PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi anh yêu

girltocvang
13-10-2005, 04:04 AM
Anh! Vậy là em và anh đã xa nhau được 1 tháng rồi đấy nhi.1 tháng em kô có anh ở bên.Anh có nhớ em đã nói như thế nào trươc khi anh đi học kô? Em đã nói rằng sau khi học 5 năm ở trường đó ra, anh sẽ trở nên 1 anh bộ đội kỹ tính và như vậy anh em mình sẽ là khắc tinh của nhau vì em là 1 đứa con gái quen bừa bãi.Hiiii.Em biết kỉ luật trong quân đội rất nghiêm, và phải làm việc rất vất vả, và điều đó thật kô phải là dễ dàng đối với anh, 1 chàng công tử. Nhưng anh hãy luôn cố gắng phấn đấu nhé. Em luôn cô vũ và ủng hộ anh.Em luôn mong đến Tết anh sẽ được về phép, chúng ta lai cùng nhau đi khắp Hà Nôi như hôm nào anh nhỉ.Ôi ! nghĩ đến những ngày tháng đó em cảm thấy hạnh phúc wa' anh ạ.Anh đừng bao giờ nghi ngờ em có chờ đợi anh được hay kô? Em kô hứa bởi nếu em hứa anh có tin kô, và nếu em hứa thì em phải làm gì để giữ lời hứa đó , vậy cứ để thời gian chứng minh anh nhé.Anh chỉ cần biết 1 điều này thôi: đó là em luôn luôn tin anh và yêu anh mãi mãi.Năm nay em sẽ cố ôn tập thật tốt để vượt qua được cánh cổng trường đại học yêu quý.Cả em và anh cùng cố gắng để có thể đạt được ước mơ mình mong muốn anh nhé