PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em buồn biết nói với ai?

shakura_nami
01-10-2005, 01:37 AM
Anh thân yêu!

Xa nhau hàng ngàn cây số nhưng nỗi nhớ anh ko thể làm em cảm thấy yên tâm khi làm việc. Em nhớ anh, nỗi nhớ anh làm trái tim em khao khát được anh ôm em vào lòng, được nghe anh thì thầm vào tai em những câu nói âu yếm, ngọt ngào mà hằng đêm em vẫn mơ ước khi có anh kề bên. Em đã yêu anh quá nhiều. Anh biết ko xa nhau nhiều như vậy em chi sợ trong lòng anh ko còn có bóng hình em mà tồn tại một bóng hình khác nên em rất sợ. 10 tháng có làm anh quên em ko? quên em để trong lòng anh tồn tại một bóng hình khác? :mecry: .Khi em với anh giận nhau cho dù em đã cố tình tìm đến nhưng nơi vui vẻ nhất để quên anh nhưng nơi vui vẻ nhất của em lại là những nơi có bóng hình anh, em đã khóc rất nhiều chỉ để làm dịu đi nỗi đau khi ko có anh kề bên . Ghét anh thật nhiều, buồn anh thật nhiều nhưng lại yêu anh nhiều hơn , nhớ anh nhiều hơn. Anh biết ko? cho dù giận anh nhưng mỗi lần có tin nhắn đến em lại đau thắt tim chỉ mong đó là những dòng tin nhắn của anh để xoa dịu nỗi nhớ nhưng anh đã ko sms cho em dù chỉ là chúc em ngủ ngon, đừng làm em buồn như vậy nữa anh nhé cho dù có giận em thì anh hãy hứa với em là vẫn chúc em ngủ ngon và vẫn yêu em nhé anh yêu.

( NHớ anh nhiều)

sakura1322011
02-10-2005, 12:53 AM
Tâm trạng của bạn sao giống tâm trạng của mình quá à...mong rằng bạn sẽ vui lên...

Say_Love
02-10-2005, 06:25 PM
Em yêu !
Những tình cảm anh dành cho em không chỉ là dòng tin nhắn, những lời nói ngọt ngào mà anh muốn dành cho em sự yêu thương chăm sóc, sự quan tâm ân cần và chia sẻ cùng em những vui buồn trong cuộc sống hàng ngày của em.Mình phải xa nhau nhưng anh tin rằng điều đó không làm tình cảm của anh dành cho em mất đi hay là sẽ có một ai đó có thể làm anh không nhớ về em, tình yêu của anh đã dành cho em rồi và sẽ không có gì thay đổi được điều đó, em hãy tin vào anh, vào chính bản thân mình mà đừng suy nghĩ gì cả. Phải xa nhau nhưng rồi thời gian sẽ trôi qua, anh sẽ lại trở về bên em, sẽ lại được cùng em vui vẻ bên bạn bè và được yêu thương cham sóc nhau, sẽ rất hanh phúc phải không em ?
Những giận hờn chỉ làm cho nhau không vui mà thôi, anh không muốn mình đã phải xa nhau rồi mà lai suốt ngày giân hờn. Khi anh ở bên em cho dù là có giận hờn như nào anh cũng sẽ dỗ ngọt và không bao giờ làm em phải khóc... anh hứa với em. Em có biết em là nguồn động viên rất lớn cho anh không? Anh phải xa nhà xa gia đình, điều đó anh rất buồn nhưng có em đã làm anh rất vui, rất hạnh phúc điều đó đã an ủi anh rất nhiều em biết không.

matmotmi
02-10-2005, 07:44 PM
Chài !
Hiểu nhau đâu phải nói nhiều
Yêu nhau đâu phải sớm chiều bên nhau
Cứ thử một thời gian xa nhau , nếu vẫn yêu nhau, chung thủy với một người thì dù có bao nhiêu người con gái bên cạnh anh ấy sẽ ko quên được bạn. Nhưng nếu ko thật lòng dù bạn và anh ấy có gần nhau thì vẫn vô ích