PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có Thể ...

Tetsu Kòi
27-04-2005, 06:31 PM
+ Có thể bạn không phải là một chàng trai hay một cô gái xinh đẹp nhưng nếu bạn biết yêu thương và chia sẻ thì bạn là người đẹp nhất.

+ Có thể tôi không phải là người mà bạn cảm thấy yêu thương nhưng tôi cũng xin cảm ơn vì bạn đã có mặt trên đời và cho tôi biết rằng được yêu thương ai đó là một điều hạnh phúc.

+ Có thể hôm nay bạn cảm thấy mọi chuyện diễn ra thật tồi tệ như một đám mây đen che kín cả bầu trời nhưng cũng đừng vì vậy mà nghĩ rằng mặt trời sẽ không bao giờ xuất hiện.

+ Có thể một ai đó đã tổn thương bạn và làm bạn cảm thấy đau khổ nhưng nếu như bạn biết thông cảm và tha thứ thì một ngày nào đó tình yêu đích thật cũng sẽ gõ cửa trái tim bạn.

+ Có thể bạn thấy thật hối tiếc vì đã để thời gian trôi đi vô ích nhưng đừng vì thế mà ngồi đó than thở để rồi cuối cùng bạn lại mất đi một khoảng thời gian khác.

+ Có thể bạn cho rằng mình là một người yếu đuối nhưng nếu như bạn biết phấn đấu từng ngày để chiến thắng bản thân mình thì bạn là một trong những người mạnh mẽ nhất.

+ Có thể ai đó nói rằng họ rất yêu quý bạn nhưng tiếc rằng họ lại không phải lả người mà bạn yêu quý vậy sao bạn không cho họ một cơ hội vì khi bạn cho đi một cơ hội thì cũng chính là cho mình một cơ hội để yêu thương thêm một người nào đó.

Note : Xờ iu xiu ... Tờ âm tâm huyền ==> Suy ga lờ Sưu Tầm :hihi:

Nấm Lùn Di Động
30-04-2005, 11:42 PM
Có thể bạn không phải là một chàng trai hay một cô gái xinh đẹp nhưng nếu bạn biết yêu thương và chia sẻ thì bạn là người đẹp nhất.
Nấm hy vọng là câu này luôn đúng, nhất là trong trường hợp của Nấm!;):D

speaker
01-05-2005, 05:03 AM
u r wrong , nấm mà biết share thi` Sp đâu có gầy thế này

Meodzo
02-05-2005, 09:09 PM
Hì hì ... Với mèo thì câu nào cũng có ý nghĩa hết á ...

dong song bang
07-06-2005, 06:23 PM
[I]nếu bạn cười trước mặt người khát họ sẽ cười lại với bạn nhưng nếu bạn khóc trước mặt người khát thì sẽ chẳng ai khóc với bạn

lưuly
07-06-2005, 09:07 PM
cảm ơn bạn đã cho mình hiểu về tất cả...thanks

Tetsu Kòi
08-06-2005, 12:33 AM
CẢm ơn mình ưh??? Hoh có dzì.... :)

Có thể bạn hoh cao... Nhưng người khac cũng fải ngước nhìn <== Câu này tặng sis Nấm :hihi:

Mgaci
08-06-2005, 12:53 AM
Khè! Có thể bạn nhìn thấy răng của con sư tử nhưng không có nghĩa là nó đang cười....(=^_^=).... :chayle: ...chạy mau....

acanthus
14-06-2005, 05:44 PM
Hey,hay đó ,rất hay.Nhưng nếu ai cũng làm được như thế thì đã giàu???Thế gian này sẽ tốt đẹp wa' ha???Mong là con người ta càng ngày càng làm được,suy nghĩ được như thế...(+________+).U tìm đươc những cái ni ở đâu thế,chỉ cho tui " zzo*i' "

xieo
15-06-2005, 03:49 AM
rất hay và có ý nghĩa
cảm ơn bạn nha

Kitty
09-11-2005, 07:30 AM
câu nào cũng hay hít á.

Sỏi Đá
10-11-2005, 09:56 PM
+ Có thể bạn thấy thật hối tiếc vì đã để thời gian trôi đi vô ích nhưng đừng vì thế mà ngồi đó than thở để rồi cuối cùng bạn lại mất đi một khoảng thời gian khác.

Oh ... vậy là mình đã mất quá nhiều thời gian rồi ... Lãng phí quá thể !

Nhóc Mèo
28-06-2006, 06:37 AM
Hì , câu nào cũng ý nghĩa hết trơn áh :)
Xì pam bài này miếng chứ để lạc mất thì uổng quá hàh :fi:

phonglantim
04-07-2006, 07:52 AM
...Câu nào cũng hay ....bỏ câu nào cũng tiếc ....đúng lắm cơ ....có thể ....có thể ....

bebadboy87
04-07-2006, 07:59 AM
bad thích nhất câu ni

+ Có thể hôm nay bạn cảm thấy mọi chuyện diễn ra thật tồi tệ như một đám mây đen che kín cả bầu trời nhưng cũng đừng vì vậy mà nghĩ rằng mặt trời sẽ không bao giờ xuất hiện.

Nó cho con người ta thấy là ko có gì là quá tồi tệ và nếu ta biết cách đứng lên thì đó sẽ một kinh nghiệm vô cùng quý báu cho ta sau này. Không cái gì là tuyệt đối và dù ở trong hoàn cảnh nào thì với nghị lực cũng như hi vọng ta cũng sẽ vượt qua.

CYBER
07-07-2006, 04:04 AM
[QUOTE=Tetsu Kòi] Có thể ai đó nói rằng họ rất yêu quý bạn nhưng tiếc rằng họ lại không phải lả người mà bạn yêu quý vậy sao bạn không cho họ một cơ hội vì khi bạn cho đi một cơ hội thì cũng chính là cho mình một cơ hội để yêu thương thêm một người nào đó.

[I]

Nhưng nếu ta không yêu họ mà chấp nhận điều đó tùy ý thì sẽ làm người ta đau khổ, thà ngay từ đầu chịu đau một chút còn hơn về sau thành đau khổ

toan khung
07-07-2006, 09:45 PM
tui thik hết !!
tất cả đều có ý nghĩa và hay....hay...

phonglantim
08-07-2006, 11:31 PM
...Có thể ...lại một lần nữa mong mình có thể
+ Có thể một ai đó đã tổn thương bạn và làm bạn cảm thấy đau khổ nhưng nếu như bạn biết thông cảm và tha thứ thì một ngày nào đó tình yêu đích thật cũng sẽ gõ cửa trái tim bạn.