PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tại sao...... anh

manhthuy29
13-10-2005, 06:00 AM
:cry: Anh có biết rằng mỗi lần nhận tin nhắn của H em thấy như thế nào không ha?.Em chẳng thể hiểu được ,em thấy đau........lắm anh a.Tất cả mọi thứ em giành cho anh, em biết anh sẽ hiểu mà .Anh à em biết là như vậy mà. Nhưng tại sao H luôn ở giữa em và anh ,H luôn lảm em thấy buồn Thấy lo sợ Anh có biết điều đó không? :cry: Chẳng thể nào mà em hiểu nổi cô ấy nữa.Tại sao....tại sao... vậy hả anh chẳng lẽ em chỉ ước mơ dơn giản vậy mà cũng không được :mecry: Chẳng lẽ ông trời lại đối xử với em như vậy à. Em chỉ mơ ước như mọi người thôi mà em đâu có đòi hỏi gi... Em thật sự thấy....khi nhận được những lời nhắn của H. Cũng chỉ là sự vô tình em mở nick của anh thôi mà ,Em biết Anh sẽ nói gì với em khi em nói đến việc này ,nhưng Anh a.... Em vẫn sợ mất anh em sợ............. Em sợ......... Anh có biết không?.Em thực sự yêu anh và không muốn mất anh........Anh có hiểu không hả? :tim: :tim: :tim: H đã làm em thực sự là rất khó xử Anh ạ.Em biết cô ấy sẽ chẳng bao giồ hiểu cho em và anh.Nhưng cô ấy cũng.......... Em cũng chỉ mong cô ấy chúc phúc cho bọn mình thôi mà. Giờ em........ Anh à hãy hiểu cho em nhé.........Em mong rằng thời gian sẽ giúp cô ấy hiểu em và anh nhiều hơn bây giờ và cũng sẽ chúc phúc cho em và anh như mọi người
Em yêu anh "Người yêu ơi đêm nay em chờ mong có anh quay về cho bờ môi em cho con tim em nồng ấm..............."

Anh à em đang gập 1001 con hạc giấy để biến điều em mơ ước đó