PDA

Xem đầy đủ chức năng : SẼ CÓ MỘt NgÀy NhƯ ThẾ ?

vianhmuonyeuem
06-10-2005, 02:01 AM
....vầng trăng đêm nay thật sáng........nhưng nơi này lại chỉ có mình anh....một mình chỉ một mình........anh lặng lẽ nghe tiếng nhịp tim mình....xa xa thấp thỏm có tiếng côn trùng gọi nhau........còn anh anh chỉ một mình anh buồn vì nhiều thứ nhung chỉ có một nỗi buồn thuộc về em nỗi buồn đó luôn bên cạnh anh...em biết không anh sợ một ngày nào đó em sẽ rời xa anh...........em một kẻ nào đó sẽ đem em khỏi anh....rồi khi đó anh sẽ ra sao nhỉ.......anh bảo rằng với anh chỉ sống với một sự thật duy nhất một sự thật luôn mang theo một tình yêu của em..........chẵng khi nào em rời xa anh cả anh mang từng ước mơ.từng dòng thơ anh viết anh sẽ gửi cho em từng hạt nắng yêu thương.........anh sẽ gửi cho em từng dòng thương nhớ.sẽ có một ngày anh đưa em tới chân trời mơ ước anh sẽ đàn bãn tình ca anh viết anh sẽ ru em ngủ, sẽ tặng cho em tình yêu duy nhất. em có những lúc anh nghĩ chắc có khi nào tình yêu của mình như bản tình ca viét dở.....chắc có khi nào tình yêu cũa mình như cung hạt nắng cuối chiều..........không.sẽ có một ngày như thế anh cùng em tới chân trời mơ ước..........người yêu ơi ANH YÊU EM NHIỀU LẮM ..>

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

ngày mai.. ngày mai khi anh lật trang nhật kí của riêng mình anh chỉ thấy có dòng tên em.... một cái tên mà anh từng ngày thương nhớ ôi nhưng em liệu có khi nào em bỏ rơi anh cùng dòng tên không bến bờ hạnh phúc.
anh luôn nguyện cầu cho mau chóng tới cái ngày.........cái ngày rất gần đây thôi anh sẽ cho em những hạnh phúc ngọt ngào mà anh có bé ơi ANH YÊU EM NHIỀU LẮM

---------------------------------------------------------------------------------------------------

anh vẫn biết mưa chiều nay rơi nhiều , em hiểu không nơi này anh trống trãi và cô đơn nữa anh nhớ em lắm. làm soa để đến gần em bây giờ nhỉ............ anh chẳng biết phải làm sao. anh muốn nghe tiếng em cười bây giờ lắm em biết không anh muốn nhìn em muốn nghe em nói như đã từng nói với anh " anh nói sạo " em biết không. anh định gọi phol cho em để chỉ nghe tiếng em cười nhưng anh không thể anh không muốn em biết là anh đang ốm em hiểu khộng nhưng rồi em cũng biết. mặc dù anh rất mệt anh chẳng muốn gì hơn là được nói chuyện cùng em. bao nhiêu cũng được..........giờ đây anh cũng đang mệt....em ơi anh nhớ em nhiều lắm.........chẳng khi nào trong đầu anh rời được tiếng cười. cả những tiếng nói ngọt ngào từ em nữa.. bé ơi. ANH YÊU EM TỪ KHI NÀO?

vianhmuonyeuem
09-10-2005, 09:32 PM
hôm nay thì không có mưa rồi . nhưng anh

anh muốn trời mưa thật lớn . khi đó anh sẽ nhớ em nhiếu lắm .

anh muốn gửi cho em một chút mưa mờ sáng
những giọt sương long lanh vào tinh mơ
và một chút êm đềm của nỗi nhớ
anh muốn tặng cho em bài ca kia anh viết
muốn tặng tiếp cho em khúc nhạc anh đàn
muốn ngân lên cùng em giọng hát chiều vui vẻ
muốn bên em ngắm sao trời trong đêm

anh muốn gửi cho em chút nắng đầu mùa hạ
chút suy tư trong lòng anh nỗi nhớ
anh muốn trao cho em đôi dòng tâm sự
một tình yêu và triệu triệu yêu thương

anh chỉ muốn nghe tiếng em gọi buổi sớm mai