PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm gì khi đứng giữa ngã ba tình?

congiobuon
05-10-2005, 08:13 PM
Bạn có bao giờ đứng trước ngã ba tình chưa?????????? hai con người đều đến với bạn cùng 1 lúc lúc đầu họ như những người bạn thân thiết bỗng họ thích bạn và bạn cũng thích họ........... ròoi chợt bạn và họ đều yêu quý nhau........... bạn phải chọn giũa hai con người đó........................ 1 người đến với bạn lúc đầu nghĩ để quên đi người yêu cũ nhưng rùi khi anh ấy nhìn lại bạn đã che lấp hình bóng cũ ngự trị trong tim người ấy và giờ người ấy yêu bạn nồng nàn và giờ người ấy đã kể hết mọi chuyện cho ban và người ấy muốn bạn hãy sống cùng người ấy trong tương lai.............. Người thứ hai thì đến với bạn qua quen biết tình cờ và có tình cảm quý mến , người ấy lên hết dự sẵn trong tương lai và muôn tiến xa hơn đã chuẩn bị hêt mọi thứ cần trong tương lai.
Cả hai người ai cũng chín chắn, cũng có sự nghiệp đàng hoàng và có để tất cả những bản lĩnh cần có của con người thành đạt, ngoại hình cũng rất chuẩn và đặc biệt ai cũng muốn tiến xa với bạn............... Bạn phải làm gì đây?????????

mướp xinh
05-10-2005, 11:24 PM
hãy dừng lại chút xíu cho con tim bạn cảm nhận , và nó sẽ nói cho bạn biết bạn phải làm ji`
thân ái

oxkho_iu_bxngoc
06-10-2005, 12:01 AM
đứng ở ngả 3 khg biết đi ngã nào thì để ông trới quyết định đi :)

tieuthu_rose
06-10-2005, 12:24 AM
ờ, thì thời gian giải quyết nó

LangTham
07-10-2005, 10:24 AM
có người nói con tim có thể yêu được hai người, nhưng thật sự thì không phải như vậy . phải có một bên năng bên nhẹ , bạn hảy hỏi lòng mình coi ai nặng hơn ai .

huungoc
08-10-2005, 05:07 AM
hay de con tim quyet dinh dung de hai chan dung o hai con thyuen co ngay se ko dung dươc con thuyen nao dau

Hàn Đức Bảo
08-10-2005, 07:19 AM
Chọn một thôi

jancy_x_87
08-10-2005, 05:31 PM
kiếm cái ngõ hẻm chui vào,rùi đi tìm ngã tư mà đứng!

romanticdbp
08-10-2005, 08:23 PM
Chọn cả 2 bạn ạ

congiobuon
10-10-2005, 10:33 PM
Trùi ...ui....trái tim chỉ có 1,làm sao chọn cả hai?

Selena
10-10-2005, 10:52 PM
cái đó mình cũng đã qua rồi bạn ơi hic hồi đó mình học ở high school...
điều đó đã làm mình khó xử và dễ mất đi một người bạn thân của mình ... người đó đang thích bạn thân mình ... thì mình đã là người chia cắt hai người đó ... mình thực sự không làm gì cả ... chỉ vô tình người ta .... hi vọng rằng tình yêu sẽ không có 3 người

banhduc
11-10-2005, 12:28 AM
giời lo gì, trái tim có 4 ngăn cơ mà
1 ngăn chung thủy
1 ngăn bội tình
1 ngăn giữ lấy ân tình
1 ngăn giữ lấy bóng hình người thương :madsung:
Nếu muốn yêu cả hai thì có lẽ ngăn bội tình của bạn chiếm dụng hết chỗ của những ngăn khác rồi, hix yêu 1 thui :angel1: thế nhé

cái đó mình cũng đã qua rồi bạn ơi hic hồi đó mình học ở high school...
điều đó đã làm mình khó xử và dễ mất đi một người bạn thân của mình ... người đó đang thích bạn thân mình ... thì mình đã là người chia cắt hai người đó ... mình thực sự không làm gì cả ... chỉ vô tình người ta .... hi vọng rằng tình yêu sẽ không có 3 người
gì mà thù con trai quá vậy bị bồ đá hả bạn ơi :guoc:

gà trống choai
11-10-2005, 12:57 AM
Ở VN chưa giờ có tuyết
Mà bây giờ tuyết phủ trắng tim bạn
Bạn ơi ! bạn đừng lo ban hãy suy nghĩ thật kĩ để chọn ra 1 người mà bạn yêu nhất. Quan tâm bạn nhất! hãy tự tin lên bạn nha!

Selena
11-10-2005, 12:59 AM
giời lo gì, trái tim có 4 ngăn cơ mà
1 ngăn chung thủy
1 ngăn bội tình
1 ngăn giữ lấy ân tình
1 ngăn giữ lấy bóng hình người thương :madsung:
Nếu muốn yêu cả hai thì có lẽ ngăn bội tình của bạn chiếm dụng hết chỗ của những ngăn khác rồi, hix yêu 1 thui :angel1: thế nhé

gì mà thù con trai quá vậy bị bồ đá hả bạn ơi :guoc:
trùi ui bạn nói gì thế thù con tra vì mình không thích ... đá mình mình đá lại luôn ah`' :gian: :gian: >.<

gà trống choai
11-10-2005, 01:00 AM
thế mà cũng nói chán phè! tim có 4 ngăn nhưng 1 bông hồng ko thể 2 chủ 1 trái tim ko thể ấp ủ 2 người hehehehe

congiobuon
11-10-2005, 09:06 PM
Quá chính xác luôn :3nhay:

forever love
12-10-2005, 10:06 PM
wow thiệt là khó đó tuy nhiên bạ nthi có thể có nhiều nhưng người yêu thì chỉ một mà thôi

CoNTrAi_KiEu89
13-10-2005, 12:31 AM
Một trái tim đâu thể chứa hai con người được
bạn phải lựa chọn thôi, tình cảm là cái quan trọng, bạn hãy suy nghĩ trước khi quyết định nhé
Chúc bạn có một sự lựa chọn sáng suốt

congiobuon
13-10-2005, 10:13 PM
Mình cũng nghĩ vậy.Cái gì cũng có thể chia sẻ,nhưng tình yêu thì ko.Mình sẽ hỏi lại lòng mình bạn ạ.Cám ơn bạn.