lên mạng, buồn thật, dù biết rằng ấy đang bận bịu, bài tập ở trường còn nhiều, nhưng tớ vẫn thấy trống vắng, ấy ơi nhắn tin cho tớ đi, dù chỉ 1 câu chào cũng đươc, làm sao để ấy nghe thấy đây????

forever love
25-10-2005, 08:43 PM
bạn chờ đợi ư liệu cơ hội có đến với bạn k ?tại sao bạn k nắm lấy cơ hội khi mà cô ta chưa có người yêu mà tỏ tình với cô ta .dù sao đi nữa cũng chúc bạn may mắn

Mahulikt
03-11-2005, 10:47 AM
ngày từng ngày, anh nhớ em !

BẠN NHỚ TYPE DẤU TRỨOC KHI POST BÀI !

cangxacangnho_92
05-11-2005, 02:40 AM
yêu là gì ư ?Chẳng ai biết cả ngoại trừ trái tim

ngocly2005
05-11-2005, 07:02 AM
hoi the gian tinh ai la chi
ma doi luc the nguyen song chet

yeu lam chi le hoen bo mi cat bươc ra đi trong lòng ko luyến gì bao ngay qua ngay duyen tinh ta mất đi yêu thương lúc xưa xin tình yêu về ngang đời em giống như khi xưa người đến cố bước thật nhiều cố quên thật nhiều chuyện tình yêu của em và anh.

TYPE DẤU TRỨOC KHI POST BÀI NGHEN BẠN !

Mahulikt
15-11-2005, 11:13 AM
yêu em anh để trong lòng , yêu em yêu mãi con tim dại khờ , yêu em chẳng biết làm thơ, làm đôi câu đối cho lòng tương tư