PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em đã cố quên ....

congiobuon
05-10-2005, 07:54 PM
Lại một lần nữa em lại nghĩ đến anh, tình cảm em càng nhiều...mỗi lúc em lại càng yêu anh hơn, bi giờ ở một nơi nào đó, anh đang làm gì trầm tư suy nghĩ về cuộc đời?Về sự chán nản? Hay là về em...T. àh, một lần nữa em đã cố quên anh...bánh xe cuộc đời đầy giông bão và lắm trái ngang, cuốn xô em vào cuộc chơi ko một chút vui vẻ này ! Đã từng yêu anh rất nhiều đã từng khóc rất nhiều vì anh.....tại sao cuộc đời lắm trai ngang này lại mang anh đến với em...em cạn nghĩ thà lúc trước em tránh xa anh thì chúng ta có fãi như bi giờ hay ko? Chúng ta có fải chịu nhiều đắng cay như dzầy hay ko? Anh àh, dạo này em ko còn khóc về đêm nhiều nữa, em cũng ko còn thấy đau khổ nữa...chỉ cảm thấy nhớ anh, thấy thương anh và thấy yêu anh mừh thoai..thời gian trôi rồi cũng sẽ làm fai mờ hình bóng em trong anh...em đã cố quên anh....bi giờ em chỉ còn nhớ anh, thơi gian em ỡ nha `lúc mới xa anh....bùn chán thời gian như đứng im lại đê nỗi bùn càng len sâu vào tâm trí em....tư trước giờ em chưa bao giờ ngồi im một chỗ được 5 phút, bi giờ em lại, trầm lặng cả hai ba tiếng đồng hồ cũng đc....em ngồi để suy tương...từ một đứa vô tư em trở thành một con bé trầm cảm từ lúc nào ko hay...em đánh mất nụ cười đánh mất cả niềm vui...anh đã khiến emsuy tư rất nhiều...Mọi điều em làm điều mong tìm lại nơi anh lời yêu thương chân thành nhưng kết quả lại về số ko....bi giờ thì sao... em chưa thẻ mở rông vòng tay này trái tim này để đón nhận ai cả.... hãy nói em bít làm sao em có thể quên hẵn anh đây ...làm sao cho trái tim em thôi ngừng nghĩ về anh đây , làm sao cho lòng em quên hẵn anh đây...chỉ là con số ko...em vẫn ko thể dù em đã cố hít sức...vẫn yêu anh nhưng em ko còn bùn nưa chỉ còn yêu và mong mỏi nhìn thấy anh thành đạt và hạnh phúc dù bênanh là bất cứ người con gái nào đi chăng nữa em vẫn nguyện cầu người ta thật lòng yêu anh .....chúc anh mãi lun hạnh phúc người em yêu àh....Mãi mãi chờ đợi ngày anh quay về dù bít đó chỉ là cơn mơ.....

Chiptyty
05-10-2005, 08:26 PM
bạn vẫn mong người ta quay lại hả ........ Mình không nghĩ thế , đã đi một lần là không bao giờ còn có cơ hội nữa, mình thì không cho phép điều đó ..

congiobuon
05-10-2005, 10:03 PM
Nhưng bạn ơi nếu đã là người thì ai không 1 lần lầm lỗi?Mình cho người ta 1 cơ hội để quay về coi như mình cho chính mình 1 cơ hội mà.

be_ghet_anh
07-10-2005, 01:43 PM
bạn nói đúng đó.mình cũng sẽ cho anh ấy thêm 1 lần cơ hội nữa hy vọng là anh ấy cũng sẽ biết quý trọng cơ hội này.