PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lời cuối cho mối tình không tên

tygon
13-10-2005, 05:29 AM
] Mình sẽ quên cậu nhé....được không?Mà cũng phải vậy thôi.Mình đã khóc rất nhiều ,đã buồn rất nhiều nhưng điều đó cũng chẳng có ý nghĩa gì. Cậu cũng chẳng bao giờ hiểu được.Mình mệt mỏi vì lúc nào cũng phải nghĩ đến cậu,mệt mỏi vì cứ phải âm thầm đếm từng chiếc lá rơi và âm thầm dõi theo từng bước đi của cậu.
Bây giờ mình đã không còn đủ sức nữa ,thật đấy .Từ nay mình sẽ không bao giờ như vậy nữa.Mình sẽ phải quên cậu dù cho đó là điều mình không muốn mà cũng chẳng dễ dàng gì với mình.
Cậu đang sống rất hạnh phúc ?Chắc cậu yêu người con gái ấy nhiều lắm ?Chỉ cần biết rằng cậu lúc nào cũng luôn luôn vui vẻ ,với mình thế là đủ.Nhưng hình như cũng đã có lúc mình ghen.Cô gái ấy đep quá.Liệu cô ấy có yêu cậu nhiều như cậu đã yêu cô ấy không?
Nhỡ ngày mai cô ấy không còn yêu cậu nữa....cậu yếu đuối như vậy thì phải làm thế nào?Không !Chắc là do mình cả nghĩ quá thôi.Biết đâu cô ấy lại chẳng yêu cậu nhiều hơn mình tưởng.Hãy hứa với mình sẽ sống thật tốt nhé bởi vì từ bây giờ mình sẽ không bao giờ nghĩ về cậu nữa,sẽ trả cậu về với ảo ảnh của ngày xưa.Mình s ẽ bắt đầu một ngày mới mà không có hình bóng cậu .Do vậy nếu một ngày nào đó vô tình gặp lại.mình có lạnh lùng,có làm ra vẻ không biết thì cũng hãy hiểu cho mình...được không?
Chưa bao giờ,thực sự chưa bao giờ mình hối hận hay nuối tiếc vì đã yêu cậu nhiều như vậy.Mình cũng chưa bao giờ giận vì cậu đã không hiểu được tình cảm của mình.Cảm ơn cậu nhiều lắm người dưng ạ .Chính tình yêu với cậu đã giúp mình vượt qua rất nhiều.Tình yêu ấy đã nâng đỡ và chắp cánh cho những vần thơ của mình.Dù những vần thơ ấy cũng buồn như chính con người mình vậy.[/LEFT]

Người dưng của tôi!
Có thể có một luc nào đó cậu sẽ đọc được những dòng chữ này.
Cậu hãy sống thật hạnh phúc nhé...đó là tất cả nhuxg gì tôi cầu chúc cho cậu.

Kas
13-10-2005, 10:46 AM
mình còn nhiều việc để làm mà ,nói quên sẽ chẳng quên được đâu vậy chi bằng hãy cứ giữ lại những kỉ niệm đẹp.

vacdaudo1010
13-10-2005, 07:15 PM
quên ư không bao giơ quên đươc ngay đây bạn à mà càng muon quên thì lại không quên được bạn muôn quên nó thưc sự tru6 khi bạn có một tình yêu mới thực sự bạn à

tygon
20-10-2005, 07:11 AM
toi đã kông sao quên được người đó.Tôi thấy mình thật là ngốc nghếch .Bạn bè đều mắng tôi.Nhưng trái tim tôi không sao tự điều khiển nổi mình

châu chấu xanh
20-10-2005, 08:20 AM
cách tốt nhất để em quên người ta là gì?
tốt nhất là nên đi tìm tình yêu mới. yêu gì cũng được, làm gì cũng được miễn là vui.
nếu em không biết tìm ở đâu thì cứ hỏi anh, anh sẽ chỉ chỗ cho...nhiều lắm

cuộc sống không tình yêu vũng vui lắm

tygon
23-10-2005, 12:47 AM
Tìm một ty mới ư? Bạn nghĩ dễ dàng như vậy sao?

*hong_nhung*
23-10-2005, 06:11 AM
một tình yêu sâu sắc mà bạn dành cho người ấy thật cảm động nhưng cũng chứng tỏ bạn yêu mà không có một chút lý trí biết là đâm đâu vào tường mà vẫn đâm .Cung không thể trách bạn đươc vì khi yêu người ta quên hết bản thân mà chỉ nghĩ về người đó thôi .Nhưng cuối cùng bạn cũng có môt quyết định đung đắn cho bản thân mình CHÚC BẠN THÀNH CÔNG VÀ SỚM CÓ MÔT NGƯỜI YÊU BẠN THẬT LÒNG VÀ BẠN HẠNH PHÚC VƠI NGƯỜI ĐÓ

yeuanhmaimai
09-11-2005, 12:00 AM
nên tìm một tình yêu mới đi bạn đó là cách hay đó.Mình cũng đang như bạn ,thử xem nhé