PDA

Xem đầy đủ chức năng : GỬi Anh YÊu

sanrio
02-10-2005, 05:46 PM
ANH,
Em vừa phải trải qua một chuyện đau lòng là phải chia tay anh ấy, khi em đang đau, và thất vọng nhất cứ nghĩ em chẳng bao giờ có thể yêu thì anh xuất hiện, anh nâng đớ em một cách nhẹ nhàng nhất anh đưa em ra khỏi bóng tối trong tâm hồn và vì như thế em đã thích anh, nhưng thật quá đau lòng khi anh bảo chỉ xem em là em gái.Em gái một từ thật thiêng liêng và đáng yêu nhưng mãi mãi em ko cận

ANH ko nhận ra rằng giữa chúng ta ko thể là anh em sao? trái tim đã một lần đau nay lại phải vỡ vun. Em ko tin vào tình yêu mà người ta thương nói bởi em ko biết nó là gì /

ANH, người phải chịu quá nhiều bất hạnh tại sao anh ko để cho em xoa dịu những nỗi đau đó? anh nói tình yêu làm cho anh bị tổn thương vì anh đã từng gỏ nhầm cửa, họ ko biết quý trọng anh nhưng em biết và em tin rằng hơi ấm của em có thể xoa dịu những giọt nước mmắt và những nổi buồn thầm kín trong ạnh
ANH, đã từng nói anh ko fải là một người hoàn hảo, anh bảo rằng sao này em sẽ còn gặp nhiều người tố hơn anh rất nhiều lần và rồi em sẽ wên được anh. Đó là suy nghĩ của anh vì anhc hưa tin tưởng một cô bé 17 tưổi như em nhưng thời gian sẽ giúp em chứng minh được cho dù mỗi ngày em đều gặp được một hoàng tử thì em vẫn yêu mến anh, vì anh là anh, và anh là một người ko hoàn hảo , Hãy xem em như một món quà mà thượng đế ban tặng cho anh , là một người yêu thương anh và luôn mong anh mãi được hạnh phúc, em tin rồi một ngày anh sẽ hiểu thấu được tình cảm và nỗi lòng của em, chỉ có em thôi ko ai có thể thay thế được em cả. ANH ạh
:flower: