PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh ah! em lại tâm sự cùng anh đây!

maiyeutinhdau57
09-10-2005, 04:30 AM
Anh ơi vậy là hôm nay Ánh đã cưới rồi đó. Chắc anh cũng nhìn thấy đúng không? Cưới Ánh mà em buồn quá anh ah. Em nhớ anh quá anh ơi. Lúc này em chỉ muốn khóc thôi. Em nhớ anh, nhớ nhiều lắm. Còn nhớ ngày nào em, anh cùng Ánh đi chơi anh em mình chơi với nhau vui lắm mà. Giờ đây chỉ còn mình em đi trên con đường mà không còn bước chân anh nữa. Trước đây Ánh hiểu điều đó nên hay đi chung với em. Còn bây giờ nó đã có chồng rồi. Nên chỉ có mình em thôi anh nhìn thấy điều đó đúng không? Anh thấy em có tội nghiệp không mà anh đành bỏ em mà đi như vậy. Giờ đây còn ai dỗ em khi em khóc, lúc này em đã khóc nhưng không có ai dỗ nên em tự mình dỗ mình thôi. Trước đây khi đi bên anh em là người hạnh phúc nhất có ai ngờ đâu em lại là người bất hạnh nhất đâu. Giờ phải một mình lẽ bước như vậy. Đang lẽ ra hôm nay đám cưới Ánh em sẽ cùng anh đi chúc phúc cho nó chứ. Đằng này em lại phải đi một mình. Một mình chúc phúc cho bạn và cũng một mình đi về mà lệ rơi đây mi em không biết mình phải làm gì để anh trở lại thế giới này bên cạnh em đây. Lúc này nếu cho em một điều ước em sẽ ước có anh bên cạnh để cùng chia sẽ nổi buồn, niềm vui. Và còn mắng em mỗi lần em làm sai điều gì nửa chứ. Không có ai lại ngược đời như em cả có ai muốn mình bị mắng đâu, vậy mà em lại muốn được nghe anh mắng em vì như vậy em sẽ có anh chứ không mất anh mãi mãi như thế này đâu. Anh ơi em phải làm sao đây? em vẫn biết em như thế này anh sẽ buồn nhưng em không có chịu nổi anh ah. Cứ nhìn thấy thứ gì mà quen thuộc với anh em mình là em lại nhớ đến anh và lại liên tưởng đến những gì mà anh em mình đã làm. Hãy ở bên cạnh em anh nhé! Vĩnh biệt anh! mối tình đầu! Người anh trai bất hạnh!