PDA

Xem đầy đủ chức năng : MỘt LẦn TÌnh CỜ GẶp LẠI Anh

_ Girl Buồn _
15-10-2005, 10:37 PM
Hôm nay em tình cờ gặp anh trên mạng, em ko thể diễn tả nổi cảm xúc của em khi ấy, nó vùa hồi hộp , vừa hạnh phúc lại mang trong nó một chút lo sợ : hồi hộp vì sẽ ko biết nói gì với anh đây nhỉ????, hạnh phúc vì được gặp lại anh sau bao nhiêu lâu xa cách. lo sợ nhỡ anh ko nhận ra em thì sao????
Bối rồi lắm anh biết ko????, gặp anh rồi , nói chuyện với anh em có cảm giác mình như được trở lại ngày xưa, trở lại những ngày ở bên anh.Anh hỏi em có bạn trai chưa , em đánh trống lảng để ko phải trả lời câu hỏi của anh vì anh đâu biết từ khi quen và yêu anh, rồi chia tay em cũng chỉ có một mình anh làm chỗ dựa tinh thần duy nhất, em chỉ có một mình anh hằng đêm cùng trang nhật ký tâm sự .Vậy mà hôm nay được gặp anh , bao lời nói giờ biến đi đâu hết , chỉ chờ trực anh nói , anh gọi tên em mà thôi. Về nhà rồi , em vẫn ko dám tin là anh vẫn nhớ đến em , anh vẫn chưa có bạn gái, vẫn nhớ những ngày xua cũ ấy, em đã suy nghĩ rất lâu rồi hi vọng một ngày nào đó anh và em lại được gặp nhau tình cờ như thế để nói cho anh biết rằng em vẫn yêu anh nhiều dù cho anh mang bao lỗi lầm , dù cho bên anh nay đã có ai đó thì em vẫn nguyện một lòng yêu anh mãi

meocon_dk
16-10-2005, 02:00 AM
tình online àh?????? nếu cả 2 đều có lòng tin ở nhau thì mọi mơ ước đó sẽ trở thành hiên thực.....chúc 2 bạn hạnh phúc !!!!!!!!!