PDA

Xem đầy đủ chức năng : ........mưa....

khôn thế hả ngốc ?
03-10-2005, 02:34 AM
,... Mưa thật đẹp mà cũng thật buồn Ngố nhỉ ? ... Em từng nói với Ngố là Em thích trời mưa ... và cũng rất thích đi dưới mưa ... Nên Ngố thường nói Em ngốc ... hì hì ... và Ngố rất hay chêu em ... nhưng chưa bao giờ chúng ta giận nhau lâu Ngố nhỉ ...
... Đã bao lâu rồi , Em và Ngố ko gặp nhau nhỉ ? ... Hơn nửa năm rồi phải không ? ... Đối với Em thế là quá lâu ... nhưng Em vẫn chờ Ngố ... Ngày trước , hầu như ngày nào Em và Ngố cũng chat với nhau nhỉ ... rồi Ngố lên nhà em chơi ... Nếu mà ngày nào Em không nói chuyện với Ngố thì Em lo cho Ngố lắm ... Em thường bảo Ngố toàn làm Em lo ... Ngố luôn nói rằng Em ko phải lo ... Nhưng đâu đơn giản như vậy hả Ngố ... Em sợ mất Ngố ... sợ mọi chuyện không tốt xảy ra với Ngố ... Em sợ ... Và Em luôn mong Ngố đc bình an ...
... Ngố có nhớ lần Ngố bị tai nạn không ? ... Lúc Em nghe tin Ngố bị tai nạn ... Em sợ lắm ... sợ mất Ngố ... sợ Ngố dời xa em ... Em chỉ biết khóc ... và khóc suốt 1 ngày trời ... Mẹ hỏi Em mới nói thật là Ngố bị tai nạn ... Mẹ cũng lo quá ... nhưng ko biết an ủi Em ra sao ... Vì lúc đó Em khóc hoài ... chẳng nghe ai nói cả ... Chỉ đến lúc nghe nói Ngố ko làm sao ? ... Em mới cảm thấy nhẹ nhàng ... Em nói với Ngố là Ngố làm Em khóc nhiều quá ... Ngố toàn chêu lại Em là " sao phải khóc chứ ? " ... " Anh có làm sao đâu mà " ... Ngố nói thế chứ ... Em lo cho Ngố chết đi đc ... Bởi Em yêu Ngố nhiều lắm ...

... Giấc mơ ? ... Ngố biết Em mơ thế nào ko ? ... Mơ rằng Ngố dời xa Em ... trong giấc mơ ... Em lại khóc thật nhiều ... Em nhớ rằng trong giấc mơ Ngố đã lạnh lùng với Em ... nhìn Em bằng ánh mắt vô hồn ... Và em sợ ... Ngố biết ko ? Lúc Em tỉnh giấc ... Em dường như chết lặng ... và em suy nghĩ rất nhiều ... Chẳng lẽ nào Ngố sẽ dời xa Em sao ? ... Em nhớ rằng Ngố từng nói là " MÃI BÊN EM " ... Những lúc như thế Em chỉ muốn nghe giọng nói của Ngố thôi ... chỉ muốn ở bên cạnh Ngố thôi ... Bởi khi bên cạnh Ngố ... Em thấy bình yên lắm ...

... Có 1 điều mà Ngố vẫn chưa biết đó là ... mỗi khi trời mưa ... Em nhìn mưa rơi ... Em nhớ Ngố lắm đó ... chỉ mong lúc đó Ngố xuất hiện đi dưới mưa với Em thôi ... Hì ... Lãng mạn quá Ngố nhỉ ... Mà những lúc Em tức Ngố ... Em chỉ muốn đi dưới mưa cho hết tức thôi ... Để rồi ốm 1 trận ... cho Ngố phải hối hận ... Hì ... Nhưng chưa bao giờ Em làm như thế cả ...

... Những lúc nhớ Ngố ... buồn vì Ngố ... Em luôn khóc ... và lúc đó trời lại mưa ... Cứ như mưa là bạn đồng hành của Em đó Ngố nhỉ ...

