PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nơi nào tình yêu sẻ bắt đầu !

noitinhyeubatdau
09-10-2005, 11:51 PM
Bây giờ em đang làm gì ? Em có biết lúc nào anh củng nhớ đến em , yêu em thật là nhiều không hả bé mập của anh . Anh không biết em có thể đọc được nhửng dòng này không nửa , nhưng anh vẩn muốn nói lên cho mọi người biết rằng anh yêu em nhiều lắm .
Bé mập của anh nè ! Bất kể lúc nào , bất kể khi nào anh củng đều nghỉ đến em . Bởi vì trong tim anh chỉ có một bóng hình thôi . Đó là em .
Nhiều lúc anh sợ lắm . Sợ cái sự xa cách , sợ khi anh ở xa em , sợ nhiều thứ lắm .......Nhưng anh vẩn tin tình yêu em giành cho anh là chỉ một . Anh nhớ rất rõ nhửng câu em đã nói với anh . Em nói rằng sẻ không làm cho anh buổn nửa , em nói rằng trong tim em bây giờ chỉ có mình anh ,.... Nhiều lắm , nhửng lúc đó em có biết anh vui lắm không ! Em nào biết được anh hạnh phúc đến thế nào khi anh có được em vì anh đả để mất em hai lần rồi . Và anh tin rằng sẻ không có lần thứ ba đâu . Anh sẻ làm mọi chuyện , để có thể có được trái tim em mải mải . Vì anh yêu em , yêu nhiều lắm .
Anh hạnh phúc lắm bé mập của anh à . Vì trong lúc này đây , bây giờ đây . Trong con tim anh đang có em , và anh biết rằng em củng vậy . Anh sẻ yêu em nhiều hơn anh có thể , vì anh tin rằng nơi tình yêu bắt đầu chính là nơi anh có được em mải mải.......

oxkho_iu_bxngoc
10-10-2005, 12:20 AM
nơi bắt đầu tình yêu sẽ là nơi kết thúc tình yêu

romanticdbp
10-10-2005, 12:30 AM
Tình yêu đến không một lời hẹn trước
và ra đi đâu hẹn lại bao giờ

bemap20
10-10-2005, 02:45 AM
Nè bạn à, cô ấy chắc là tốt lắm, chắc là đẹp lắm phải ko bạn, vì thế mà bạn mới yêu cô ấy nhiều như vậy, mình mong sao người yêu bạn cũng yêu bạn như bạn yêu cô ấy, mình chúc bạn sẽ hạnh phúc bên người bạn yêu,,,,,,,,,,,,,,,,,

Selena
10-10-2005, 12:00 PM
Tuyệt vời quá ah` ... ít khi mình thấy người con trai nào nói thế cả :)
Hay giữ tình cảm của hai người mãi mãi nhé bạn

jancy_x_87
10-10-2005, 12:30 PM
Tình yêu bắt đầu ko có thời gian và ko gian,nó đến và đi bất ngờ lắm!

forever love
10-10-2005, 02:17 PM
sao bạn lại gọi người bạn thương là be mập thế kì quá ah you có thế là cưng của tui như thế ok hơn