PDA

Xem đầy đủ chức năng : đã không còn yêu _vì sao anh không nói??

tieuphuong_buon_viyeu
02-10-2005, 11:37 PM
anh à
có phải tình yêu , niềm vui và hạnh phúc mà anh từng trao cho em nó quá mỏng manh mà dễ vỡ như cái bình pha lê , phải không anh?
và cuối cùng thì nó cũng tan vỡ mặc dù em vẫn cố hàn gắn nhưng không thể như.......ngày xưa.....em buồn quá anh ơiiiiiiii....
tại sao anh lại không tin em va hiểu cho em chứ....anh đã trả lời câu hỏi của em rằng ''anh vẫn còn yêu em '' vậy tại sao anh luôn làm cho em phải bực mình ,phải buồn và phải khóc....thì anh mới vui lòng sao?
sao anh tàn nhẫn quá vây.........
có phải anh đã không còn yêu em nữa phải không anh?
nếu anh đã không còn yêu em nữa thì anh cứ nói em sẽ không làm phiền anh nữa đâu...
em luôn cố gắng níu kéo anh,cố gắng hàn gắn tình cảm của chúng ta là vì em nghĩ rằng anh còn yêu em...nhưng hình như là em đã lầm phải không anh? anh đã không còn yêu em như anh đã nói vậy thì mình quen nhau làm gì nữa khi ''trai tim không cùng 1 nhịp đập hả anh
anh cứ bước đi những con đường ma anh đã chọn và em luôn là người ủng hộ anh
hãy cố gắng hoc nha anh đừng có nghĩ hoc nữa....và hãy trân trọng những tình cảm mà anh và NGƯỜI ẤY đang có
em luôn chuc anh hạnh phúc
có lẽ em sẽ phải rời xa anh thôi.............good bye my love

vianhmuonyeuem
03-10-2005, 03:01 AM
chỉ yêu được khi có chung nhịp tim...tình anh và em cũng thế .........hãy ngủ đi hơi giấc mơ ngày xưa ấy

jancy_x_87
03-10-2005, 03:42 PM
trời ơi,bạn vết cái này sao mà đau khổ quá dzạ! Buồn thiêt,cho thằng đó biến là vừa rồi!

king_rồm
03-10-2005, 04:23 PM
mình thấy bạn yêu người đó say đắm thật vì người yêu mình hạnh phúc mà hi sinh hạnh phúc của mình .thật là khâm phục .chúc bạn sẽ gặp được người yêu mình thật lòng chứ ko găp kẻ phản bội kia nữa .