... Lâu rồi ... Em không nghe giọng nói của Ngố ... Hôm kia ... gọi điện lên cho Ngố ... Em đã khóc ... khóc vì giận Ngố ... vì nhiều chuyện ... Nhưng lúc nói chuyện với Ngố ... Em chẳng thể nói với Ngố rằng Em đang khóc ... Mà lúc đó nghe Ngố nói chuyện Em lại cố gạt nước mắt cười hì hì ... Chắc lúc đó Ngố ko biết Em khóc đâu nhỉ ... Lúc đó Em cũng vui lắm ... vì lâu lắm rồi ko nói chuyện ... vậy mà Ngố vẫn nhận ra giọng của Em ... Lúc phải cúp điện thoại ... Em chẳng thích chút nào cả ... Cứ lúc nào đc nói chuyện với Ngố ... hay bên cạnh Ngố là Em chẳng muốn dời xa nữa ... Sau lúc đó ... Ngố biết không ... trời mưa to lắm ... hì hì hì ... Mưa là bạn Em đó ... đến an ủi Em ... khóc thay cho Em luôn ... hì ... :)

... Mệt quá rồi Ngố ơi ... Em nghỉ đây ... Hôm nào Em có nhiều cảm xúc lại viết tiếp ... hì ...

... Ngố nè ! ... Em nhớ Ngố và Mãi mãi chỉ yêu 1 mình Ngố ...

~Qikitta~
03-10-2005, 02:32 PM
bài này gà chyển sang bên thư tình nhé :D

buocqua_niemdau87
03-10-2005, 05:58 PM
ui bà này chuyển chủ đề đi nhé chứ ở đây đâu có chổ cho bà
Mà dnayf bà viết hơi bị tình củm đấy

giotbuontim
03-10-2005, 09:35 PM
Ngố ơi có nghe Ve sầu nói không kìa, cảm động quá đi...

Yumi_Hảo
07-03-2006, 04:52 AM
Ngố.............. Ve yêu Ngố lắm đó...........
Ve ah......... hãy vui vì có Ngố bên cạnh ................

QuynhBo
08-03-2006, 12:09 AM
oài
híc...
kiepvesau89 ui ! bài này của QuỳnhBo bên 4rum Đan Trường mà !
nhìn cái đầu đề " ... Mưa ... " thấy sao giống bài mình viết trước đây quá vậy , lúc đọc thì đúng là bài mình viết .
ko ngờ còn giữ bài viết của Quỳnh Bo đó

Veronica Nguyên
08-03-2006, 03:32 AM
Vậy rốt cục đây là Bức Thư của ai? Hai bạn hãy cho April một lời giải đáp nhé :)
April

QuynhBo
08-03-2006, 09:28 PM
hè ...
bài này của tui , tui viết bên 4rum Đan Trường cách đây lâu rồi
hồi 4rum cũ cơ
hehehe

clown83_iir
08-03-2006, 09:38 PM
ăc. thư tình gì mà toàn Ngốc với Ngố, nghe dể thương thế chứ. Sao mình chưa từng 1 lần được gọi là Ngốc với Ngố nhỉ ^_^. Sao chưa ai yêu mình nhiều đến mức để viết được bức thư dễ thương thế nhỉ. Anyway, bài viết này hay lắm. Thanks

QuynhBo
08-03-2006, 11:23 PM
nếu bạn yêu thật lòng thì những cảm xúc ở trong bạn sẽ trở nên đẹp và những gì bạn viết sẽ tràn đầy cảm xúc và tình yêu

Veronica Nguyên
09-03-2006, 01:35 AM
April xin mạn phép Close topic lại đây. Mọi thắc mắc xin nhắn tin riêng cho April, April sẽ giải đáp. Cho đến khi nào làm rõ được đây là bức thư của ai, April sẽ xem xét xem có mở topic này lại hay không. April mới chỉ nghe giải thích từ một phía của QuynhBo, còn kiepvesau89 chưa có ý kiền gì. April chờ phản ứng từ phía bạn!

April