PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhờ Gió gửi đến anh!

congiobuon
30-09-2005, 07:44 PM
Tối hôm qya giông nhiều lăm' anh àh, giờ nay anh đang phương naso`? Anh có hay lời em nhắn nhũ đến anh ko? Anh àh đêm khuya giá lanh...tuy trời ko mưa nhưng sương mù giang phũ lối đi, bóng dáng xưa xa khuất trái tim em....Lanh giá đơn côi khóc thầm trong niềm thương nhớ về anh !Bao đêm qua dằn vặt trong giấc mộng ngày đôi ta bên nhau bao nhiêu niềm thương nhớ gỡI trao đến anh... Sau một tháng trời tình cảm đã fôi fa, anh trở về trong nước mắt nhạt nhoài tiếc thương mọt dĩ vãng vắng bóng nhau khi xưa.Tựa đầu lên vai em, anh thì thầm lời xin lỗi và tha thứ muọn màng, trong giấc ngũ chập chờn nữa tĩnh nữa mê những giọt nước mắt nóng hỗi của anh lăn trên má anh rồi...thấm ướt má em....làm tan chảy trái tim đang dần dần băng giá......Lúc đó làm sao em có thễ quay lại ôm anh đễ nói em vẫn yêu anh nhiều và đễ nói hãy tha thứ cho em tất cảlo6i~ lầm.....em đã hối hận nhiều ngày anh ra đi....em chỉ còn biết vờ ngủ say...anh đâu hay bao giọt nướt mắt trào ra...khoé mi ướt đẫm lê....chờ anh say giấc em lại quay lại thì thầm bên anh lời yêu tha thiết.....em yêu anh nhiều lắm Thành àh ! Cái đêm đó kái đêm định mệnh mang đôi ta lại gần nhau thêm một lần nữa....em chợt tĩnh giấc mộng sau quay đầu lại ngắm nhìn thiên thần của em....vần đôi mắt đó to tròn nhưng bi giờ đã nhắm nghiền và mộng đỏ...anh đã khóc rất nhiều fải ko anh? Nước mắt em lại rơi thật nhiều lại thầm tiếc thương một thoáng tình yêu của đôi ta......Anh àh, ngày xưa ta bên nhau biết bao nhiêu bùn vui anh nhỉ... bi giờ anh lai noí tình yêu đôi ta vẫN sẽ còn như ngàynao`.... nhưng anh biết ko trái tim em đã chết dần, héo úa theo từng ngay` tháng anh bên đời em.... Cơn gió lanh chợt thỗi qua cữa sỗ nhà em bi giờ em mới hay mùa đông đang gõ cữa.....Em đã từng nghĩ mình sẽ bên nhau dài lâu...d.zoai` thì sao? Bi giờ mua đông đang đến liêu em có còn được ỡ bên anh như ngày nào ko? Nếu ngày anh trở về trong tim anh còn có em ko hã anh?
* Tình yêu của tôi ơi, mùa đông đang gõ cữa tôi van xin t ình yêu đó hãy sống lại đừng héo mòn theo năm tháng dần trôi hãy đễ mùa đông dài năm nay em lại được có anh bên cạnh em sưỡi ấm trái tim em....hãy đễ em được yêu anh thêm một lần nữa.....hãy đễ em được chết trong tình yêu anh thêm một lần nữa...Đễ rồi mai sau khi đôi ta lìa xa nhau thât rồi anh và em sẽ giữ cho nhau một tình yêu thật đẹp bắt nguồn từ trái tim thật long.Bao lâu nay em vẫN tìm kiếm cho riêng em một nữa của mình tháng ngày dài trôi qua đễ em nhân ra một điều rằng anh là một nữa của riêng em.....
*** Chút tình gởi gió? Người ta noi tình gỡi trong gió sẽ dần dà fôi fa nhưng em lun tin rằng chút tình của em trong cơn gió này sẽ mang đến tận bên tai anh đễ anh hiễu rằng em yêu anh nhiều lắm và đễ anh biết được rằng anh là duy nhất trong em
Congiobuon rất vui được cảm ơn các bạn rất nhiều nhừng ai đã dọc nhừng dòng tâm sự của giobuon...cảm ơn rất nhiều :flower: