PDA

Xem đầy đủ chức năng : ôi chao!sao mà tôi nhớ cái hình dáng,giọng nói T.T thế không biết

hoangtu87
11-10-2005, 09:05 PM
hôm nay 11.9.2005
Ngày hôm nay sao mà dài thế nhỉ ,nó dài như không có thể dài hơn được nữa ,một ngày tôi nhớ T. T kinh khủng ,sáng nay tôi mới gửi email cho T.T không biết T đã nhận được chưa nhỉ .Tôi đi về nhà mà chân tôi như nặng trịch lai nó dường như cứ muốn tôi ở lại đợi thêm 1 chút nữa ,có lẽ T.T sẽ lên mạng chăng .Nhưng tôi đã đợi T.T 7 tiếng roài sao mà chẳng thấy T.T lên
Ôi ,thời gian sao mà dài thế nhi ?tôi định về nhà chợp mắt 1 chút nhưng rồi lại chẳng ngủ được ,lòng tôi luôn hướng về T.T ôi chao,nhớ làm sao,nhớ cái giọng nói ấy thế,cái giọng nói làm nỗi nhớ trong tôi không thể kìm hãm được nữa .Nó đánh thức nỗi nhớ trong tôi mà lâu nay tôi thường ấp ủ .
1.30 chiều rồi cũng đến lúc đi học nhưng tôi không thể nào đứng dậy mà đi được nhưng tôi lại nghĩ học đi chứ mày mà nghĩ buổi này nữa là học lại đấy H à .Đấu tranh mãi rồi tôi cũng lên xe đi học nhưng lòng tôi không còn tâm trí nào học được nữa.Những con đường mà tôi đi qua sao hôm nay buồn thế.Nó chẳng còn sinh động như mọi ngày ,sao mọi người hôm nay buồn thế nhỉ có ai qua đời chăng hay là mọi ngươì hôm nay đều như tôi nhỉ ? chắc không phải đâu có lẽ tại tôi chăng ?đến lớp học thây mấy đứa bạn đang vui cười hớn hở tui thầm muốn 1 ngày nào đó mình sẽ được như họ .Thầy P.Bằng đến lớp thầy B. thật là nghiêm túc không có ai là không nghiêm túc được ,rồi tôi cũng bắt đầu học nghiêm chỉnh được hôm nay bọn tôi học bài bắn súng tiểu liên AK{bọn tôi đang học quân sự mà}bài này sao khó vậy ,nhưng rồi tôi vươt qua 1 cách dễ dàng .Trong giờ nghĩ giải lao bọn bạn chúng nó tụm năm tụm bảy lại kể đủ mọi chuyện :nhà trọ ở chổ mày thế nào có đắt kô ?mày ra đây ở với ai hả ?roài cũng đến mấy thằng THANH HÓA lên tiếng nhà mi có mầy anh chị em?có thằng than thở rằng nhà tau mằn đến 1 mẫu ruộng bọn bay à ,nghe biết ngay tếng thanh hóa .Nhưng tôi lại chỉ nghỉ đến mỗi 1 mình T.T mà thôi .Tôi nhớ ngày lớp 10 bọn tôi còn đang đi học quân sự tập trung .Ôi,sao mà tôi yêu cái hình dáng thế không biết ,tôi nhớ cái hình dáng ấy thế .Tôi nhớ T.T

ngayxuaoi73010
12-10-2005, 06:24 PM
anh H a, hay mạnh mẽ lên , em tin rồi tình yêu sẽ dến với anh thôi mà . nhưng anh ơi dưng bỏ học anh nha ,nếu anh ma bỏ học thì người ấy sẽ buồn lắm do, anh hiểu ko

forever love
12-10-2005, 09:37 PM
trời học hành k lo cứ mơ mộng kiểu này kết quả cuối học kì hối hận k kịp ah nha

meocon_dk
13-10-2005, 01:45 AM
lá thư này hôm qua H gửi cho meòcon đọc roài mờ :D nhưng H còn trẻ mà...trước mắt H lên trú trọng tới việc học tập...đừng vì chuyện..... mà bỏ học nha !!! H haỹ cố gắng lên , cái gì cuñg cần co' sự kiên trì và phải tự tin thì mới có kết quả chứ... đúng không nào??? meòcon nghĩ nếu cô ấy đọc được nhưñg lá thư này của H , chắc chắn rằng cô ấy sẽ hiểu được H và sẽ đáp lại với tình cảm của H đã dành cho cô ấy.....haỹ cố gắng lên nha H ......:D meòcon chúc H thành đạt trong mọi liñh vực........:D

CoNTrAi_KiEu89
13-10-2005, 02:49 AM
một khi bạn đã đưa hình ảnh một người vào lòng mình
Hình ảnh đó sẽ bất ngờ hiện diễn trong tâm trí bạn bất cứ lúc nào
nhưng bạn hãy lấy đó làm nghị lực tiếp sức thêm cho bạn nhé

phieubat1thoi
13-10-2005, 05:27 AM
một lần thất bại là 1 lần khôn bạn à ,mình chỉ biết nói với bạn như thế thôi